NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cám ơn bạn rất nhiều,nhưng trong Hội HDSG đả có Khánh Zotac + hdnguyenphi, hổ trợ cho AE rồi,nên không cần quảng cáo ở đây đâu bạn.

Nick này là của Khánh đó trường ơi!

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh Trường ơi. am4ever chính là Khánh ZOTAC đó. Lấy bí danh chi vậy, để không ai biết vậy Khánh ?

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nick này là của Khánh đó trường ơi!
Anh Trường ơi. am4ever chính là Khánh ZOTAC đó. Lấy bí danh chi vậy, để không ai biết vậy Khánh ?

Oh vậy hả Anh.? em tưởng Cu nào vào đây quãng cáo chứ,Em mang tính bảo vệ Hội ấy mà :)) Nhầm sorry all :)

Thôi chạy ra quán Lai đi A.Dân + Đức ơi .:) em chạy ra đây ,bye nhé

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cách trên hoàn toàn không khả thi Anh à.
Khi đọc tiếp phần dưới cách này là ok nhất nè A.Dân.kết nối Internet vẫn chạy phà phà :))

Nguồn từ vn-zoom.com (HVTXXTVH)
cùng 1 bác chủ đó trường ơi :)):)):))

genzo1984

Well-Known Member

Ai kêu tui đó, có mặt..... tui đây :))
Giá ZBOX tại Việt Nam same same và có khi còn rẻ hơn US ^__^
Contact mình, sẽ để giá hữu nghị cho anh em trong hội hehe
em sẽ nhờ bác Khánh rồi đây:D

Nhà mình có bác nào có Trọn Bộ PRISON BREAK BLU-RAY 1080P DTS x264-Crew ko ah ? Diễn đàn mình có mà link tèo hết rồi

Em muốn lưu giữ bộ này bản đẹp và chuẩn nhất để gia truyền . Bác nào có . cho em chép với nhé

Thanks các bác

bác nào có cho em chép ké nhé

deptrai21

Member

anh nào có phim The Exorcist không?? link diễn đàn die hết rồi T_T

wimax

Well-Known Member
bác nào có cho em chép ké nhé

Cái web bán soft nó bảo trì . Hèn gì tối giờ reg không qua . Làm xong a send qua cho em

Buồn buồn làm cái này cho vui nè . Bà con lên đời luôn đi

explorer

Well-Known Member

Hôm trước hình như Quốc meamthanh11 có hỏi ca nhạc Bé Xuân Mai, bên box Chào Ngày Mới. Anh có bao nhiêu đây DVD, 12,1 GB :

delldell

Well-Known Member

The Exorcist - Trừ Tà - 1973 - 720p - 6.56G

Em cần ko. chủ nhật anh mang cho

Phim này trước giải phóng các rạp trong SG có chiếu (với tựa là "Quỷ ám"), nghe nói ngoài rạp phải có xe cứu thương trực sẳn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hôm trước hình như Quốc meamthanh11 có hỏi ca nhạc Bé Xuân Mai, bên box Chào Ngày Mới. Anh có bao nhiêu đây DVD, 12,1 GB :

mình cũng có nhu cầu "bé xuân mai" cho baby nhà mình, cho mình chép ké nhé :)

ah, sẵn tiện mình có bộ Baby anh xờ tanh, anh em nào có nhu cầu thì chép luôn nhé.

explorer

Well-Known Member

Down Titanic bản 3D Bluray của kunngoc coi nó nổi cỡ nào. Thấy có người khen quá :

Cảm ơn bác kunngoc em đã down xong 2 disk, mới xem qua disk1 thấy hiệu ứng 3D khá đẹp, đúng là Jame cameron. phim 2D mà xây dựng lại thành 3D hiệu ứng như quay bằng máy 3D thật. chất lượng hình ảnh sáng hơn, đẹp hơn bản gốc.
Em phải để nó kéo qua đêm, hôm qua đành phải bỏ bác ạ. Fshare khùng quá đi mất!

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

The Exorcist - Trừ Tà - 1973 - 720p - 6.56G

Em cần ko. chủ nhật anh mang cho

Hi Em trai A reg cho em xong rồi nhé . ke ke ke . Đang ở Vũng Tàu

Product Name: Pavtube ByteCopy
Download Link:
Registration Code: 2B760D12BE20B77FF7xxxxxx

Hải Đăng

Ko biết các bác thấy sao chứ giờ xem phim kinh dị, ma ám hay gì đó em lại ko thấy sợ, hay là do xem phim chiến tranh nhiều quá, thấy thịt nát xương tan thật rồi nên xem kinh dị nó...nhạt nhỉ :(

minhtuantkh

Off hơi xa nên bác Dũng bị làm khó nhỉ, chắc cũng nhớ AE vậy ráng tuần này đi nha bác!

Bên trên