NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

0joro0

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CN này đem theo nha chú. Thanks!
Em lúc nào mà ko đem theo. :)). Coi xếp hàng sau anh Tuấn nha anh. Vì chép cho A Tuấn là 70GB rồi. Chắc cũng hơn nửa tiếng mới xong. :))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

bác nào có Thúy Nga 105 Bluray gốc (nếu Remux càng tuyệt vời) thì CN này đem cho em mượn nha, ổ cứng em bị hư, đi bảo hành đổi ổ mới nên mất hết rồi
THANKS

ledung123

Về Hưu

bác nào có Thúy Nga 105 Bluray gốc (nếu Remux càng tuyệt vời) thì CN này đem cho em mượn nha, ổ cứng em bị hư, đi bảo hành đổi ổ mới nên mất hết rồi
THANKS

Bluray gốc và remux không chênh lệch nhiều ( khoảng 5 GB ), nên chép bluray gốc mà lưu trữ cho nó "gin". Chủ nhật này sẽ đem cho genzo và A Tuấn chép ( asia 69 bluray gốc )

genzo1984

Well-Known Member

thanks bác Dũng nhiều, CN này hội có để dành mấy chai...để tập trung đông đủ anh em xử lý đấy;;)

tolydieu

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

thanks bác Dũng nhiều, CN này hội có để dành mấy chai...để tập trung đông đủ anh em xử lý đấy;;)
3 chai gồm 2 chai nước mắt quê hương gửi tại hầm rượu của quán KP và 1 chai rượu của tonytruong giật giải hôm SN nữa. Hôm bữa ảnh đem lên mà anh em không ai uống rượu hết nên để dành lại.

Riêng anh Tuấn chắc thêm thêm chai mật gấu quá.

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

3 chai gồm 2 chai nước mắt quê hương gửi tại hầm rượu của quán KP và 1 chai rượu của tonytruong giật giải hôm SN nữa. Hôm bữa ảnh đem lên mà anh em không ai uống rượu hết nên để dành lại.

Riêng anh Tuấn chắc thêm thêm chai mật gấu quá.

Tuần nào cũng lê lết . Kiểu này chắc đi bán thận sớm quá . he he he.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Tuần nào cũng lê lết . Kiểu này chắc đi bán thận sớm quá . he he he.

Bác cứ an tâm , tuần này nghe bàn là đi tẩm bổ ..thận đó....Rắn ,baba..:))

0joro0

Huyền Thoại

Bluray gốc và remux không chênh lệch nhiều ( khoảng 5 GB ), nên chép bluray gốc mà lưu trữ cho nó "gin". Chủ nhật này sẽ đem cho genzo và A Tuấn chép ( asia 69 bluray gốc )
Anh ledung123 mà đem theo cho anh Tuấn chép chắc phải lấy vài ổ HDD mới chứa nổi quá! :D

lephigau

Active Member

chủ nhật anh Quang mang cho em bộ rambo & terminator 720p với nha anh, bữa anh hứa rồi đó (anh nhớ mang cáp eSata nha anh :D)
ai có van son với thuy nga by night 720p cho em chép với luôn >.<

qdangnhat

Well-Known Member

chủ nhật anh Quang mang cho em bộ rambo & terminator 720p với nha anh, bữa anh hứa rồi đó (anh nhớ mang cáp eSata nha anh :D)
ai có van son với thuy nga by night 720p cho em chép với luôn >.<

rambo & terminator Bluray em à, anh không có 720
Thúy nga DVD 5 & DVD 9, không có 720. 105 có bluray. Em cần số nào?
Em về quê mới có 2 tuần mà lên lại rồi à?

lephigau

Active Member

rambo & terminator Bluray em à, anh không có 720
Thúy nga DVD 5 & DVD 9, không có 720. 105 có bluray. Em cần số nào?
Em về quê mới có 2 tuần mà lên lại rồi à?

dạ, em về có 2 tuần à anh, vào đi làm đề tài nữa :(
hôm bữa em chép terminator bluray về coi đã quá :x
bây giờ cũng muốn coi bluray :))
vậy chủ nhật anh mang cho em chép ké thúy nga dvd5,9 nha anh (mấy số mới mới ra đó anh, chép về coi thử :D, anh mang số nào em chép số đó) :), còn dư chỗ trong xe thì anh mang thêm cho em rambo cũng dc, còn xe chật quá thì thúy nga thôi cũng dc anh :D
thanks anh nhiều!!!

qdangnhat

Well-Known Member

dạ, em về có 2 tuần à anh, vào đi làm đề tài nữa :(
hôm bữa em chép terminator bluray về coi đã quá :x
bây giờ cũng muốn coi bluray :))
vậy chủ nhật anh mang cho em chép ké thúy nga dvd5,9 nha anh (mấy số mới mới ra đó anh, chép về coi thử :D, anh mang số nào em chép số đó) :), còn dư chỗ trong xe thì anh mang thêm cho em rambo cũng dc, còn xe chật quá thì thúy nga thôi cũng dc anh :D
thanks anh nhiều!!!

XE ANH CÒN DƯ CHỔ ĐỂ CHỞ NHƯNG Ổ CỨNG CỦA EM CÒN CHỔ ĐỂ CHỨA KHÔNG?

lephigau

Active Member

XE ANH CÒN DƯ CHỔ ĐỂ CHỞ NHƯNG Ổ CỨNG CỦA EM CÒN CHỔ ĐỂ CHỨA KHÔNG?

dạ còn anh.
hồi chiều em mới gé phong vũ mua cáp eSata mà nó nói hết hàng nữa, anh mang dc thì mang theo nha :D
nếu mang dc thì anh mang cho em terminator với rambo bluray trc, còn thúy nga anh chỉ mang cho em 1 vol về coi thử thôi được rồi anh....!

lyhoang10

Well-Known Member

Bình ơi , em có Naturo Full phải ko , mai rảnh anh qua em chép nha,.thks:-bd

phuc_1991

Well-Known Member

buồn quá em ngoài bắc chưa có điều kiện vào sì gòn chép phim của các bác. chẹp chẹp

longdnl

Well-Known Member

Bác náo có Thúy Nga 78 - Đường Xưa - DVD9, CN mang theo cho mình chép với, chỉ có số này là chất lượng không ổn. Thanks!

tonytruong

Super Moderators
Anh có Thúy Nga 78 - Đường Xưa - DVD9 nhưng chỉ có Disc 1 không có Disc 2 được không Long ơi :)

Bên trên