NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

tonytruong

Super Moderators
Lâu rồi không gặp cọp cũng buồn nhỉ .? Cọp lo làm giàu bỏ anh em :((;))

P/s Ngày mai bác nào có Phim hoạt hình này( Ice Age Full Collection ) xin cho full bộ nhé,thanks all

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ok thanks bạn nhiều

Anh Trường thương cháu ghê, cả tuần này anh chỉ tìm phim hoạt hình phục vụ chú cháu nhỏ mà quên tìm và coi 18+ :))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh Trường thương cháu ghê, cả tuần này anh chỉ tìm phim hoạt hình phục vụ chú cháu nhỏ mà quên tìm và coi 18+ :))
hehe , , , , , , lâu lâu cháu trai về VN chơi nên tony cưng và phục vụ chu đáo đó mà
vài ngày nữa cháu đi rồi thì quay lại 18+ full HD ngay ấy mà =))=))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

hehe , , , , , , lâu lâu cháu trai về VN chơi nên tony cưng và phục vụ chu đáo đó mà
vài ngày nữa cháu đi rồi thì quay lại 18+ full HD ngay ấy mà =))=))

Sao mấy AE bạn mình biết rõ mình quá ta,chính xác luôn kakaka :)) =))

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Có ai đã kéo The Hunger games (2012) bác ledung123 vừa up chưa? Ngày mai đem cho mình chép với nhé. Thanks!

deptrai21

Member

Có ai đã kéo The Hunger games (2012) bác ledung123 vừa up chưa? Ngày mai đem cho mình chép với nhé. Thanks!

Phim đỉnh nên chờ Bluray Remux hay nhóm xịn xịn down anh ơi :D :D

delldell

Well-Known Member

Dàn HD của anh cùi bắp cho nên 720 cũng được mà 1080 cũng được, chả cần bu-ray gì cả.he...he...Mình phải bằng lòng những gì mình đang có....(giống như phải chấp nhận ở với...gấu)

love_yejin

Huyền Thoại

Dàn HD của anh cùi bắp cho nên 720 cũng được mà 1080 cũng được, chả cần bu-ray gì cả.he...he...Mình phải bằng lòng những gì mình đang có....(giống như phải chấp nhận ở với...gấu)

mai a ledung123 cũng đi off mà a, lên gặp ảnh xin chép lun :p

ledung123

Về Hưu

Bản BLOW không được ngon lắm . Có lẽ khuya nay sẽ ra bản HDchina khá hơn , mai em sẽ chép đem lên cho anh .

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Lâu rồi không gặp cọp cũng buồn nhỉ .? Cọp lo làm giàu bỏ anh em :((;))

P/s Ngày mai bác nào có Phim hoạt hình này( Ice Age Full Collection ) xin cho full bộ nhé,thanks all
may gặp a nhé!!
Đợi xong mùa cao điểm là Cọp có rủng rỉnh money rồi!? Khao anh em một chầu nhé Cọp!
Cọp bán vé ko có hoa hồng đâu, nv bộ phận tour mới có hoa hồng! Nhưng đãi 1 chầu nước mía thì vô tư!!

tonytruong

Super Moderators
ok, Mai mình mang cho bác nhé

Một lần nữa Thanks Phi nhiều nhé,chép về cho cháu nó xem ngay kung fu Panda 2008,nó đang xem say xưa kìa kakaka :)) =))
Âm thanh phim này nghe hay lắm Phi ơi,Thanks em nhiều

P/s Nhân tiện có gì Phi PM cho Anh biết giá HDD 500gb loại dành cho Laptop nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

hbinhlove2003

Well-Known Member
Em mới down xong DVD này, ai cần cn em share nhá ;)

DVD Phong Su : 300 Nam Sai Gon - Ngan Nam Nuoc Viet

Bộ phim tài liệu nghệ thuật nói về những tiền nhân đã khai phá non sông gấm vóc Việt Nam dọc con đường thiên lý nước Việt: Nha Trang, Bình Định, Điện Bàn, Qủang Nam, Qủang Bình, Thừa Thiên, Huế, Cù Lao Phố Biên Hòa, Gia Định, Châu Đốc, Mỹ Tho. Ngoài ra chúng ta còn được tìm hiểu về nghệ thuật âm nhạc Tây Nguyên của các dân tộc thiểu số như Chiêng, Cồng, đàn Trung có phần biểu diễn của nhiều nghệ sĩ đàn dân tộc. Sau dó chúng ta sẽ đi ngược dòng thời gian 300 năm để thưởng thức những hình ảnh tuyệt vời của một Sàigòn xa xưa thuở khai thiên lập địa. Đây là một bộ video phong cảnh tuyệt đẹp, không thể thiếu trong những gia đình Việt Nam hải ngoại.

minhbaxi

Active Member

mấy cái phóng sự tài liệu thể loại này mình thích lắm , CN9h mình chép nhé Bình . thanhks nhiều nha

explorer

Well-Known Member

Cái DVD dưới : "Chiến tranh Việt Nam, những điều chưa biết" hay à nha. Thấy tác giả toàn người Mỹ. Do Việt Nam Films ở Cali phát hành. CN9H Bình đem cho explorer chép nha. Cảm ơn Bình nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên