NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

tuần này off ở nhà anh Phúc hoành tráng lắm nè, anh Dũng cố gắng đi nha
mà sao hôm qua lúc tăng 2 em k thấy anh Tuấn đâu nhỉ

love_yejin

Huyền Thoại

a tuấn còn đưa cọp về nhà nghỉ đó mà =))

genzo1984

Well-Known Member

ái chà chà, bác An nói vậy có đúng k bác Tuấn? đốt nhà to rồi8-X

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh Tuấn bị "gặm xí quách" đó bác Toàn à :))

genzo1984

Well-Known Member

xí quách là xương, mà chỗ đó đó mà có xương thì hàng cực kỳ quý hiếm đó nha:D

explorer

Well-Known Member

Coi xong TITANIC bản 3D Bluray, mình ngạc nhiên luôn. Sao mà đẹp quá vậy.

Mình có Titanic Bluray từ lâu, coi đi coi lại đã nhiều lần. Nhưng bây giờ coi lại bản 3D, thấy màu sắc và độ nét hơn hẳn bản 2D. Nhà sản xuất không chỉ lấy bản 2D ra làm "nổi", mà còn chỉnh sửa chất lượng hình ảnh nữa

Còn về hiệu ứng 3D, rất tốt, cả về chiều sâu và chiều nổi, y chang như quay bằng máy 2 ống kính

http://www.hdvietnam.com/diendan/71-cong-nghe-3d/346812-tai-sao-titanic-3d-lai-xem.html

Rất xứng đáng bỏ công ra down 95 GB

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member

Website hdvietnam đang có vần đề. Bị double post hoài ...

genzo1984

Well-Known Member

các bác cho em hỏi, mấy hôm trước em click vào link down của Fshare thì IDM bắt link được liền, hôm nay tự nhiên bắt vào link Fshare thì IDM k tự động bắt link mà là Fshare bắt link
có cách nào để IDM bắt link như trước k vậy?em k có down hay dùng Fshare Tools
thanks

jeambone

Active Member

các bác cho em hỏi, mấy hôm trước em click vào link down của Fshare thì IDM bắt link được liền, hôm nay tự nhiên bắt vào link Fshare thì IDM k tự động bắt link mà là Fshare bắt link
có cách nào để IDM bắt link như trước k vậy?em k có down hay dùng Fshare Tools
thanks

Toàn uninstall Fshare Tools, cài lại IDM là được .

minhtuantkh

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Coi xong TITANIC bản 3D Bluray, mình ngạc nhiên luôn. Sao mà đẹp quá vậy.

Mình có Titanic Bluray từ lâu, coi đi coi lại đã nhiều lần. Nhưng bây giờ coi lại bản 3D, thấy màu sắc và độ nét hơn hẳn bản 2D. Nhà sản xuất không chỉ lấy bản 2D ra làm "nổi", mà còn chỉnh sửa chất lượng hình ảnh nữa

Còn về hiệu ứng 3D, rất tốt, cả về chiều sâu và chiều nổi, y chang như quay bằng máy 2 ống kính

Rất xứng đáng bỏ công ra down 93 GB

Bác Đức hoặc bác nào có Titanic 3Diso CN này mang đi cho em chép nhé. Hôm qua tải bản SBS gần 17GB mà bị lỗi Rebulding chán quá.

ái chà chà, bác An nói vậy có đúng k bác Tuấn? đốt nhà to rồi8-X
Đưa về ... Giữa đường đứt gánh, đường ai nấy đi em ơi. Chú An muốn phóng hoả đốt nhà anh nhớ chừa cho anh cái quần cụt nhé :D. Nàng là hàng trưng bày quý hiếm của hội, ai thì không biết chứ tớ ....không dám không dám !!!

genzo1984

Well-Known Member

Toàn uninstall Fshare Tools, cài lại IDM là được .
em đâu có dow hay sử dụng Fshare Tools đâu, hôm trước cài IDM em đã tháo dỡ hết Fshare Tools ra rồi
mấy hôm nay down bình thường, tự nhiên tối hôm qua bị như vậy

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác Đức hoặc bác nào có Titanic 3Diso CN này mang đi cho em chép nhé. Hôm qua tải bản SBS gần 17GB mà bị lỗi Rebulding chán quá. ...

