NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

1 ly cafe sữa đá nhóe hehe... :D

Bác náo có Thúy Nga 78 - Đường Xưa - DVD9, CN mang theo cho mình chép với, chỉ có số này là chất lượng không ổn. Thanks!

Anh có Thúy Nga 78 - Đường Xưa - DVD9 nhưng chỉ có Disc 1 không có Disc 2 được không Long ơi :)

OK CN9H ĐEM THEO
1 LY SỮA TƯƠI NÓNG NHÉ!!!!!!!!!!

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ĐANG TÌM MUA 2 CÁI NÀY, BẠN NÀO BIẾT CHỔ BÁN CHỈ DÙM XIN HẬU QUẢ TẠ

BOX HDD ORICO 7612SU

HỘP ĐỰNG Ổ CỨNG CỦA ORICO

tonytruong

Super Moderators
Tìm thông tin thấy ở đây nè B.Quang ơi cũng gần nhà Anh đó ( Công ty Việt An, số 27 Bành Văn Trân, P.6, Q.Tân Bình ) Anh tới xem thử nhìn thấy ok quá Anh

BOX ORICO 900.000
DOCKING 750.000

Theo thông tin em đọc thấy cái này đẹp nhưng xài lại không ổn lắm,Em đang xài cái ( HDD BOX TRANSCEND 3.5 SATA ) hơn 2 năm nay mà quạt chạy vẫn êm và tốt anh xem nghiên cứu cái này hay hơn nè chạy từ sáng đến tối không nóng ổ chút nào êm ru . Nếu A muốn xem trực tiếp CN này em mang đi cho Anh xem

Chỉnh sửa lần cuối:

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Tìm thông tin thấy ở đây nè B.Quang ơi cũng gần nhà Anh đó ( Công ty Việt An, số 27 Bành Văn Trân, P.6, Q.Tân Bình ) Anh tới xem thử nhìn thấy ok quá Anh

BOX ORICO 900.000
DOCKING 750.000

ĐT HỎI HẾT HÀNG RỒI ANH TRƯỜNG UI

jeambone

Active Member

Box HDD các bác nên chọn hàng buffallo ngon bổ rẻ, hàng cực kỳ chất.

tonytruong

Super Moderators
Để CN này em mang HDD BOX TRANSCEND này cho các anh xem và đánh giá,xài êm và chạy mượt :)

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

mang show hàng chụp hình với mẫu luôn anh >.<

Đó có hình mẩu ở trên đó em trai,đồng thời sáng mai anh cũng sẽ mang đi cho AE thấy trực tiếp,và phim trong đó cũng nhiều để cho AE Chép luôn toàn hàng BluRay REMUX 1080p :)

longdnl

Well-Known Member

Anh có Thúy Nga 78 - Đường Xưa - DVD9 nhưng chỉ có Disc 1 không có Disc 2 được không Long ơi :)

Thanks bác Tony nha, có được trọn bộ mới tê.

OK CN9H ĐEM THEO
1 LY SỮA TƯƠI NÓNG NHÉ!!!!!!!!!!

Thanks! Bác Quang nha. sữa nóng thì chuyện nhỏ em chỉ sợ anh kêu sữa......vắt thôi :))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác Trường vui tánh nhỉ, chơi nhá hàng nè :))

Nào có dám nhá hàng đâu Disc 2 không có.thấy Long cần nên đang down bên Torrent đến giờ chưa xong nữa nè,không biết sáng mai có hàng Disc 2 này không nè :) bên đó không có Seeders mới khổ chứ :)) từ tối giờ mới được 7% =))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nào có dám nhá hàng đâu Disc 2 không có.thấy Long cần nên đang down bên Torrent đến giờ chưa xong nữa nè,không biết sáng mai có hàng Disc 2 này không nè :) bên đó không có Seeders mới khổ chứ :)) từ tối giờ mới được 7% =))

chi khổ vậy trời, a Quang có kìa, mai chép là xong :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH

Uả vậy hả em làm anh kéo đuối luôn mà chưa xong :))

Vậy khỏi kéo nữa bác Tony nhé chừa sức mai còn cưa với anh em nữa chứ =))

0joro0

Huyền Thoại
Anh Tuấn quên chép VietNam In HD rồi kìa! Hồi sáng em đem tới mà anh mãi lo nói chuyện nên quên luôn. :))
Mà anh có bộ đó chưa vậy?
P/s: Mấy cái phim HD bên anh Trường chép qua chỉ chép đc 2 phim ah. Hix

longdnl

Well-Known Member

Xin hỏi có bác nào có bộ phim "Thiên long bát bô năm 2004" bản HD không cho mình xin với? (DVD Rip mình có rồi)

lyhoang10

Well-Known Member

Xin hỏi có bác nào có bộ phim "Thiên long bát bô năm 2004" bản HD không cho mình xin với? (DVD Rip mình có rồi)
Long ..có 1 Long ...ly có 1 ly ..thiên hạ đuối luôn ..đòi tới bát...=))....Bình ơi ,. Fshare hết hạn rồi kìa ...đang down bị cắt ngang..hic. Phải qua 4share down lại...đuối như trái chuối.

love_yejin

Huyền Thoại

không có đâu a ơi, film bộ cũ hầu như không có HD

Bên trên