NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hôm CN vừa rồi A.Quang đả chép Asia 70 : Việt Nam Quê Hương Yêu Dấu 1080i Blu-ray AVC TrueHD 5.1-Vietnam My Beloved của A.Dũng chưa xem Âm Thanh hay và hình ảnh rỏ lắm A.Quang.

AE nào chưa chép có thể Down tại đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/406805-asia-bluray-asia-70-viet-nam.html

P/s Một lần nữa cám ơn A.Dung123 đả chép cho phần Ca Nhạc này nhé :)

các bài hát riêng lẻ đang đc up ở đây
http://www.hdvietnam.com/diendan/19...share-video-nhac-viet-nam-36.html#post3190236

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh có phim HD, phim bộ hoành tráng không anh, ví dụ như: Tam Quốc, Thuỷ Hử, Thiên Long Bát Bộ, v.v... phim nào mà quy tụ nhiều người, phim bộ cũng được. Có cho em copy với nhé anh. CN em mang HDD anh cho em copy nhé. Tks anh. #-o

Những phim này Anh xem đả lâu và xóa hết rồi,không còn nửa vì HDD lúc đó anh full hết rùi,để xem AE ai có em xin chép đi nhé, Have fun :)

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Trường ơi! nick "nhí Ốc len" này đã đi off (hoặc dự thính) với hội lần nào chưa nhỉ?

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Trường ơi! nick "nhí Ốc len" này đã đi off (hoặc dự thính) với hội lần nào chưa nhỉ?

Lần đầu đi Off ở quán A.phúc đó A.Dân,nhưng hôm đó thấy AE mình đông quá nên nhí ốc len ngồi ở bàn ngoài đó A.Dân :))

P/s em dụ hoài mới chịu tới kakakka :)) =))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Vậy anh lấy WD My Book Usb 3.0 phải ko anh ?

Đúng rồi. CH9H đem cho anh nha Phi

Sụp hố vôi HD, cứ mua HDD hoài. Mấy chục triệu rồi, chưa thấy điểm dừng. Hic

explorer

Well-Known Member

thanks bác cái nữa nè :D

Không có chi Gấu ạ. explorer sẵn sàng chia sẻ vô tư tất cả những phim gì mình có cho anh em HDSAIGON

nhioclen2003 muốn phim nào trong đây thì explorer copy cho nhé :

HDSAIGON toàn là những người sẵn sàng share phim không hà. Em vào Hội đi. Còn nhiều cái khác hay lắm

Nhìn nick của em làm anh thèm Ốc Len xào dừa quá. Đó cũng là món khoái khẩu của anh đó

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

Em tải Asia 70 về rồi mà giải nén cực quá không hiểu sao bị lỗi hoài, được một phần thì nghe chập chờn xem giựt giựt. Bác nào có full CN mang theo em chép zới nha! ( hình như Anh Quang, Anh Trường có thì phẩy :D)

tonytruong

Super Moderators
Em tải Asia 70 về rồi mà giải nén cực quá không hiểu sao bị lỗi hoài, được một phần thì nghe chập chờn xem giựt giựt. Bác nào có full CN mang theo em chép zới nha! ( hình như Anh Quang, Anh Trường có thì phẩy :D)

Trời ơi AE Trong Hội có mà chú Tuấn kéo chi cho khổ :)) A.Dũng chép cho Anh bản Gốc luôn nè,CN vừa rồi có đưa cho Phi chép rồi đó CN này Anh mang theo và Phi mang theo nửa để đủ thời gian chép cho mọi người nào cần :)

explorer

Well-Known Member

explorer cũng có ASIA 70 đây. Bản Bluray của ledung123. Đã ngồi duyệt từ đầu đến cuối, gần 3 tiếng rưỡi. Chất lượng tuyệt hảo cả hình và tiếng (True HD 7.1 nha). Nếu có nhiều anh em cần chép thì explorer sẽ tăng cường, phụ 1 tay

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer cũng có ASIA 70 đây. Bản Bluray của ledung123. Đã ngồi coi từ đầu đến cuối, gần 3 tiếng rưỡi. Chất lượng tuyệt hảo cả hình và tiếng (True HD 7.1 nha). Nếu có nhiều anh em cần chép thì explorer sẽ tăng cường, phụ 1 tay

Có Đức mang theo phụ một tay nữa là tuyệt rồi, Thanks

explorer

Well-Known Member

Vậy CH9H này explorer mang theo. Dung lượng 45GB. Anh em nào chép dọn HDD nha

P/S : Coi cái này khúc sau gần cuối đĩa vặn âm thanh vừa đủ nghe ...

love_yejin

Huyền Thoại

Vậy CH9H này explorer mang theo. Dung lượng 45GB. Anh em nào chép dọn HDD nha

P/S : Coi cái này khúc sau gần cuối đĩa vặn âm thanh vừa đủ nghe ...

e thấy nó nên vừa đủ nghe ngay từ đầu, cơ mà a Tuấn thix nghe xem thử nó xxx cỡ nào lắm =))

genzo1984

Well-Known Member

bác nào có bản bluray Asia 70 thì CN này đem cho em mượn với nha,thanks

explorer

Well-Known Member

e thấy nó nên vừa đủ nghe ngay từ đầu, cơ mà a Tuấn thix nghe xem thử nó xxx cỡ nào lắm =))

Đúng rồi, nhưng khúc gần cuối là "cao trào" của cả đĩa

genzo1984

Well-Known Member

j mà TN 106 sớm dữ đại ca

Bác nào cần Phim gì, chương trình j thì post lên đây sớm nhé. để em chuẩn bị CN9H mang theo

Bên trên