NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hải Đăng

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

em cũng muốn tìm hiểu về NAS, khi nào có anh Đức cho em tìm hiểu với nhé :)!

Hỏi anh minhtuantkh đi, anh ấy set up cái vụ NAS cũng mệt mỏi, có nhiều cái để học hỏi

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đúng rồi. Do đó mình cứ làm biếng dùng NAS cho tới nay, cứ lấy 1 laptop cũ (bỏ đi, ít hao điện) ra để download cho rồi, dù không có vẻ PRO lắm

wimax

Well-Known Member
Có ai cần L e e c h torrent mình quất cho nhé . Siêu Speed :!! Đang kiếm Aven nào ngon quất

explorer

Well-Known Member

Muốn được "Siêu Speed", hardware phải như thế nào hả Ngọc ? NAS hay PC loại nào ? Đang cần tư vấn để quất đây

explorer

Well-Known Member

Anh Quang thích phim cổ ? Thấy Ông Chú của em, một cựu sĩ quan phi công Không lực Việt Nam Cộng Hòa, cứ tìm coi những phim như Doctor Zhivago, Crocodile Dundee, Thorn Birds, Air America, Apocalyps Now ... Em phải download cho ổng. Rồi ổng cứ coi đi coi lại

delldell

Well-Known Member

Anh em HDSG mình toàn xem bản bluray không nhỉ? Mình thì TV nhỏ, HDD ít, túi hẹp nên cứ phải xem 720. Hôm qua kéo về bản "The.Avengers.2012.720p.BluRay.x264-NYDIC" để xem, sub lệch, chán, ngồi cả giờ đồng hồ chỉnh time, up sub khớp với bản này cho bác nào cần:
View attachment The Avengers 2012 720p BluRay x264-NYDIC.rar

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh Quang thích phim cổ ? Thấy Ông Chú của em, một cựu sĩ quan phi công Không lực Việt Nam Cộng Hòa, cứ tìm coi những phim như Doctor Zhivago, Crocodile Dundee, Thorn Birds, Air America, Apocalyps Now ... Em phải download cho ổng. Rồi ổng cứ coi đi coi lại

Anh thích phim hành động và chiến tranh thôi em à, nhất là phim về đệ nhị thế chiến
p/s: phim của những năm 80 mà em cho là cổ thì anh Phú, Dân, Trường thành người cổ đại hết rồi:-*:-*:-*

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh thích phim hành động và chiến tranh thôi em à, nhất là phim về đệ nhị thế chiến
p/s: phim của những năm 80 mà em cho là cổ thì anh Phú, Dân, Trường thành người cổ đại hết rồi:-*:-*:-*

Người ta hoài cổ thôi chứ ông "phóng" thành người cổ đại luôn thì đáng nể thiệt! Ông chơi tem cổ, tiền cổ cũng thành người cổ đại luôn nhé, cho cùng xuồng!?:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

qdangnhat

Well-Known Member
SÁNG DẬY CHÀO ANH EM - UỐNG CAFE - ĐỌC MỤC THƯ GIÃN - CHỌC GHẸO LÃO DÂN
MỘT THÓI QUEN CÓ LỢI CHO TIM

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

SÁNG DẬY CHÀO ANH EM - UỐNG CAFE - ĐỌC MỤC THƯ GIÃN - CHỌC GHẸO LÃO DÂN
MỘT THÓI QUEN CÓ LỢI CHO TIM

Ông ráng chém thêm vài chục bài nữa là lên level rồi nhé: 1080p

genzo1984

Well-Known Member

bác Phi chuyên thức khuya chắc có rồi nhỉ, share anh em với

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ô, em rất tôn trọng những người coi phim "trước đây" (không dùng từ "cổ" nữa) đó chứ. Những người lớn tuổi mới có đủ sự từng trải và hiểu biết để thấm thía hết những cái hay của nó

Vậy chắc là Anh đã coi nhiều phim tài liệu về WW II. Gu của em cũng là Hành Động và Chiến Tranh, cả phim truyện lẫn tài liệu

Hôm trước coi Bluray BATTLE SHIP, đã thiệt

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

có bác nào tải xong The Avengers bản Bluray chưa ?

Mạng FPT đang bịnh, tải bản Remux còn chưa được nữa nè Phi ơi. Phi "PRO" như vậy, phải có trước anh em chứ

delldell

Well-Known Member

Mình có kéo một số phim của cô đào Marilyn Monro, Alain Delon, C. Bronson, J.P.Benmondo, B.B... không biết ông chú bác Đức có thích không?

explorer

Well-Known Member

Trời ơi, ổng khoái lắm đó Anh Dân ơi. Đưa cho ông chú em coi, không chừng chừng ổng gặp Anh Dân đòi reg nick làm thành viên lớn tuổi nhất (hay nhì) HDSAIGON và HDVIETNAM luôn. Ngày 28/4/1975 ổng lái chiếc máy bay C130 của Không lực Việt Nam Cộng Hòa bay qua Thái Lan, rồi sau đó qua Mỹ, lúc đó 29 tuổi. Vậy năm nay ổng 66 tuổi rồi.

Vậy hôm nào cho em copy nha

delldell

Well-Known Member

Vậy chép cho ổng vài phim VIệt Nam trước giải phóng do Trần Quang, Thẩm Thúy Hằng, Thanh Nga, Hùng Cường, Kiều Chinh, Ngọc Đức...đóng chắc ổng khoái dữ ha!?

explorer

Well-Known Member

Trời ơi (kêu Trời nữa), đưa cái này là chắc ông chú .... ngất vì sướng. Trước 75, ổng cũng nghệ sĩ lắm, tham gia đóng phim, chơi nhạc trong ban nhạc Hải Long của Không Quân. Vợ của ổng là ca sĩ trước 75 đó, tên gì em không nhớ

Em cũng đang tìm phim "Người tình không chân dung", có Kiều Chinh đóng. Vì trong đó cũng có một ông Bác đóng, là bà con với ông chú. Trên YouTube chất lượng kém quá

CN9H này anh Dân đem cho em copy một số nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

lyhoang10

Well-Known Member

AE nào down bản AVENGER remux xong cho chép ké nha ,..mới down xong bản 720p vô laptop ...sáng bay mất lap.

wimax

Well-Known Member

AE nào down bản AVENGER remux xong cho chép ké nha ,..mới down xong bản 720p vô laptop ...sáng bay mất lap.

ek ek ek . hu hu hu

The Avengers 2012 720p Bluray DTS x264-DON-Biệt Đội Siêu Anh Hùng

Bên trên