Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Bình chọn trước khi ném đá:

• Số lượng người bầu chọn
    967

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Loa cực lỡm mà nhiều người khênh nhỉ ;))

em xin cho nhận xét thế này : phải công nhận thằng Sony đã nghiên cứu một bộ phận người tiêu dùng rất thích hoành tráng (trong đó có dân mình), hom o Topcare, em thấy cứ bùm bùm ma có đến 2 người mua, chắc nghĩ rằng về nhà yễn tĩnh nghe hay hơn và thích to nên mới mua về. Em tìm trên google cua Pháp ko thấy ai bán cả., mà ở đấy được giữ hàng 2 tuần, ko ưng đem trả lấy tiền về nên nó ko thể lừa được, hihi

onggia

Well-Known Member

Số đông người dân VN mình vẫn ưa chuộng mấy ông Honda, Toyota, Sony... từ thời xưa đến giờ :))

Mấy ông bán hàng mà ko hiểu thị trường thì bán cho ai bây h :))Khổ nhất là mua về mấy hôm ko chịu được lại phải bán cắt lỗ :))

training

Well-Known Member

Công nhận hôm vào Nguyễn Kim em thấy nó to, hoành tráng và đập cũng rầm rầm ra, nhưng được mỗi cái là điếc tai thôi nhỉ

Em lượn cho thâtj xa luôn:)) chạy qua 1 chút thấy có bộ Jamo S606 HSC3 kéo bằng Avr 1910 khác hẳn luôn, thế nên em mới nhay vào hố vôi chứ:))

mhs123

Công nhận hôm vào Nguyễn Kim em thấy nó to, hoành tráng và đập cũng rầm rầm ra, nhưng được mỗi cái là điếc tai thôi nhỉ

Em lượn cho thâtj xa luôn:)) chạy qua 1 chút thấy có bộ Jamo S606 HSC3 kéo bằng Avr 1910 khác hẳn luôn, thế nên em mới nhay vào hố vôi chứ:))

Tình hình cái hố vôi của bác thế nào rồi????:)):)):)):))

training

Well-Known Member

Tình hình cái hố vôi của bác thế nào rồi????:)):)):)):))
Cái hố vôi của em gần như đủ nhưng thiếu dây cắm ạ:)) :))

Hôm nay em lượn đi ngắm đây, nhân tiện tìm cái Dune prime ngon bổ rẻ

ktypro

Active Member

Các bác cho hỏi dàn này nghe metal được không.

ktypro

Active Member

tui hỏi để mua mà?,ai nghe rùi cho ý kiến nào.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Topic quá dài và quá lâu rồi bác, chất âm con này phát ra túm lại là ko nên mua

tuan-HD

Con này chỉ được cái hoành đại tràng còn âm thanh thì quá tệ. Em mà có trang trại ở Mù Cang Chải em bê 1 bộ về khoe hàng liền :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hoành đại tràng xong là viêm đại tràng luôn phải ko bác :D

ktypro

Active Member

thank tại đọc thấy nó công suất cao,tưởng chơi được rock.

lan806

Well-Known Member

Tinh tế thì khó cho em nó, chứ rock thì chơi tốt bác ạ. Công minh mà nói thì tầm tiền ấy, hình thứ ấy bác đem ra xem phim và nghe rock thì không có gì bàn. Được cả thanh lẫn sắc rồi nhé, có điều bác đừng chuyển gu sang thính phòng giao hưởng, jazz, nhạc vàng,.. là được rồi.

hongquan2009

Well-Known Member

e này nếu nhà rộng bầy còn được chứ nhà hẹp thì thôi rồi.quá cồng kềnh,chứ chưa nói đến chất âm.

atamd

Active Member

Bộ dàn này khiếp vậy sao các bác :)

lan806

Well-Known Member

Bộ dàn này khiếp vậy sao các bác :)

Vâng đúng vậy, hình thức bắt mắt với tùy người, tuy nhiên cũng có vài anh em chưa nghe nó kêu bao giờ, thậm trí còn chưa nhìn thấy nó ngoài đời, chỉ toàn nhìn nó qua ảnh thế nhưng phán như thật.
Vì nhà tôi chật, không thích hình thức rườm rà của nó và sử dụng hệ thống khác tốt hơn. Tuy nhiên không vì thế mà chê trách và hạ cấp nó. Này nhé anh em mình ở HN và SG hoặc một số TP lớn, hay la cà các địa điểm nghe xem nên việc tìm hiểu và nghe thử thiết bị rất đơn giản, nhưng đối với các bác ở xa, nơi cung cấp thiết bị không theo người dùng mà theo người cung cấp thì việc sử dụng một hệ thống AIO cũng không phải là phương án tồi.

bnhhl

Well-Known Member

Loa nhiều chưa chắc đã hay. Phải nghe chất âm mới có thể so sánh được. Tiền nào của nấy thôi

Bên trên