Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Bình chọn trước khi ném đá:

• Số lượng người bầu chọn
    967

bietdemadung

Ðề: Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Minh dùng bộ này cũng đã được hơn 2 tháng có mốt số nhận xét sau

Bộ này để xem phim thì quá tuyệt. Bạn nào có ý định mua một bộ về để xem phim kinh di, bom tấn, hành động mỹ hay trưởng thi không phải băn tăn. Nhớ xem phụ đề vì xem thuyết minh chỉ ra được 2/0

Nghe nhạc cũng ổn, lúc đầu không biết khi nghe toàn chọn chọn ADF chế độ đủ các loa nghe nhỏ thì không hay nghe to nhức đầu tại toàn đĩa cũ chỉ ra được 2F. Sau do đọc tài liệu khi nghe nhạc chọn Music chế độ Stadium thấy nghe cũng ổn nó tự động ra các loa theo chất lượng âm thanh vào. Sau nay đi mua đĩa phải xem có ra được 3/2.1 không mới mua hi hi

Chỉnh sửa lần cuối:

ssonnui

bộ này xem phim hợp với lỗ tai bò
nghe nhạc thì nên mua thêm một lọ thuốc hỗn hợp thần kinh
xin các bác đừng ai viết bài dưới bài em nữa cho nó tạnh đi cho nhanh

badboybeo

Well-Known Member

thớt này tồn tại vẫn lâu quá
theo em thấy, mới vào chơi mấy thứ này, nên chơi mấy bộ AIO sau 1 thời gian rồi đi nghe thử các bộ rời, mấy thấy rõ sự khác biệt rõ ràng
em đã chơi bộ này được hơn nửa năm, vừa gả em nó đi xong
lúc đầu cũng không biết gì và tiền cũng chưa có. nên em này lúc đó là sự lựa chọn số 1

ntuandat

Member

bộ này xem phim hợp với lỗ tai bò
nghe nhạc thì nên mua thêm một lọ thuốc hỗn hợp thần kinh
xin các bác đừng ai viết bài dưới bài em nữa cho nó tạnh đi cho nhanh

Phát biểu đúng nhảm nhí.
Trình độ thẩm âm cao thì vác mặt lên Sony mà phát biểu câu đó. Rồi bảo họ "tụi bay xéo hết đi để ông vào làm cho"

ăc! được bộ này kéo theo bao nhiu nỗi lo nữa, e bình dân kham ko nổi dù thèm quá

paper

Member

Bác chủ thớt xứng đáng được phong anh hùng lao động.
Có lẽ từ ngày lập trang web tới giờ mới có cái topic dài lê thê như thế này. Nếu là dân kinh doanh thì tức là bác chủ thớt bỏ 1 đồng thu về 1000 đ, đôi khi chẳng làm gì vẫn có thu nhập.

chuẩn!bác ý làm cho sony mà,thành công trên mong đợi:)>-

bakin

Em là Newbie, mong các bác đi trước cho em tí kinh nghiệm. Em cũng mới vác về bộ này mà chưa biết nên dùng nguồn phát gì: HD Box, CD, DVD...Em nghe nhạc là chủ yếu ạ. Các bác tư vấn em với nhé, cho em cả ký hiệu máy và nơi bán ở HN giá tôt, chất lượng ok luôn. Thanks các bác nhiều

lan806

Well-Known Member

Bác đọc ngược lại các trang ấy, đủ cả hỷ nộ ái ố.
Đề nghị bác "cảnh sát khu vực" khóa trang này được rồi vì thỉnh thoảng lại thấy, nội dung thì quá đủ, càng để càng trùng lặp nội dung.

vinagoh

Well-Known Member

Bác đọc ngược lại các trang ấy, đủ cả hỷ nộ ái ố.
Đề nghị bác "cảnh sát khu vực" khóa trang này được rồi vì thỉnh thoảng lại thấy, nội dung thì quá đủ, càng để càng trùng lặp nội dung.

Bác nói chí phải! Không coi chừng mất luôn....................:)|

bachbossho

chào các bác,Em mới mua bộ này tuần vừa rùi hôm nay mới biết đến web này thì em có cảm nhận là Ko Hay vì quá HAy (ý em là so với tầm tiền 22tr đổ về thì em nghĩ nó là đỉnh) còn tất nhiên so với hàng giá cả khủng hơn nữa thì khác nào bì phấn với VÔi.Tóm lại các bác nào định mua hoặc đã mua thì với già khoảng 13Tr900 thì em thấy đó là 1 lựa trọn vô cùng chín xác

