NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Account Fshare của hội em đã gia hạn thêm 1 tháng . Hạn dùng: 18-09-2012 nha các bác :))

Đang down ,..hôm qua hết hạn ko down được....bên 4share thì ko có link..hic.

wimax

Well-Known Member
Đang cần tài khoản paltalk . . . Ai có cho ké với nhé . He he he :))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh có phim HD, phim bộ hoành tráng không anh, ví dụ như: Tam Quốc, Thuỷ Hử, Thiên Long Bát Bộ, v.v... phim nào mà quy tụ nhiều người, phim bộ cũng được. Có cho em copy với nhé anh. CN em mang HDD anh cho em copy nhé. Tks anh. #-o

Ủa, hôm trước nhioclen2003 yên cầu, explorer có đem theo, nhioclen2003 có đi off, sao không thấy chép gì cả nhỉ ?

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chú ý dành cho các bạn down bản The Avengers 2012 720p BluRay x264-NYDIC: Bản này encode rất tệ, cùi hơn scene encode rất nhiều, chất lượng chỉ tạm đc, các bạn nên cân nhắc khi down, Bluray đã ra nên chỉ vài tiếng nữa là có bản 720p khác đẹp hơn!

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bình ui, chơi luôn Bluray 61 GB cho đã. Bình kéo tốc độ 10 MB/s chắc xong từ lâu. CN9H đem cho anh em HDSAIGON copy nha.

Ở đây chỉ mới có Bác ProSkyR up bản 1080p (mà đã 32,3 GB rồi) :

http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/409515-bluray-iso-avengers-2012-2d-blu.html
Em chưa kéo anh ơi, nhìn 61GB test thử seed thui à, chơi remux thôi cho nhẹ :D

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

AE nào có cáp quang vào kéo bản Remux đi ...chép ké với ...Fshare hôm nay chạy giựt giựt thấy mà bực...:D

explorer

Well-Known Member

Mình chơi toàn Bluray. Không tìm ra thì tính tới Remux. Mạng FPT ADSL mà còn không ngán nữa là. Ngủ 1 đêm cũng xong. Tối nay bắt đầu kéo thì tối mai đi làm về có phim coi rồi

Nhiều phim bản Bluray và Remux chênh lệch dung lượng không bao nhiêu (như The Hunger Games chẳng hạn)

Chỉnh sửa lần cuối:

lyhoang10

Well-Known Member

Mình chơi toàn Bluray. Mạng FPT ADSL mà còn không ngán nữa là. Ngủ 1 đêm cũng xong. Tối nay bắt đầu kéo thì tối mai đi làm về có phim coi rồi

Nhiều phim bản Bluray và Remux chênh lệch dung lượng không bao nhiêu (như The Hunger Games chẳng hạn)

Bác Đức sài NAS thì vô tư rồi ,em kéo desk với lap thì nhìn thấy mà tội,...thôi chép ké cho chắc...=))=))

explorer

Well-Known Member

Anh Hoàng có link không ? explorer sẽ kéo ngay. Rồi share cho anh em

Chưa thấy Super Uploader ledung123 ra tay nhỉ ? Kéo torrent chậm quá

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bản 61GB dành cho máy chiếu mới đã, còn LCD dưới 50 inch thì remux thôi

Em trai nói chính xác :) :-bd nhưng hiện tại bản này cũng chưa down được nữa nè,không biết có phải Fshare đang bị khìn không nữa .?

http://www.fshare.vn/folder/JRT8QFKMQ7

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member

Anh Hoàng có link không ? explorer sẽ kéo ngay. Rồi share cho anh em

Chưa thấy Super Uploader ledung123 ra tay nhỉ ? Kéo torrent chậm quá

anh Đức có bản 61G thì alo cho em qua chép ké với nha, em xem bằng máy chiếu nên toàn là xem bản bluray mới đẹp

Bên trên