NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

qdangnhat

Well-Known Member

qdangnhat

Well-Known Member
Các bác ới cho hỏi tí: Cách tải video từ youtube? Lúc trước dùng DownloadHeper bắt link rồi dùng IDM tải về. Bây giờ làm không được.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Các bác ới cho hỏi tí: Cách tải video từ youtube? Lúc trước dùng DownloadHeper bắt link rồi dùng IDM tải về. Bây giờ làm không được.

Anh cài lại IDM mới nhất đi. Nó tự động tích hợp chương trình tải file YouTube vào trình duyệt

Click vào cái ô có hình tam giác màu xanh lá cây : Download this video đó. Cho chọn chất lượng video để down luôn

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh cài lại IDM mới nhất đi. Nó tự động tích hợp chương trình tải file YouTube vào trình duyệt

Click vào cái ô có hình tam giác màu xanh lá cây : Download this video đó. Cho chọn chất lượng video để down luôn

Anh cũng thấy nhiều người chỉ như vậy, nhưng sao của anh không thấy. Anh đang dùng Firefox. Em có bản IDM mới không, gởi cho anh đi nha.

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh Quang làm như Bình nói cũng được, hoặc là Anh cập nhật IDM như thế này, đừng cài mới từ file cài đặt chi cho lâu :

Anh click vào menu Help ---> Check for updates, sẽ hiện ra cái bảng ở dưới, Anh thấy dòng chữ : Added support for Firefox 18 đó. Click vào Update now thôi

Update xong Anh chạy file PATCH, để crack IDM lại

Làm vậy rất nhanh, khỏi cần file cài đặt của IDM

Nếu Anh cần file cài đặt, thì tải ở đây :

http://www.fshare.vn/file/NJAYI9N88I/

Ở đây chỉ cách crack triệt để :

http://thuthuat.chiplove.biz/post/i...-11-crack-internet-download-manager-full.130/

Chỉnh sửa lần cuối:

lyhoang10

Well-Known Member

Làm vậy lâu hơn cách của Bình đó anh Đức, A Quang chỉ cần tải file của Bình về , dùng chuột rê vô trình duyệt FF là xong.

Em có Trọn Bộ Ngày Xửa Ngày Xưa. Trọn Bộ Xuân Mai, Trọn Bộ Baby Einstein, Trọn Bộ Teletubbies, Trọn Bộ Cổ Tích Việt Nạm. 5 DVD ca nhạc thiếu nhi vs 1 số DVD dành cho các baby nữa. bác này cần thì cứ xách hdd qua em nhé

explorer

Well-Known Member

Làm vậy lâu hơn cách của Bình đó anh Đức, A Quang chỉ cần tải file của Bình về , dùng chuột rê vô trình duyệt FF là xong.

Anh Quang muốn update cái IDM đã cũ luôn mà Hoàng

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Em có Trọn Bộ Ngày Xửa Ngày Xưa. Trọn Bộ Xuân Mai, Trọn Bộ Baby Einstein, Trọn Bộ Teletubbies, Trọn Bộ Cổ Tích Việt Nạm. 5 DVD ca nhạc thiếu nhi vs 1 số DVD dành cho các baby nữa. bác này cần thì cứ xách hdd qua em nhé

Đây là HANG Ổ mà Gấu không chịu hỏi đúng chỗ

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

Ngoài ra bác sĩ Quang có thể dùng các trang web lấy link youtube. Khuyên dùng KeepVid: Download and save any video from Youtube, Dailymotion, Metacafe, iFilm and more!
Mở trang web đó lên rồi bỏ link YOUTUBE vào, bấm nút DOWNLOAD, sau đó nó sẽ hiển thị ra các nhiều định dạng, dung lượng khác nhau, thích cái nào thì down cái đó (down bằng IDM luôn).
Ghi chú: Nếu trình duyệt nhảy lên báo cài thêm Java thì cài Plugin cho nó luôn. Cài xogn restart lại trình duyệt là xong.

lephigau

Active Member

anh Phi cn có đi ko? mang cho em bộ cổ tích Việt Nam nha nha nha anh :D

Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

anh Phi cn có đi ko? mang cho em bộ cổ tích Việt Nam nha nha nha anh :D

Chủ nhật này và tuần sau mình kẹt rồi. nếu cần Gấu chạy qua cửa hàng mình. mình nói nhân viên mình chép cho. ngồi chờ xíu lấy liền luôn

lephigau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chủ nhật này và tuần sau mình kẹt rồi. nếu cần Gấu chạy qua cửa hàng mình. mình nói nhân viên mình chép cho. ngồi chờ xíu lấy liền luôn

dạ thanks anh, vậy có gì em ghé anh nha :)

jeambone

Active Member

CN ngày mai bác nào có phim hoạt hình Nhật nhớ đem theo cho chép với nhé !

hizza

Bác nào có xxx mai đem lên cho chép nha.

Bên trên