NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

bác mua không em bán ổ 3TB chứa đầy nhạc luôn , ổ này em đang xài hahahahhaa.........

Cho thông tin cụ thể đi Bác. Gắn trong hay ngoài, còn bảo hành bao lâu, giá ? Được là mua liền à. Có thể PM

Chơi Bluray hao HDD quá cỡ

dạ ....báo cáo anh là em làm được rồi

Cái hình HIDE của Minh sống động, thực tế quá Minh ơi

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CÓ BẠN NÀO ĐANG XÀI CÁP QUANG VIETTEL KHÔNG? NGHE NÓI ĐANG CÓ KM LẮP ĐẶT GÓI CƯỚC 200.000/THÁNG. KHÔNG BIẾT CÓ NGON KHÔNG...

Có thiệt không Anh Quang ? Có thông tin cho em biết với. Giá đó là em lắp đặt liền

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Có thiệt không Anh Quang ? Có thông tin cho em biết với. Giá đó là em lắp đặt liền
sao em thấy nghi ngờ quá, rẻ gần bằng 1/2 của em
anh vào trang web viettel xem sao

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

đúng rồi đó anh, thêm thuế VAT nữa là 385k

genzo1984

Well-Known Member

hy vọng là các bác uploader k bị ảnh hưởngL-)

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Sáng nay mới đọc bài này :

http://www.hdvietnam.com/diendan/12...chien-dich-tan-cong-lon-chua.html#post3326520

Các Uploader nhiệt tình của diễn đàn ta sắp tới có bị khó khăn trong việc tìm nguồn phim để up lên cho anh em không nhỉ ?

Bài viết này chưa thấu hiểu rõ chân tơ kẻ tóc trong thế giới chia sẻ file . Cho nên anh em cứ an tâm . Chả việc gì phải lo lắng cả

Hải Đăng

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bài viết này chưa thấu hiểu rõ chân tơ kẻ tóc trong thế giới chia sẻ file . Cho nên anh em cứ an tâm . Chả việc gì phải lo lắng cả
Sao a k làm một bài cho em mở mắt, nghe anh nói em cứ lơ đơ thế nào ấy
Năn nỉ anh viết 1 cái cho em đọc với, dạng comment ở đây cũng đc
Thank anh

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Thank anh

PM inbox a Ngọc đi lão, chuyện nghề nghiệp ai nói công khai đc :p

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đưa lên vài dòng đi Ngọc. Chung chung thôi, không cần quá sâu vào chuyên môn nghề nghiệp

Nhưng chỉ cần Ngọc nói thế là mình thấy an tâm. Mình cũng có cảm giác là không ảnh hưởng quá lớn đến anh em HD mình, nhất là mình ở VN

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Thank anh

PM inbox a Ngọc đi lão, chuyện nghề nghiệp ai nói công khai đc :p

Đưa lên vài dòng đi Ngọc. Chung chung thôi, không cần quá sâu vào chuyên môn nghề nghiệp

Nhưng chỉ cần Ngọc nói thế là mình thấy an tâm. Mình cũng có cảm giác là không ảnh hưởng quá lớn đến anh em HD mình, nhất là mình ở VN
Thế các bác lên các trang warez nước ngoài down phim,game,nhạc,software...ko thấy tụi nó đổi host liên tục sao còn hỏi, còn chuyện cấm share cấp up chắc khi nào ko còn internet thôi :))

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Thế các bác lên các trang warez nước ngoài down phim,game,nhạc,software...ko thấy tụi nó đổi host liên tục sao còn hỏi, còn chuyện cấm share cấp up chắc khi nào ko còn internet thôi :))
Những cái này thấy nhưng là mặt nổi, nghe anh Ngọc thì tảng băng chìm chưa biết đến mới quan tâm lão à :D

minhbaxi

Active Member

Netfolder.in/folder.php?folder_id=EjK1p8r
có bác nào leech cái này qua link f share dùm mình được ko nè ? thanks all

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

sao em thấy nghi ngờ quá, rẻ gần bằng 1/2 của em
anh vào trang web viettel xem sao

Toàn ơi, vào đây, thấy là 350.000 đ / tháng :

Khuyến Mãi Lắp Đặt Cáp Quang Viettel Tháng 09/2012

thằng đệ tử sớn sác nói 200k làm mình tưởng thiệt. Đúng là 350 + VAT

ducphu

Well-Known Member
Có bác nào có bộ phim "Ngàn Lần Yêu Em ( 55 TẬP ) I Love You Ten Million Times"
Gấu trắng ở nhà thích, mà link thì tèo hết rùi!

genzo1984

Well-Known Member

có bác nào có bản Bluray phim Họa Bì 2 và Wrath of the titans dạng 2D ngày mai đem cho em mượn nha,thanks

Bên trên