NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

lephigau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cứ chép xong đi rồi hãy đưa cho Anh Long à,Anh không phải hối hay đòi đâu nha đừng hiểu lầm :) Anh vừa mua thêm cái BOX Transcend 3.5 xong,chuẩn bị mua thêm cái HDD 2TB nửa mới chép Phim cho thằng Em Rể mang về USA Long ơi,Chờ chút anh up hình lên xem nè :)

Đả tới tìm địa chỉ mới và rinh em nó về :)

Giờ thì khui em nó ra nào :))

Gio thì từng phần chi tiết của em nó :)

Có 2 loại dây 3.0 eSATA và 2.0,

Nếu bạn nào chép bằng eSATA mà HDD Seagate 2TB 7.200-64MB/Cache Thì chạy tốc độc coppy đến 135MB/1s khiếp chưa :))

Quạt giải nhiệt rất tốt,xem phim từ sáng tới chiều mà không làm nóng HDD ,và không gây tiếng ồn,thiệt là đả quá đi :))

bây giờ giá bao nhiêu rồi anh Trường?

tonytruong

Super Moderators
Hôm qua anh mua người quen vẫn để giá củ cho anh là 750k em trai,hàng này hiện giờ hiếm khó tìm,
Hôm qua không biết A.Quang có lấy được hàng này chưa .? Nghe Trâm nói có hàng gọi cho A.Q rồi :)

qdangnhat

Well-Known Member
Cở này được không A.Quang :)) ( Chaos 2005 1080p Blu-ray Remux AVC DTS-HD MA 7 1) ( Dung lượng 20.75 GB ) Phim ấy nằm trong ổ Long đang giử đó A.Q
Nếu không gấp CN9h AE gặp nhau ở KP coppy nhé A.Q

Quá tốt rồi a Trường. CN9H này có gặp nhau không?

Hôm qua anh mua người quen vẫn để giá củ cho anh là 750k em trai,hàng này hiện giờ hiếm khó tìm,
Hôm qua không biết A.Quang có lấy được hàng này chưa .? Nghe Trâm nói có hàng gọi cho A.Q rồi :)

Trâm có gọi nhưng từ hôm qua đến giờ bận quá. Sáng mai phải đi lấy gấp vì có kẻ đang ngắm nghía........hehe

tonytruong

Super Moderators
Bộ Indiana Jones 1080p a Trường có không?

Dạ có anh à,nhưng chỉ có bộ 4 tập 720p không biết có vừa ý anh không :) Trong ổ không nhớ còn phim Chaos 2005 không hả A.Quang .? nếu không còn anh nói Trường biết để kéo lại cho Anh nhé, Thân :)

Chỉnh sửa lần cuối:

lephigau

Active Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Quá tốt rồi a Trường. CN9H này có gặp nhau không?

Trâm có gọi nhưng từ hôm qua đến giờ bận quá. Sáng mai phải đi lấy gấp vì có kẻ đang ngắm nghía........hehe

em ngắm thôi, chứ mua đâu, tại thấy đẹp nên "phải" ngắm :D

lephigau

Active Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

em mạo mụi đăng tin tìm "phim" lạc một lần nữa ạ, trong hội có ai có series phim man vs. wild ko vậy ạ? có thì cn9h mang cho em với nhé!

longdnl

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh trường hay bác nào có Vân Sơn mới không? nếu có CN này cho em chép với. Thanks!

delldell

Well-Known Member

em mạo mụi đăng tin tìm "phim" lạc một lần nữa ạ, trong hội có ai có series phim man vs. wild ko vậy ạ? có thì cn9h mang cho em với nhé!

Loạt fim này em phải hỏi chú An Iscol.

longdnl

Well-Known Member

Chú Dũng có Thúy Nga 78 không, nếu có mai đem theo luôn nha. Thanks!

tonytruong

Super Moderators
ủa Vân sơn mới nhất là số mấy hay tên gì vậy Dũng .? chút lấy ổ của bác Quang về chép tiếp mới biết mình còn thiếu cái gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ledung123

Về Hưu

ủa Vân sơn mới nhất là số mấy hay tên gì vậy Dũng .? chút lấy ổ của bác Quang về chép tiếp mới biết mình còn thiếu cái gì :))

Ở chữ ký của em có link download đó anh Trường

longdnl

Well-Known Member

Ở chữ ký của em có link download đó anh Trường

bác khỏe chưa? lâu lâu có bác đi dã ngoai với hội mà đi không được, tiếc thật!

Mà nếu bác khỏe chiều nay 6g bác ghé quán 108 đường 3-2 kể chuyện chuyến dã ngoại AG chomọi người nghe nha! :p

genzo1984

Well-Known Member

bác nào có phim kinh dị Shutter bản 2004 của Thái hoặc bản 2008 của Mỹ thì cho mình với
mình tìm phim này lâu lắm rồi, bây giờ mới biết tựa phim
cảm ơn các bác rất nhiều

longdnl

Well-Known Member

bác nào có phim kinh dị Shutter bản 2004 của Thái hoặc bản 2008 của Mỹ thì cho mình với
mình tìm phim này lâu lắm rồi, bây giờ mới biết tựa phim
cảm ơn các bác rất nhiều

Trang này nè chú Toàn Shutter Island 2010

http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/392792-kinh-di-tam-ly-shutter-island.html

genzo1984

Well-Known Member

thanks bác Long
tuy nhiên em cần phim Shutter, thể loại phim ma rất là ghê

Bên trên