NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

các bác cho em hỏi: sao ổ WD 3T của em có vấn đề hay sao đấy. khi em cắm ổ cứng vào đầu Dune H1, dữ liệu em chép của anh Lai và của anh Đức em chép ngày 8/9 nó k chịu hiện ra, nhưng dữ liệu em chép ngày 6/9 thì nó hiện ra. em cắm ổ cứng vào laptop thì hiển thị dữ liệu
nó có bị cái vụ giống ổ cứng bác Lai bị ẩn dữ liệu k nhỉ

Em xài đầu gì vậy Toàn, a mới mua 4 ổ thì a chép cho đã xong ruốc cuộc. Cắm bô đầu Dune k cái nào nhận hết, phải forrmat trước khi copy thì ok, a phải chép lại bữa giờ nè

jeambone

Active Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

các bác cho em hỏi: sao ổ WD 3T của em có vấn đề hay sao đấy. khi em cắm ổ cứng vào đầu Dune H1, dữ liệu em chép của anh Lai và của anh Đức em chép ngày 8/9 nó k chịu hiện ra, nhưng dữ liệu em chép ngày 6/9 thì nó hiện ra. em cắm ổ cứng vào laptop thì hiển thị dữ liệu
nó có bị cái vụ giống ổ cứng bác Lai bị ẩn dữ liệu k nhỉ

Dùng Bkav quét, sau đó chạy FixAtrib là xong hết !

jeambone

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Em xài đầu gì vậy Toàn, a mới mua 4 ổ thì a chép cho đã xong ruốc cuộc. Cắm bô đầu Dune k cái nào nhận hết, phải forrmat trước khi copy thì ok, a phải chép lại bữa giờ nè

Đây là đặc điểm đầu Dune mà, sơ ý là công dã tràng !

explorer

Well-Known Member

Bác nào đang dùng TK Fshare VIP của hội nhớ thoát ra sau khi lấy link rồi cho người khác dùng với !

Mình dùng tài khoản này không được. Tự mua Acc VIP xài luôn

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

format o cung ah?lam cach nao vay a? em xai H1

---------- Bài trên gởi vào lúc 09:21:25 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 09:20:32 PM ----------

Dùng Bkav quét, sau đó chạy FixAtrib là xong hết !
Em nho a chi dum
em k co bkav

explorer

Well-Known Member

Hình như fshare đang bị lỗi. Mình down bằng TK fs của mình thì nó báo TK này đang được sử dụng ở 1 ĐC IP khác hoặc 1 máy khác. Mình vội vã đổi pass nhưng cũng vậy. Đăng nhập vào TK HDSG thì được nhưng cũng không có data mà down.

Khi dùng mạng của VNN trong công ty, em cũng bị như anh. Nhưng khi dùng mạng FPT ở nhà, thì không bị

explorer

Well-Known Member

Ui, Họa Bì 2 bản 3D được iceman up lên rồi kìa. Diễn viên Châu Tấn, Triêu Vy, Trần Khôn - Dương Mịch. Dung lượng 45,38 GB. Down mau anh em ơi ... Nhanh thật. Mới chiếu ở Megastar Hùng Vương.

http://www.hdvietnam.com/diendan/78...-1-link-painted-skin-resurrection-2012-a.html

Lưu ý : Có vài cảnh cấm trẻ em

Chỉnh sửa lần cuối:
Em có 1 Tin Vui xin chia sẻ cùng anh em yêu nhạc Thúy Nga Paris By Night :

_ Em đã có trọn bộ sưu tập Thúy Nga từ 1 -> 105 ( bao gồm 2 DVD Liveshow ngoài chương trình + Diva 100 + Vip Party 104 + số 104,105 Bluray) không thiếu 1 số nào.

_ Sau khi được sự giúp sức của anh Winmax. em đang dùng phần mềm Coverter hết tất cả qua định dạng .mkv ( giữ nguyên chất lượng gốc ).

AE nào cần thì chủ nhật em xin chia sẻ bộ sưu tập này tổng cộng 1030 GB

Chỉnh sửa lần cuối:

aliasleo7

Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác nào đang dùng TK Fshare VIP của hội nhớ thoát ra sau khi lấy link rồi cho người khác dùng với !

Lấy xong link rồi thì các bác thoát ra cho ng khác dùng với chứ :(

jeambone

Active Member

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

_ Em đã có trọn bộ sưu tập Thúy Nga từ 1 -> 105 ( bao gồm 2 DVD Liveshow ngoài chương trình + Diva 100 + Vip Party 104 + số 104,105 Bluray) không thiếu 1 số nào.

_ Sau khi được sự giúp sức của anh Winmax. em đang dùng phần mềm Coverter hết tất cả qua định dạng .mkv ( giữ nguyên chất lượng gốc ).

AE nào cần thì chủ nhật em xin chia sẻ bộ sưu tập này tổng cộng 880GB

Lớn cỡ này thì phải vài cái CN9H mới chép hết Phi ơi. Chắc đưa HDD cho Phi chép luôn. Anh chỉ còn thiếu vài số đầu. Phi chuyển qua mkv thì anh em nào chưa có đầu HD vẫn có thể cắm trực tiếp vào cổng USB của TV để coi.

Cảm ơn Phi có tinh thần chia sẻ với anh em

Chỉnh sửa lần cuối:

wimax

Well-Known Member
Quá ngon bữa nào sắm thêm cái HDD qua bên em giai quất bộ này thôi . he he he

hbinhlove2003

Well-Known Member
Account FSHARE của hội gia hạn thêm đến 29/09/2012. Do hiện nay nó fix mạnh vụ xài chung nên anh em nào download ko được click vào "Xóa phiên download trước" em sẽ vào email xác nhận là xài tiếp nha.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

AE nào cần thì chủ nhật em xin chia sẻ bộ sưu tập này tổng cộng 880GB

mấy số đầu tiên chất lượng tốt k vậy bác Phi?
hôm trước em chép ở SAIGONHD mấy số đầu xấu quá

jeambone

Active Member

mấy số đầu tiên chất lượng tốt k vậy bác Phi?
hôm trước em chép ở SAIGONHD mấy số đầu xấu quá

Những số đầu là băng VHS nên chất lượng sẽ lệ thuộc người capture, nếu băng gốc còn tốt, thiết bị capture chuẩn HD thì vẫn ra được chuẩn HD tuy nhiên hình ảnh và âm thanh có thể hơi bị kém một chút. Chỉ có đạt chất lượng cao nhất là trung tâm Thúy Nga tái bản lại, bởi vì thông thường các hãng thường dùng băng video Betamax để quay nên về chất lượng lưu trữ rất cao.

Bên trên