NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

AE nào down bản AVENGER remux xong cho chép ké nha ,..mới down xong bản 720p vô laptop ...sáng bay mất lap.

Mình đang chờ hàng chất của bác ledung123. Hôm qua tính down tạm bản remux của ProSkyR, nhưng mạng FPT đang chập chờn, không down được. Còn Untouch Bluray 61 GB chưa tìm ra

Chia buồn với Anh Hoàng. Mới hôm trước Bình bị mất lap, giờ đến Anh. Đúng là tháng cô hồn

A, ledung123 lên hàng rồi. Down gấp ... Xong sẽ hê lên ...

ProSkyR còn lên bản Bluray 3D nữa. Không biết có ai up bản Untouch Bluray 61 GB không đây (lớn quá, ai cũng ngại up)

Chỉnh sửa lần cuối:

wimax

Well-Known Member
Đang có con VPS cùi mía . Bác nào rảnh mình đưa id với pw vô up

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

phim này nghe nói hay mà chú Dũng?

Hay về kĩ xảo còn nội dung rất là...nhạt
Thật sự là xem giải trí kĩ xảo thôi, còn yêu cầu 1 bộ phim xem để nhớ thì em này bị loại ngay vòng gởi xe đạp :(

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Xem xong thấy...dở ẹc, mắc công cắm máy cả đêm :(

nhắc lại lời bình luận: so với The Dark Knight Rise thì Avenger giống như một đám con nít loi choi thích nghịch phá :D

hớ hớ, chuẩn bị nhận gạch của fan Avenger

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

nhắc lại lời bình luận: so với The Dark Knight Rise thì Avenger giống như một đám con nít loi choi thích nghịch phá :D

hớ hớ, chuẩn bị nhận gạch của fan Avenger

Ha ha ha em làm Anh mắc cười quá đi An ơi, AE nào là fan của Avenger ném gạch ku An này đi kia kakaka :)) =))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Dỡ hay k thì cũng tuỳ người, phim coi thì có người khen người chê,

Đang down song song, vừa kéo torrent bản Untouch Bluray 61,25 GB (có thêm đĩa Bonus) :

Chậm quá, hiện giờ chỉ có 3 seeders thôi

Vừa down bản Remux 42 GB (Direct Link Fshare) cho nhanh

Chưa coi, chưa biết hay dở thế nào. Nhưng nếu IMDB chấm điểm 8,6 (297.432 người cho điểm) thì cũng không đến nỗi "DỞ ẸC" đâu (nói vậy các Uploader chắc buồn lòng lắm) :

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Phim: The Avengers 2012 2D Blu-ray 1080p AVC DTS-HD MA 7.1-HDCLUB đả kéo xong hôm qua,giờ mới ngồi xem được,thấy cũng rõ đẹp và Âm thanh cũng hay,xem thật hoành tráng về kỹ xảo quá,có đoạn không thể tưởng tượng được là nguyên cái chiến hạm bay lên luôn như trực thăng :)) =)) , sub chán quá lệch tùm lum :(

hbinhlove2003

Well-Known Member
Có hàng ngon 30GB rồi kìa các bác , chắc mai các uploader sẽ có hàng :D
[h=1]The Avengers 2012 1080p Blu-ray Remux AVC DTS HD MA 7.1-HDVNBits[/h]
Disc Title: The Avengers 2012 1080p Blu-ray Remux AVC DTS HD MA 7.1-HDVNBits
Disc Size: 33.212.074.804 bytes
Protection: AACS
BD-Java: Yes
BDInfo: 0.5.6

PLAYLIST REPORT:

Name: 00800.MPLS
Length: 2:22:54 (h:m:s)
Size: 32.792.322.048 bytes
Total Bitrate: 30,59 Mbps

VIDEO:

Codec Bitrate Description
----- ------- -----------
MPEG-4 AVC Video 23746 kbps 1080p / 23,976 fps / 16:9 / High Profile 4.1

AUDIO:

Codec Language Bitrate Description
----- -------- ------- -----------
DTS-HD Master Audio English 5217 kbps 7.1 / 48 kHz / 5217 kbps / 24-bit (DTS Core: 5.1 / 48 kHz / 1509 kbps / 24-bit)

SUBTITLES:

Codec Language Bitrate Description
----- -------- ------- -----------
Presentation Graphics English 31,813 kbps
Presentation Graphics Vietnamese 39,295 kbps

explorer

Well-Known Member

Phim: The Avengers 2012 2D Blu-ray 1080p AVC DTS-HD MA 7.1-HDCLUB đả kéo xong hôm qua,giờ mới ngồi xem được,thấy cũng rõ đẹp và Âm thanh cũng hay,xem thật hoành tráng về kỹ xảo quá,có đoạn không thể tưởng tượng được là nguyên cái chiến hạm bay lên luôn như trực thăng :)) =)) , sub chán quá lệch tùm lum :(

Anh Trường thử cái sub của OmegaQ này đi : " Người dịch OmegaQ - Sub chuẩn time, dịch hay, độc lập khác với mọi bản có trước đó ". Ở đây :

http://www.hdvietnam.com/diendan/78...9784-bluray-iso-3d-avengers-2012-1080p-3.html

Nếu nó chuẩn thì Anh đỡ phải down cả phim lại

Em kéo xong bản 3D Bluray 42GB rồi. Chiều đi làm về coi nó nổi cỡ nào

Đúng là không có gì chán bằng coi phim bị lệch sub

Chỉnh sửa lần cuối:

delldell

Well-Known Member

Đúng là không có gì chán bằng coi phim bị lệch sub

Chính xác! cho nên hôm mới kéo về mình phải ngồi gần 2 tiếng đồng hồ để sync time lại với sự trợ giúp phần "nghe" của thằng nhóc ở nhà. Đúng là đam mê thì phải chịu cực.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chủ nhật này ai có Asia 70 và phim bom tấn vản Bruplay đem cho mình chép nhé, thank

wimax

Well-Known Member

Chính xác! cho nên hôm mới kéo về mình phải ngồi gần 2 tiếng đồng hồ để sync time lại với sự trợ giúp phần "nghe" của thằng nhóc ở nhà. Đúng là đam mê thì phải chịu cực.

Hội HDSG mình mà có team làm sub thì quá ngon nhỉ

Bên trên