NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Có AE nào đả down phim Shark Night 3D 2011 Vie 720p Blu-Ray DTS 5.1 x264-EbP&HDAT-Đầm Cá Mập của bác Dũng không .? hôm nay định down về thì link lại bị die rồi,Ai có cho mình coppy nhé,thanks all :)

Em đã reupload rồi anh . Anh vào download nhé

http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/305567-kinh-di-thuyet-minh-1-link.html

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

AE nào có series number của PM xem phim Splash Pro EX ver.1.12.2.0 thì cho mình xin với. Số mình bị blacklisted rồi!

Hải Đăng

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

AE nào có series number của PM xem phim Splash Pro EX ver.1.12.2.0 thì cho mình xin với. Số mình bị blacklisted rồi!
Thử xem được ko anh

Name:any
Serial:
man8V-Mb#gl-q8lHe-iab1i-YUvcf-MzoFJ
Or
w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Thử xem được ko anh

Name:any
Serial:
man8V-Mb#gl-q8lHe-iab1i-YUvcf-MzoFJ
Or
w#KyL-yjhSq-OOF50-orB11-f3vEB-yhSjj
blacklisted hết rồi bác ơi :(:)(:)((

genzo1984

Well-Known Member

Chờ chút, Anh đưa hình lên nè

Browse là nút vuông có 3 dấu ... đó

Nhớ check vào chỗ Remember this path for "Compressed" Category, cho nó nhớ đường dẫn này luôn.

Các Uploader thường up phim dạng nén, nên phải làm vậy
bản IDM của em là 6.12beta nên k có giao diện giống như của anh Đức, em vào phần downloads/options/save to rồi chọn ổ cứng ngoài, category là Compressed rồi, vậy mà khi bắt link down nó k chịu lưu vào ổ cứng ngoài:-/

explorer

Well-Known Member

Ô, cái hình giao diện Anh up lên là Khi mới bắt link xong, nó hiện ra nhu vậy. Chứ không phải vào phần Download/ ..... như Toàn nói

love_yejin

Huyền Thoại

tới giờ nó thu phí ấy mà, e xài 1.13 cũng bị, đợi vài ngày nữa sẽ có nhóm hack thôi :D

genzo1984

Well-Known Member

Ô, cái hình giao diện Anh up lên là Khi mới bắt link xong, nó hiện ra nhu vậy. Chứ không phải vào phần Download/ ..... như Toàn nói
cài giao diện mà nó bắt link thì k có nút browse hay save as gì hết anh Đức ơi, em thử hết rồi
có bác nào dùng bản IDM 6.12beta k vậy, tư vấn dùm em với

lyhoang10

Well-Known Member

cài giao diện mà nó bắt link thì k có nút browse hay save as gì hết anh Đức ơi, em thử hết rồi
có bác nào dùng bản IDM 6.12beta k vậy, tư vấn dùm em với

Bản nào cũng ra giao diện giống bác Đức chỉ đó Toàn ơi, nút browse là nút ô vuông có 3 chấm đó. bấm vào nó hiện toàn bộ ổ kết nối và documemt luôn.e thử lại đi.

genzo1984

Well-Known Member

em thử nhiều lần rồi mà vẫn k giống, sao mà lạ dữ, chẳng lẽ chỉ mình em bị như vậy sao?

delldell

Well-Known Member

AE nào có phim TVB "Ván bài gia nghiệp" (20 tập) cho mình chép để Gấu mẹ xem với (đang chiếu trên HTV7). Bác Lê Dũng có up bản USLT mà lười down quá! không biết có bản VNLT không ta?

lyhoang10

Well-Known Member

Đúng đó , gỡ cài lại đi , ko thì cài bản 6.11 portable cho lẹ..hổ trợ đầy đủ.

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

em thử nhiều lần rồi mà vẫn k giống, sao mà lạ dữ, chẳng lẽ chỉ mình em bị như vậy sao?

E nhắn anh ID với PW Team View nhé . A vô Setting lại cho em

Hiệu Chỉnh Download về USB-3.0 Ext

Download IDM mở hộp thoại [ Kế bên chữ General - Click vô + ]

Tự Hiệu Chỉnh đường dẫn thư mục tự chọn

AE nào có phim TVB "Ván bài gia nghiệp" (20 tập) cho mình chép để Gấu mẹ xem với (đang chiếu trên HTV7). Bác Lê Dũng có up bản USLT mà lười down quá! không biết có bản VNLT không ta?

em có phim này, nhưng chỉ có duy nhất USLT thôi anh. em kiếm mà cũng ko có VNLT đâu

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

E nhắn anh ID với PW Team View nhé . A vô Setting lại cho em

Hiệu Chỉnh Download về USB-3.0 Ext

Download IDM mở hộp thoại [ Kế bên chữ General - Click vô + ]

Tự Hiệu Chỉnh đường dẫn thư mục tự chọn

cảm ơn anh Ngọc rất nhiều, anh cho em hỏi ngu tí:
- ID và PM Team View là gì vậy anh?nó nằm ở đâu? (em thuộc loại mù tin học:D)
- bản của em là 6.12 beta, bản của anh Ngọc là 6.12 ---> có khác nhau k?
- hình 1 và 3 thì em có, nhưng hình số 2 (Dowload file info) thì của em khác của anh: của em k có save as hay Category mà chỉ có nút: Mở tập tin và Lưu tập tin

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

cảm ơn anh Ngọc rất nhiều, anh cho em hỏi ngu tí:
- ID và PM Team View là gì vậy anh?nó nằm ở đâu? (em thuộc loại mù tin học:D)
- bản của em là 6.12 beta, bản của anh Ngọc là 6.12 ---> có khác nhau k?
- hình 1 và 3 thì em có, nhưng hình số 2 (Dowload file info) thì của em khác của anh: của em k có save as hay Category mà chỉ có nút: Mở tập tin và Lưu tập tin

Ah . Cái TeamView dùng để Remote vô máy tính của em để làm giùm một số thao tác từ xa . Hình số 2 của em nó khác gì nhỉ . E chụp thử cái ảnh rồi đưa lên xem

A đang dùng bản mới nhất em cài đi rồi anh crack luôn cho

tonytruong

Super Moderators

Em có bản của The3DTeam được không Anh Trường? 3D Bluray. Diễn viên nữ trẻ đẹp, b... to. Phụ đề chuẩn

Cám ơn Đức đả nhiệt tình với AE A.Dũng reupload lại rồi vậy để anh kéo của A.Dũng luôn nhé :)

P/s Bản này của em dung lượng bao nhiêu GB vậy Đức .?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên