NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

anh Đức có bản 61G thì alo cho em qua chép ké với nha, em xem bằng máy chiếu nên toàn là xem bản bluray mới đẹp

OK. Có là alo em liền. Không cần đợi đến CN. Nhà gần, chạy qua nhà Anh hay ra 81 vừa lai rai vừa chép luôn cho nhanh. ASIA 68 và 70 Bluray coi có lỗi gì không Toàn ?

lyhoang10

Well-Known Member

Bên viettorent có bản 61G đó anh Trường , anh Đức kéo đi.:)

explorer

Well-Known Member

OK. Anh Hoàng. Kéo đỡ torrent trong khi chưa có direct link vậy. Có còn hơn không. Xong thì hê Anh Hoàng, Toàn và anh em nào cần

genzo1984

Well-Known Member

OK. Có là alo em liền. Không cần đợi đến CN. Nhà gần, chạy qua nhà Anh hay ra 81 vừa lai rai vừa chép luôn cho nhanh. ASIA 68 và 70 Bluray coi có lỗi gì không Toàn ?

anh Đức nói hợp ý em đấy
asia về xem ngon lành, k có lỗi gì hết, thanks anh

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

kéo bản 34 771 218 432 bytes này là đủ rồi hoàng ơi 61GB nặng quá :)) Thanks Hoàng nhiều

Anh Hoàng cũng cần bản Remux thôi mà Anh Trường. Để em cũng kéo bản này cho lẹ. Còn bản 61GB cứ để nó kéo song song (torrent chậm rì). Xong bản Remux thì cứ coi trước. Cái kia sau này cất cũng được

lyhoang10

Well-Known Member

Haha ,.em cũng đang kéo tor bản 720 coi trước ,..chép bản remux sau vậy,..mấy server hôm nay quá tải vì hàng hot này hay sao mà nó chạy thấy ghét ,. đành kéo torrent giờ này...tê liệt hết đường mạng..:)):))

tonytruong

Super Moderators
Chắc có lẽ ảnh hưởng bão từ hôm đó đến hôm nay nên chạy chán như con gián :))

ledung123

Về Hưu

Có ai muốn kéo bản 3D bluray "The Avengers" không ? ~ 42 GB :)

ledung123

Về Hưu

Bình ui, chơi luôn Bluray 61 GB cho đã. Bình kéo tốc độ 10 MB/s chắc xong từ lâu. CN9H đem cho anh em HDSAIGON copy nha.

Ở đây chỉ mới có Bác ProSkyR up bản 1080p (mà đã 32,3 GB rồi) :

http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/409515-bluray-iso-avengers-2012-2d-blu.html

Bản này của HDCLUB chưa ngon đâu anh, đợi 1 vài buổi sẽ có bản ngon hơn

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bản này của HDCLUB chưa ngon đâu anh, đợi 1 vài buổi sẽ có bản ngon hơn

Bản này đẹp không bác Dũng
The Avengers (2012) 1080p CEE PROPER Blu-ray AVC DTS-HD MA 7.1-BLUEBIRD

explorer

Well-Known Member

Có ai muốn kéo bản 3D bluray "The Avengers" không ? ~ 42 GB :)

Còn phải hỏi Bác Dũng ới. explorer đã hỏi trước ở trang 54 rồi mà. Hi hi. Up hàng chất lượng cao lên cho anh em đi chứ. Chờ hàng của Bác

Anh Hoàng có link không ? explorer sẽ kéo ngay. Rồi share cho anh em

Chưa thấy Super Uploader ledung123 ra tay nhỉ ? Kéo torrent chậm quá

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bản này đẹp không bác Dũng
The Avengers (2012) 1080p CEE PROPER Blu-ray AVC DTS-HD MA 7.1-BLUEBIRD

Neu tải bản bluray thì các anh nên tải bản của CHDBits . Khi nào không có của CHDBits thì mới chọn các bản khác . Đến thời điểm này thỉ chưa thấy có hàng của CHDBits :(

explorer

Well-Known Member

OK. Kéo Bluray hay Remux dung lượng lớn tốn thời gian và HDD. Chịu khó chờ bản chất lượng kéo cho bõ công

Vậy là đĩa Bluray gốc phim này sẽ có 2 đĩa, vì 1 đĩa Bluray 2 lớp có 50 GB thôi

Mình thích Untouch Bluray không phải chỉ vì chất lượng hình ảnh của nó. Thật ra thì nó với bản remux gần như nhau. Nhưng Untouch Bluray thì sẽ có đầy đủ Menu, các track âm thanh, phụ đề, các cảnh hậu trường như : phỏng vấn đạo diễn, diễn viên, các cảnh quay hỏng, các câu chuyện liên quan, các trailers của phim khác, và nhiều thứ khác nữa ...

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member

Neu tải bản bluray thì các anh nên tải bản của CHDBits . Khi nào không có của CHDBits thì mới chọn các bản khác . Đến thời điểm này thỉ chưa thấy có hàng của CHDBits :(

em thì chỉ chờ bản 2D Bluray của bác Dũng cho chắc ăn

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

OK. Kéo Bluray hay Remux dung lượng lớn tốn thời gian và HDD. Chịu khó chờ bản chất lượng kéo cho bõ công

Vậy là đĩa Bluray gốc phim này sẽ có 2 đĩa, vì 1 đĩa Bluray 2 lớp có 50 GB thôi

Mình thích Untouch Bluray không phải chỉ vì chất lượng hình ảnh của nó. Thật ra thì nó với bản remux gần như nhau. Nhưng Untouch Bluray thì sẽ có đầy đủ Menu, các track âm thanh, phụ đề, các cảnh hậu trường như : phỏng vấn đạo diễn, diễn viên, các cảnh quay hỏng, các câu chuyện liên quan, và nhiều thứ khác nữa ...

GIỐNG GU CỦA ANH
EM KÉO BẰNG NAS HẢ ĐỨC? DỊP NÀO CHO ANH THỌ GIÁO VÀI BUỔI NHÉ.....

explorer

Well-Known Member

Dạ không, hiện giờ em vẫn kéo bằng PC thôi, Anh Quang ạ. Em đang đặt mua 1 cái NAS ở amazon.com. Có NAS là em nói anh liền

explorer

Well-Known Member

em thì chỉ chờ bản 2D Bluray của bác Dũng cho chắc ăn

Đúng rồi Toàn ơi. Vậy cho khỏi lăn tăn. Ledung123 mà ló hàng ra là anh kéo liền. Nếu phim được chia ra nhiều part thì anh kéo song song cả 2 mạng ở nhà và công ty, rồi ráp lại. 1 buổi là xong ngay mà

lephigau

Active Member

Dạ không, hiện giờ em vẫn kéo bằng PC thôi, Anh Quang ạ. Em đang đặt mua 1 cái NAS ở amazon.com. Có NAS là em nói anh liền

em cũng muốn tìm hiểu về NAS, khi nào có anh Đức cho em tìm hiểu với nhé :)!

Bên trên