CN9H đem cho Anh Tuấn copy. Sao phim này coi hoài mà không chán

Khi down, Anh Tuấn cố gắng down 1 mạch, không gián đoạn giữa chừng rồi resume lại, dễ bị lỗi lắm

Từ tối qua tới giờ, Fshare đang bị trục trặc Toàn ơi. Anh đang down Men in Black 3 của ledung123, với mấy phim khoa học của Hoài Trung, được giữa chừng mà cũng bị nè. Phải chờ Fshare bình thường lại, rồi down lại hết

Toàn phân biệt là lỗi của cái nào nha. Khi nào mà IDM không bắt link mới là lỗi của nó, còn bắt được link rồi mà không down thì là lỗi của Fshare

Chỉnh sửa lần cuối:

jeambone

Active Member

em đâu có dow hay sử dụng Fshare Tools đâu, hôm trước cài IDM em đã tháo dỡ hết Fshare Tools ra rồi
mấy hôm nay down bình thường, tự nhiên tối hôm qua bị như vậy

Toàn thử cài lại IDM xem .

CN9H đem cho Anh Tuấn copy

Từ tối qua tới giờ, Fshare đang bị trục trặc Toàn ơi. Anh đang down Men in Black 3 của ledung123, với mấy phim khoa học của Hoài Trung, được giữa chừng mà cũng bị nè

Tối giờ kéo gần 50Gb rồi đâu có sao ! Thông thường dung lượng 1 file lớn dể bị sự cố, nên kéo bằng torrent ổn định hơn nhiều.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CN9H đem cho Anh Tuấn copy. Sao phim này coi hoài mà không chán

Từ tối qua tới giờ, Fshare đang bị trục trặc Toàn ơi. Anh đang down Men in Black 3 của ledung123, với mấy phim khoa học của Hoài Trung, được giữa chừng mà cũng bị nè
đúng rồi đấy anh, em down Men in Black 3 đến 53% thì bị dừng

genzo1984

Well-Known Member

Toàn thử cài lại IDM xem .
hôm trước em down bản mới nhất và được anh Ngọc wimax bẻ khóa dùm, em k dám xóa mất công làm lại lắm.anh Đức nói là do Fshare, để em tìm hiểu kỹ xem sao đã

jeambone

Active Member

hôm trước em down bản mới nhất và được anh Ngọc wimax bẻ khóa dùm, em k dám xóa mất công làm lại lắm.anh Đức nói là do Fshare, để em tìm hiểu kỹ xem sao đã

Toàn share ID, pass Teamview anh cài lại bản khác cho (mới nhất).

jeambone

Active Member

Toàn share ID, pass Teamview anh cài lại bản khác cho (mới nhất).

explorer

Well-Known Member

Tối giờ kéo gần 50Gb rồi đâu có sao ! Thông thường dung lượng 1 file lớn dể bị sự cố, nên kéo bằng torrent ổn định hơn nhiều.

Torrent nếu mà ít Seeders, nó chậm rì hà Anh Tài, đâu có nhanh bằng Direct như Fshare được (down trực tiếp từ server). Hôm trước down cái này mất gần 1 tuần mới xong :

Anh thấy trên hình chỉ có 3 Seeders đó, down speed chỉ khoảng 200kb/s. Lúc sau thì tăng lên được vài người nữa

Nhưng đúng là down torrent rất chắc ăn. Down được rồi thì rất ít bị lỗi

genzo1984

Well-Known Member

em đang đi làm, k đem lapop theo đại ca
mà bản anh Ngọc mới cài dùm em cách đây có vài ngày à, 6.12 là bản mới nhất rồi nên k cần cài lại đâu bác ơi, thanks

Bên trên