NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

tonytruong

Super Moderators
Anh Tuấn quên chép VietNam In HD rồi kìa! Hồi sáng em đem tới mà anh mãi lo nói chuyện nên quên luôn. :))
Mà anh có bộ đó chưa vậy?
P/s: Mấy cái phim HD bên anh Trường chép qua chỉ chép đc 2 phim ah. Hix

Anh có thời gian đâu mà chép được nhiều nè :))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

cái vụ Fshare em nhớ là bác Dũng có nói là hội HDSG mà hết hạn nói bác kích hoạt xài tiếp mà

longdnl

Well-Known Member

không có đâu a ơi, film bộ cũ hầu như không có HD

Hiện tại anh đang có 1 đoạn tổng hợp "Giáng Long Thập Bát Chưởng" của Tiêu Phong bản HD nhá, trong "Thiên long bát bô năm 2004" nên anh mới hỏi :p

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

oh Long lại chơi phim bộ à :)

Cũng xem chứ anh tuy bộ này em coi vài lần rồi, nhưng phiên bản này thằng TQ quay hay quá tuyển chọn diễn viên cũng ok, nên em ghiền, tìm HD xem cho sướng @-)

vuvu

Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cũng xem chứ anh tuy bộ này em coi vài lần rồi, nhưng phiên bản này thằng TQ quay hay quá tuyển chọn diễn viên cũng ok, nên em ghiền, tìm HD xem cho sướng @-)
Ủa a bộ dvd rip của a bao nhiêu gb zị

itsaigon

Member
chú Bình nạp thêm hạn dùng cho acc Fshare của hội để ae xài nhé...hết hạn rồi...

hbinhlove2003

Well-Known Member
Trong hội mình có ai chơi Bluray ISO Remux của nhóm EPiK,Hanoi hoặc Bluray có TM của HDAT ko cho em xin vài phim nhé :)

Wanted 2008 REMUX BluRay 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-EPiK
Transformers Dark Of The Moon 2011 BluRay REMUX 1080p AVC VIE TrueHD7.1-EPiK
Journey 2: The Mysterious Island 2012 Blu-ray Remux 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-Hanoi
Flying Swords Of Dragon Gate 2011 3D BluRay REMUX VIE 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-EPiK
Wrath of the Titans 2012 1080p VIE Blu-ray Remux AVC DTS-HD MA 7.1-HDAT
Avatar Extended Collectors Edition 2010 1080p REMUX AVC DTS-HD MA 5.1-EPiK

tonytruong

Super Moderators
Hiện giờ Anh có full bộ này của em :)) Chuẩn không cần chỉnh luôn :)) =))

Journey 2: The Mysterious Island 2012 Blu-ray Remux 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-Hanoi
Flying Swords Of Dragon Gate 2011 3D BluRay REMUX VIE 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-EPiK

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CN này cho em chép ké với

P/s: Anh nhớ đem ANIMUSIC nhé! cái này là em mê cực kì :-bd

lephigau

Active Member

tronh hội có ai có seri phim Man and Wild của Bear Grylls không ạ?

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CN này cho em chép ké với

P/s: Anh nhớ đem ANIMUSIC nhé! cái này là em mê cực kì :-bd

Ok Long có hàng khủng luôn :)) CN anh đi đám cưới buổi trưa ở bình dương,nên không đi Off được, vậy anh đi đến sớm giao ổ cứng cho Long + Bình chép. Khi nào anh về đến SG lấy lại ổ sau,trong đó có tất cả thể loại+ 18+ nhiều lắm kakaka :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ok Long có hàng khủng luôn :)) CN anh đi đám cưới buổi trưa ở bình dương,nên không đi Off được, vậy anh đi đến sớm giao ổ cứng cho Long + Bình chép. Khi nào anh về đến SG lấy lại ổ sau,trong đó có tất cả thể loại+ 18+ nhiều lắm kakaka :))

tôi rồi quá tuyệt! Thanks anh nha, CN này tới sớm :-$

hbinhlove2003

Well-Known Member

OK quá tốt thanks anh, CN cho em copy nhé kaka...

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chiều nay rảnh qua nhà A Trường chép luôn cho lẹ . Đợi chi tới CN cho lâu ..............

---------- Post added at 09:48:02 AM ---------- Previous post was at 09:47:27 AM ----------

Chiều nay rảnh qua nhà A Trường chép luôn cho lẹ . Đợi chi tới CN cho lâu ..............

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

---------- Post added at 09:48:02 AM ---------- Previous post was at 09:47:27 AM ----------

OK Thôi,nếu có tới thì alo trước Anh sẽ sẵn sảng đón :)

0joro0

Huyền Thoại
Cho em ké luôn. :))
P/s: Mấy cái Clip demo True-HD 7.1 anh xem chưa vậy A Trường?

Bên trên