Chỉnh sửa lần cuối:

onggia

Well-Known Member

chào các bác,Em mới mua bộ này tuần vừa rùi hôm nay mới biết đến web này thì em có cảm nhận là Ko Hay vì quá HAy (ý em là so với tầm tiền 22tr đổ về thì em nghĩ nó là đỉnh) còn tất nhiên so với hàng giá cả khủng hơn nữa thì khác nào bì phấn với VÔi.Tóm lại các bác nào định mua hoặc đã mua thì với già khoảng 13Tr900 thì em thấy đó là 1 lựa trọn vô cùng chín xác,ngược lại nếu cầm khoảng tiền trên dưới 20tr thì ko thể mua đc bộ nào ưng ý hơn bộ này nếu chưa tin hẳn thì khi mua về rùi các bác sẽ thấy em nói là quá đúng
Đôi lời chia sẻ

Bác này nick quen quen hình như ở gg trước hay gặp thì phải,chắc là cùng 1 người.Bác mua bộ này rồi thì cứ từ từ mà thưởng thức thôi không nên phát biểu chủ quan duy ý chí như thế bác ạ :))

alex_great

Em mới tham gia tập chơi HD, nhưng sự lựa chọn còn nhiều khó khăn giữa muôn trùng.
Mong các Anh đã tinh tường qua chỉ dẫn giúp Em.
Các thiết bị em đã có:
1. PC: HP19inch, Pentium D3.0, Ram 2gb bus 1066, Vga 512 Geforce 8500GT... (đã mua 4năm)
2. LCD: Sony EX600 LED 40inch 2010
Các Anh tư vấn dùm Em nhé, Nếu em dùng PC để xem HD thì phải nâng cấp thêm những gì? Ngược lại thì lựa chọn đầu HD nào lả phổ biến - dễ sử dụng - đủ chức năng phù hợp với hiện nay. Nếu lựa chọn thì giữa Dune prime VS HDX B1 + đầu Blueray thì chọn loại nào?
Âm Thanh: nên dùng AIO (Sony 7500 hay Onkyo HT7300 đang chờ có hàng) hay đầu tư Dàn dân dụng (em dự kiến chơi Jamo C607 - C60 - Sub Ya 515 & Denon 2310)?
Mong Anh em tận tình chỉ giúp, vì còn Gà quá.

vietrung

Active Member

Em mới tham gia tập chơi HD, nhưng sự lựa chọn còn nhiều khó khăn giữa muôn trùng.
Mong các Anh đã tinh tường qua chỉ dẫn giúp Em.
Các thiết bị em đã có:
1. PC: HP19inch, Pentium D3.0, Ram 2gb bus 1066, Vga 512 Geforce 8500GT... (đã mua 4năm)
2. LCD: Sony EX600 LED 40inch 2010
Các Anh tư vấn dùm Em nhé, Nếu em dùng PC để xem HD thì phải nâng cấp thêm những gì? Ngược lại thì lựa chọn đầu HD nào lả phổ biến - dễ sử dụng - đủ chức năng phù hợp với hiện nay. Nếu lựa chọn thì giữa Dune prime VS HDX B1 + đầu Blueray thì chọn loại nào?
Âm Thanh: nên dùng AIO (Sony 7500 hay Onkyo HT7300 đang chờ có hàng) hay đầu tư Dàn dân dụng (em dự kiến chơi Jamo C607 - C60 - Sub Ya 515 & Denon 2310)?
Mong Anh em tận tình chỉ giúp, vì còn Gà quá.

dàn này thì chuẩn rồi, đủ thóc thì cứ lên thôi :)

vinagoh

Well-Known Member

Các bác vui lòng đừng kéo topic này lên nữa............................................

teobado

Với tầm tiền như trên bác làm tan nát tình nghĩa làng xóm với em DDW-7500 SONY đó ideas chợ lớn đang trưng bày có giá rẻ cực kì

lehoang40

Bác teobado không tiếp thị cho Ideas nửa nhé bác, cố ý lôi các topic về dàn Sony lên đầu trang 1 lần là đủ rồi.

mxn007

Member

Em đọc chưa hết 72 trang là hoa cả mắt, chóng cả mặt.
Em cần được các bác trợ giúp: em được mua ưu đãi dàn này với giá 9tr, nhưng nó to quá, em không biết để chỗ nào. Hình thức đẹp thì phải để phòng khách, nhưng phòng khách nhà em nhỏ, khoảng 15m2 thôi, nên chắc k phù hợp rồi. Phòng ngủ thì 20m2 nhưng để phòng ngủ có phí quá k??? em có cảm tưởng nó quá to so với cái phòng của em. Ý các bác thế nào? cho em một lời khuyên. cám ơn các bác.

DTH

Hôm nọ ghé quầy Sony đúng lúc thử bộ này, mấy đứa bé xung quanh khóc ré lên chạy mất. Thú thực là để xem phim thôi chứ nghe nhạc nó cứ ông ổng thế nào ấy, chịu không nổi

Bên trên