Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Bình chọn trước khi ném đá:

• Số lượng người bầu chọn
    967

pakse

Ðề: Sony HT-DDW7500 làm tan nát TÌNH LÀNG, NGHĨA XÓM ?!?

Theo tôi thì không bộ AIO nào có thể hát karaoke ra hồn cả, bộ rời mà thêm thớt mixer để hát thì OK nhưng lúc đó tiếc đôi loa lắm, mấy bác có đôi B&W cưng như vàng vậy mà đưa micro cho mấy bác đang nhậu tưng tưng thì có mà 'tan nát đời hoa'

Cảm ơn kinh nghiệm của bạn nhé!

vinagoh

Well-Known Member

Theo tôi thì không bộ AIO nào có thể hát karaoke ra hồn cả, bộ rời mà thêm thớt mixer để hát thì OK nhưng lúc đó tiếc đôi loa lắm, mấy bác có đôi B&W cưng như vàng vậy mà đưa micro cho mấy bác đang nhậu tưng tưng thì có mà 'tan nát đời hoa'

Có khi bay cả củ loa ra ngoài chứ bác nhẩy! ;))

xitrum8x

Active Member

@ rút lại phần hỏi karaoke vì thấy hay định lấy karaoke ra để dụ dzợ. nhưng thấy có ng hỏi rồi.xl[/QUOTE]

Dụ vợ để thụt két thiếu gì cách bác ơi %%-%%-%%-%%-%%- đây này ( kèm theo I love you more than i can say quớ quơ dè de )

vietrung

Active Member

@ rút lại phần hỏi karaoke vì thấy hay định lấy karaoke ra để dụ dzợ. nhưng thấy có ng hỏi rồi.xl

Dụ vợ để thụt két thiếu gì cách bác ơi %%-%%-%%-%%-%%- đây này ( kèm theo I love you more than i can say quớ quơ dè de )[/QUOTE]

bác này chắc chuyên gia thục két nhỉ :D

xitrum8x

Active Member

Gặp bác Trung này hoài vậy ta.....

jaispierre

Active Member

Bác nào ở Hà Nội gần khu Ba đình có bộ này cho em nghe nhờ cái. Em cảm ơn :-*

avatar nhí nhảnh ghê, giống mấy đứa em teen ở nhà.

Bình thường liếc qua avatar để biết ai với ai. Hôm nay, lúc đầu không để ý cứ tưởng bác nào spam kinh thật, sau nhìn lại hóa ra avatar cả loạt giống nhau đỏ loe đỏ loẹt xấu òm....thấy bác LeHoang cũng chọn avatar này mới hay chứ :))

buihung

Administrator

Bình thường liếc qua avatar để biết ai với ai. Hôm nay, lúc đầu không để ý cứ tưởng bác nào spam kinh thật, sau nhìn lại hóa ra avatar cả loạt giống nhau đỏ loe đỏ loẹt xấu òm....thấy bác LeHoang cũng chọn avatar này mới hay chứ :))
Ai đã có sẵn avatar rồi thì vẫn giữ nguyên, còn ai chưa có thì forum sẽ tự động add vào.

Sau một thời gian dài bàn luận " Tan nát tính làng nghĩa xóm" không biết có anh em nào chán cái em "tan nát" này chưa???
Nếu chán thì bán cho em, em cho em nó vào phòng ngủ.=))=))=))

superguard

Sau khi đọc hết topic này ("Choáng luôn"):-??, vui có, buồn cũng có, nhưng được cái là hết phân vân và quyết tâm đầu tư cái dàn này về.
Cám ơn các bác rất nhiều về cái topic quá hữu ích này. Giờ thì hết lăng tăng, quyết tâm, quyết tâm...=D>=D>

jaispierre

Active Member

Có bác nào ở Hà Nội tậu bộ này không, em đến nghe thử cái. :)

hanoivw9837

Bộ này để xem phim thì hay lắm , nhưng nghe nhạc thì chán lắm các bác ạ, e cũng mới mua bộ này ạ

jaispierre

Active Member

Theo em nghĩ tuỳ vào quan điểm nghe nhạc của mỗi người thôi, muốn biết hay hay không hay thì phải trực tiếp nghe thử mới được. Mà sao toàn bác trong Nam mua hay sao không có bác nào ở Hà nội, em nghe thử mất khoảng 10 phút thôi mà. :(

Bên trên