NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cộng 20 tiền xăng, nếu Thịnh thì 40. Hic ... Xa quá

Anh em nào xài đầu KOK Arirang thì tặng luôn nè

Khi nào e đi SG tiện đường ghé mua hoặc gửi người wen mua dùm chứ a .
Ủa a Đức có đĩa Airang à ? A tặng đầu hay đĩa vậy ?:D

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Khi nào e đi SG tiện đường ghé mua hoặc gửi người wen mua dùm chứ a .
Ủa a Đức có đĩa Airang à ? A tặng đầu hay đĩa vậy ?:D
bác Thịnh k theo dõi kỹ à? anh Đức chép ra đĩa rồi tặng ai có nhu cầu đấy:-bd

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

em xin hỏi lại, bác nào còn bộ cổ tích Việt Nam ko ạ :D?

Gấu ơi, buồn 5 phút, hồi nãy coi lại thì tìm k thấy rồi, tối về vô phòng tìm cái ổ cứng này mà k có nữa là coi như nó bị tiêu rồi nhé, trước a có gần đủ bộ, thiếu có 1 hay 2 số à:x

lephigau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Gấu ơi, buồn 5 phút, hồi nãy coi lại thì tìm k thấy rồi, tối về vô phòng tìm cái ổ cứng này mà k có nữa là coi như nó bị tiêu rồi nhé, trước a có gần đủ bộ, thiếu có 1 hay 2 số à:x

dù gì cũng cám ơn anh Trường đã lục lại vì em :d, chia buồn cùng bác luôn >"<, bác nào trong hội mình còn bộ cổ tích VN ko vậy, thấy anh Bình hay chơi thể loại thiếu nhi lắm mà ta :D

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

dù gì cũng cám ơn anh Trường đã lục lại vì em :d, chia buồn cùng bác luôn >"<, bác nào trong hội mình còn bộ cổ tích VN ko vậy, thấy anh Bình hay chơi thể loại thiếu nhi lắm mà ta :D
Đang đợi chú em hỏi anh đây , dĩ nhiên là có rồi :)) TUYEN TAP NGAY XUA NGAY XUA - TRON BO 20 số 34GB

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

trên diễn đàn của mình nè anh http://www.hdvietnam.com/diendan/62...yen/429338-mf-karaoke-arirang-vol-46-dvd.html
em quên mất cái vụ cần có danh sách bài hát nữa chứ.nếu mua 110k nó tặng kèm luôn danh sách bài hát nhỉ? mà danh sách bài hát cập nhật thì mình có danh sách riêng k vậy các bác?

Mua đĩa vol mới ra đc tặng kèm khoảng 6 tờ = 12 trang gồm các bài hát mới cập nhật của vol đó.
Cuốn list nhạc ngta cập nhật mới liên tục cuốn này bán riêng cho ai có nhu cầu,ai có rồi thì chỉ cần bổ sung mấy tờ vol 46 mới thôi à.

bác Thịnh k theo dõi kỹ à? anh Đức chép ra đĩa rồi tặng ai có nhu cầu đấy:-bd

A Đức cất công chép cho ae , e cảm ơn a nha.
Đúng gốc không em . Khuyến cáo " Đừng nên xài đĩa copy , Xài thì vẫn Ok đó nhưng rất hại cho mắt "

Đây nè a Lộc ,a xem dùm e đúng ko ? vol 45 này e mua lúc mới ra,giờ ra vol 46 rồi hic hic.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cộng 20 tiền xăng, nếu Thịnh thì 40. Hic ... Xa quá

Anh em nào xài đầu KOK Arirang thì tặng luôn nè

Anh đang xài đồ cổ Arirang 3600 Deluxe không biết có dùng được đĩa này không Đức .? Nếu được làm cho Anh 1 đĩa nhé, Thanks trước nha. :)

truonghd

Well-Known Member

Anh đang xài đồ cổ Arirang 3600 Deluxe không biết có dùng được đĩa này không Đức .? Nếu được làm cho Anh 1 đĩa nhé, Thanks trước nha. :)

Tuy nó là cổ, nhưng chất lượng thì mấy em kia k bằng :-h, kể cả đầu DVD mớ nhất giờ
Đầu 3600 là đựoc dân kinh doanh Karaoke tìm mua nhiều nhất, bởi vậy đến giờ này còn có giá trên trời đó a\m/

---------- Post added 19-10-2012 at 10:29:12 AM ----------

Đang đợi chú em hỏi anh đây , dĩ nhiên là có rồi :)) TUYEN TAP NGAY XUA NGAY XUA - TRON BO 20 số 34GB

Sẵn mốt chép luôn, sưu tầm cho nhóc xem, có Xuân Mai thfi đem luôn nhé Bình
Hồi đó có mà đâu mất tiêu hết rồi

minhtuantkh

Em cũng còn một cái mới tinh, mua về hát được 2 lần bạn gái cũ chửi quá trời...giờ để cho có với thiên hạ :D

Anh Đức, a. truonghd: đêm qua em mơ thấy con SC68 :))

tonytruong

Super Moderators

Em cũng còn một cái mới tinh, mua về hát được 2 lần bạn gái cũ chửi quá trời...giờ để cho có với thiên hạ :D

Vậy à.? ý là bạn gái lúc chửi là em hát không hay,hay đầu Arirang 3600 Deluxe này dở .? :))

lephigau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

anh Bình cn nhớ mang cho em, xin chân thành cám ơn và hậu tạ anh :D, aaaaaaaaaa đụng vào lò mà còn phải gọi tên chủ lò mới chịu ra tay cứu người >"<

qdangnhat

Well-Known Member

Vậy à.? ý là bạn gái lúc chửi là em hát không hay,hay đầu Arirang 3600 Deluxe này dở .? :))

Bạn gaí chửi vì .... lo hát mà không chịu làm chuyện khác.

minhtuantkh

Chửi cả hai, vì mỗi lần nhậu say rồi mới hát. Con của bạn gái cũ kêu: Bố gào cái gì làm con không tè được :))
Em đang mày mò cài Kara cho cái Imax 18d mà chưa xong!

qdangnhat

Well-Known Member

Chửi cả hai, vì mỗi lần nhậu say rồi mới hát. Con của bạn gái cũ kêu: Bố gào cái gì làm con không tè được :))
Em đang mày mò cài Kara cho cái Imax 18d mà chưa xong!

hà hà thì ra BẠN GÁI CŨ # GẤU MỚI

truonghd

Well-Known Member

Mơ thì xúc rồi
Tuần này em đi of k được rồi, cáo lỗi cùng a, vì đi đám giỗ đột xuất, mới biết hôm nay thôi\m/, nếu a có đi tăng 2 về thì ghé em, vì đi đám giỗ ở Củ Chi về cũng sớm

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cả ngày hôm nay đi Tiền Giang, giờ mới về

Dùng được đó Anh Trường. Em sẽ tặng Anh 1 đĩa. Cả Toàn và Thịnh nữa :

Chương Trình Karaoke Arirang Volume 46

( Dành cho các dòng máy AR-27C / 36C / 36E / 36N / 36G / 36NG / 36L / 36M / 36CN / 3600DELUXE / 3600HDD / 36K /36 KR / 4500DELUXE / 3600HDD PLUS )

Click vào link của Toàn, nó ra như thế này :

Thấy nhiều file, ngại down rồi phải join lại, nên nhảy qua vnbits.org, kéo torrent luôn :

Có file List Vol. 46 sẵn luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên