NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

bác cần mua bất cứ loại hdd j cứ LH mình nhé. giá tốt từ nhà PP luôn. hỗ trợ cho AE HDSG thôi nha...

Tính lấy 1 cái 3T , bác cho giá tốt nhé, di động nhé

longdnl

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Xin hỏi có bác nào sở hữu phịm hài TH Mỹ "The friends" có thuyết minh không? cho mình chép ké với!

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Xin hỏi có bác nào sở hữu phịm hài TH Mỹ "The friends" có thuyết minh không? cho mình chép ké với!

phim này kiếm bản HD sub việt còn khó. lấy đâu ra TM bác ơi. mình đang kiếm HD sub việt nè. mà toàn thấy link DVD ko ah

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hình như bộ này không có HD bác ạh! mình có 1 số DVD có phụ đề :-O

Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hình như bộ này không có HD bác ạh! mình có 1 số DVD có phụ đề :-O

đúng rồi bác. thường mọi người hay kiếm bộ này để luyện Tiếng Anh là chính. mình chỉ toàn thấy link DVD và phụ đề.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

đúng rồi bác. thường mọi người hay kiếm bộ này để luyện Tiếng Anh là chính. mình chỉ toàn thấy link DVD và phụ đề.

Xin hỏi bác có trọn bộ luôn hả?

delldell

Well-Known Member

Bài nào cũng thấy Cọp thanks, mà không thấy xuất hiện cmt nhỉ? Ai làm Cọp buồn để rồi ngồi bấm thanks giải sầu!?!?!?

longdnl

Well-Known Member

Bài nào cũng thấy Cọp thanks, mà không thấy xuất hiện cmt nhỉ? Ai làm Cọp buồn để rồi ngồi bấm thanks giải sầu!?!?!?

Chiều buồn ngồi một mình

Nhìn bà con comment

Và em cứ thank you, thank ....you!

Trời buồn Cọp càng buồn

Trông mây nước thêm bâng khuâng

Nhớ anh từng phút mong từng giây anh ơi!

Nhại bài hát "Tình chết theo mùa đông" :p

lyhoang10

Well-Known Member

bác cần mua bất cứ loại hdd j cứ LH mình nhé. giá tốt từ nhà PP luôn. hỗ trợ cho AE HDSG thôi nha...
cho mình giá WD 2t nha bạn.thks ,mình cần mua cho thằng em.

tonytruong

Super Moderators
CN 9h này có anh em nào có phim kungfu panda 2008-1080p cho mình chép với,Thanks all

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Em có phim kungfu panda 2008-1080p mà 3D được không anh?

Thanks Long nhiều,thằng cháu nó thích xem dạng thường hơn nó không thích đeo kiếng 3D,nên chỉ kiếm phim thường 2D thôi

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CN 9h này có anh em nào có phim kungfu panda 2008-1080p cho mình chép với,Thanks all

bản này phần 1 hay phần 2 vậy anh?em có bản phần 2 nhưng k biết năm nào

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bản này được không anh ? :D

Kung Fu Panda (2008) 1080p BluRay DTS x264-ESiR

Chủ nhật này mang cho anh

longdnl

Well-Known Member

Bản này được không anh ? :D

Kung Fu Panda (2008) 1080p BluRay DTS x264-ESiR

Chủ nhật này mang cho anh

Ô hô CN này bác Dũng có mặt lả bà con sẽ đi đông lắm đây!

Vậy là phòng of ở KP kỳ này chắc không có chổ chứa rồi =D>=D>=D>

Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Mình có đày đủ 2 Phần và 1 phần phụ luôn. bác cần thì mình đem cho.

cho mình giá WD 2t nha bạn.thks ,mình cần mua cho thằng em.

đã PM cho anh rồi.

ngocthanh8106

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chiều buồn ngồi một mình

Nhìn bà con comment

Và em cứ thank you, thank ....you!

Trời buồn Cọp càng buồn

Trông mây nước thêm bâng khuâng

Nhớ anh từng phút mong từng giây anh ơi!

Nhại bài hát "Tình chết theo mùa đông" :p

đính chính nhé, Cọp ko có buồn nha, chỉ là quá bận trong mùa cao điểm thôi, hic hic

delldell

Well-Known Member

đính chính nhé, Cọp ko có buồn nha, chỉ là quá bận trong mùa cao điểm thôi, hic hic

Đợi xong mùa cao điểm là Cọp có rủng rỉnh money rồi!? Khao anh em một chầu nhé Cọp!

Bên trên