NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

tonytruong

Super Moderators
Anh Trường đã kéo xong Hijacker rồi thì CN này đem theo luôn nhé. THANKS

Ok có cho Anh bản 22.5GB luôn :)

Em có The Hunt For Red October bản bluray thì cho anh chép nha

Anh Quang toàn chơi hàng độc kiếm đỏ mắt luôn :)) em đang kéo nhưng chưa xong,chắc chờ lâu đây vì không còn ai reseed phim này mới chết chứ :))

P/s vừa kéo xong bản này nè A.Quang ơi : The.Hunt.For.Red.October.1990.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Bạn nào có VICTORY 1981 ( Sylvester Stallone and Pelé ) cho mình copy.......

A.Quang nhớ mang phim Next 2007 1080p BluRay REMUX VC-1 DTS-HD MA 5.1 cho Trường chép ké nhé,Thanks

P/s trường có bản Next 2007 BluRay 1080p DTS 2Audio x264-CHD - Nicolas Cage, Julianne Moore của A.Dũng,mà bản này chỉ có 2Audio thôi nghe âm thanh và xem không đả lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:

qdangnhat

Well-Known Member
VICTORY 1981 chắc phải nhờ anh Việt hay chú Hoàng Anh lục trong kho đồ cổ may ra mới có ....

Ngày mai em sẽ mang 1 ổ 2T Full Phim đủ thể loại . và 1 ổ Phim Mới của các tháng 8,7,6,5,4 . các bác chuẩn bị dọn dẹp ổ cứng để tranh thủ 3 tiếng buổi off chép nha...

president

Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ayda, nhớ vn đâu có cho chiếu fim nước ngoài nào về chiến tranh VN đâu ta

qdangnhat

Well-Known Member
Ngày mai em sẽ mang 1 ổ 2T Full Phim đủ thể loại . và 1 ổ Phim Mới của các tháng 8,7,6,5,4 . các bác chuẩn bị dọn dẹp ổ cứng để tranh thủ 3 tiếng buổi off chép nha...

Trong trang web của em, anh không thấy list film bluray. Em có để riêng không vậy Phi ?

qdangnhat

Well-Known Member
Anh Trường còn Blitz 2011 BluRay REMUX 1080p AVC TrueHD 5.1 thì sáng mai đem theo luôn nha. Link die hết rồi, thấy cmt của anh mừng quá.

tonytruong

Super Moderators
Anh Trường còn Blitz 2011 BluRay REMUX 1080p AVC TrueHD 5.1 thì sáng mai đem theo luôn nha. Link die hết rồi, thấy cmt của anh mừng quá.

Rất tiếc cho Anh là em vẫn còn giử lại :)) 18.4GB Anh ơi, mai chép luôn nhé :)) =))
Chuyến này là A.Quang sắm HDD liên tục cho mà xem :))

qdangnhat

Well-Known Member
do em đang sắp xếp lại database của web , nên tạm thời chưa up phim bluray lên. nhưng em vẫn đang có. 10 Tera bluray. anh cần phim j. cứ post tên để xem em có không

Nếu được thì em cho anh list hoặc chỉ cần chụp màn hình window explorer lại cũng được. anh xem phim gì hay thì chép. Cảm ơn em trước.

Hiện tại em đang mang theo 1 ổ 2T Full Phim đủ thể loại . và 1 ổ Phim Mới của các tháng 8,7,6,5,4 - Thúy nga 105, Asia 70 Bluray Ai Cần Hú em.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Account Fshare của hội em đã gia hạn thêm 1 tháng . Hạn dùng: 18-09-2012 nha các bác :))

Bên trên