NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

longdnl

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

thanks bác Long
tuy nhiên em cần phim Shutter, thể loại phim ma rất là ghê

Phim Shutter Island 2010 này coi cũng thấy gớm....í lộn ...thấy ghê lắm chú à

genzo1984

Well-Known Member

vậy ah, em có down về rồi nhưng chưa xem phim này
tuy nhiên về mức độ kinh dị thì em bảo đảm thua xa phim Shutter, em chuyên xem phim ma mà xem phim Shutter thấy sợ quá, để em xin được phim này sẽ đem anh chép về xem cảm giác thế nào

longdnl

Well-Known Member

tuy nhiên về mức độ kinh dị thì em bảo đảm thua xa phim Shutter, em chuyên xem phim ma mà xem phim Shutter thấy sợ quá, để em xin được phim này sẽ đem anh chép về xem cảm giác thế nào

Quyết định vậy đi O:)

love_yejin

Huyền Thoại

e cũng đảm bảo với a là về độ hay thì cái phim shutter ấy thua xa Shutter Island :D, một trong những film hay nhất mà Leonardo Dicaprio đóng đấy, e thề e hứa e đảm bảo :))

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

bác nào có phim kinh dị Shutter bản 2004 của Thái hoặc bản 2008 của Mỹ thì cho mình với
mình tìm phim này lâu lắm rồi, bây giờ mới biết tựa phim
cảm ơn các bác rất nhiều

mình có bản Shutter 2008 của Mỹ. bác cần thì CN9H off mình mang lên share cho

deptrai21

Member

anh nào nói có 80gb phim + hứa mang cho em bộ The Dark Knight bluray em quên mất tiu nick rồi T_T

genzo1984

Well-Known Member

e cũng đảm bảo với a là về độ hay thì cái phim shutter ấy thua xa Shutter Island :D, một trong những film hay nhất mà Leonardo Dicaprio đóng đấy, e thề e hứa e đảm bảo :))
nghe lời giới thiệu của bác Long và bác nên tối qua về mình xem Shutter Island, tuy nhiên mới xem được 30phut thì buồn ngủ quá (do hôm qua mệt chứ k phải phim dở), tối nay mình sẽ xem hết phim này
thể loại mình thích là phim ma quái nên rất mê những phim như Shutter

---------- Bài trên gởi vào lúc 09:37:55 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 09:37:21 AM ----------

mình có bản Shutter 2008 của Mỹ. bác cần thì CN9H off mình mang lên share cho

CN9H bác nhớ đem lên cho mình mượn nha, thanks

genzo1984

Well-Known Member

chú Bình có thì CN đem cho mượn chép luôn nha
à, mình đem ổ cứng (k có box) theo có chép được k nhỉ, có bác nào có dock k nhỉ

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

chú Bình có thì CN đem cho mượn chép luôn nha
à, mình đem ổ cứng (k có box) theo có chép được k nhỉ, có bác nào có dock k nhỉ
Bác Toàn trang bị súng mà ko có đạn à :D

genzo1984

Well-Known Member

cái ổ cứng di động thì mình đem về quê cho ba má rồi, đang tìm mua ổ cứng di động mới nên tạm thời lấy cái ổ cứng trong em Dune đi giao lưu vậy:p

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác Toàn trang bị súng mà ko có đạn à :D

Bình có lấy HDD chép dữ liệu ko , rảnh ghé anh..có thể CN9H này anh ko đi được ..Toàn @: ổ cứng di động mua bên bác Hoàng anh (bommuti..) kìa ,giá đẹp đó .

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bình có lấy HDD chép dữ liệu ko , rảnh ghé anh..có thể CN9H này anh ko đi được ..Toàn @: ổ cứng di động mua bên bác Hoàng anh (bommuti..) kìa ,giá đẹp đó .
OK anh , có đi đâu ngang sẽ alo anh, nhớ chừa lại thư mục Ebook cho em nữa là xong rồi còn bao nhiêu anh cứ xóa hết đi :D

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

OK anh , có đi đâu ngang sẽ alo anh, nhớ chừa lại thư mục Ebook cho em nữa là xong rồi còn bao nhiêu anh cứ xóa hết đi :D

Hahahaha...trong ebook có 1 virus ...và 4 con ở chổ khác....em khuyến mải anh ít zậy....:)) ebook là 66G1 đó.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Toàn @: ổ cứng di động mua bên bác Hoàng anh (bommuti..) kìa ,giá đẹp đó .

thanks anh, em cũng định nhờ Hoàng Anh mua dùm, nhưng em đang kẹt về vấn đề trả lại hàng bên F5Pro nên phải mua hàng bên đó

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hahahaha...trong ebook có 1 virus ...và 4 con ở chổ khác....em khuyến mải anh ít zậy....:)) ebook là 66G1 đó.
Nó là file gì vậy anh, tên là gì ? nếu là thư mục có 3-4 cái bị mờ là do trên macbook nó tự tạo ra thôi anh yên tâm.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM H

Nó là file gì vậy anh, tên là gì ? nếu là thư mục có 3-4 cái bị mờ là do trên macbook nó tự tạo ra thôi anh yên tâm.

hơ hơ ,dỉ nhiên là iên tâm rồi ,..Norton nó làm gỏi hết rồi ...:)) trojan ,.malware.còn trong ebook là nằm trong file rar gì đó..ko nhớ.=))

cái ổ cứng di động thì mình đem về quê cho ba má rồi, đang tìm mua ổ cứng di động mới nên tạm thời lấy cái ổ cứng trong em Dune đi giao lưu vậy:p

bác cần mua bất cứ loại hdd j cứ LH mình nhé. giá tốt từ nhà PP luôn. hỗ trợ cho AE HDSG thôi nha...

Bên trên