NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Có ae nào có bộ PRISON BREAK S1-S4 1080p DTS không dzậy ??????????????

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Có ae nào có bộ PRISON BREAK S1-S4 1080p DTS không dzậy ??????????????

Bộ này mình cũng có luôn đó A.Quang,nhưng chép qua ổ của thằng em bên quận 8 rồi ,khi nào cần lấy về cho A.Quang chép full bộ luôn
số ĐT: 0918209099

Cho em ké luôn. :))
P/s: Mấy cái Clip demo True-HD 7.1 anh xem chưa vậy A Trường?
Anh xem rồi,hay lắm em,Thanks :)

0joro0

Huyền Thoại
Alô. A Tuấn CN này có cần VN In HD nữa ko??? Hay là anh có rồi?

lyhoang10

Well-Known Member

Bình ơi, CN9H đem theo 'Sakura' và Naturo cho anh chép nha.thks

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ok Long có hàng khủng luôn :)) CN anh đi đám cưới buổi trưa ở bình dương,nên không đi Off được, vậy anh đi đến sớm giao ổ cứng cho Long + Bình chép. Khi nào anh về đến SG lấy lại ổ sau,trong đó có tất cả thể loại+ 18+ nhiều lắm kakaka :))

Nếu vậy CN em để chú Bình chép, còn em cầm về nhà chép, xong em cầm chạy lại nhà gởi anh luôn được không anh? Vì lượng phim như vậy chắc 2 người chép không kịp \m/

delldell

Well-Known Member

Chú Long còn CD nhạc nào quý hiếm không? cho anh mượn với!

longdnl

Well-Known Member

Chú Long còn CD nhạc nào quý hiếm không? cho anh mượn với!

Có chứ anh nhưng anh thích thể loại nào, nói em soạn mai cầm đi luôn :D

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nếu vậy CN em để chú Bình chép, còn em cầm về nhà chép, xong em cầm chạy lại nhà gởi anh luôn được không anh? Vì lượng phim như vậy chắc 2 người chép không kịp \m/

Ok được chứ Long vậy ai chép trước cũng được, còn lại Long mang về chép cho no khỏe :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ok được chứ Long vậy ai chép trước cũng được, còn lại Long mang về chép cho no khỏe :))

Ô hô tuyệt cú méo. Thanks anh nha.

longdnl

Well-Known Member

Từ hôm qua off tăng 2 về, lấy ổ của anh Trường chép tè le luôn tới giờ vẫn chưa xong, toàn là hàng chất. :-bd

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Từ hôm qua off tăng 2 về, lấy ổ của anh Trường chép tè le luôn tới giờ vẫn chưa xong, toàn là hàng chất. :-bd

OK Chúc Long vui,cố chép nhanh cho xong :) Anh chuẩn bị chép vô ổ mới cho thằng em nó mang về USA :), chiều nay đi mua thêm 1 ổ 2T nữa để chép đó Long.
Hoàng Anh có mua không chiều nay đi mua luôn nè em trai.?

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

OK Chúc Long vui,cố chép nhanh cho xong :) Anh chuẩn bị chép vô ổ mới cho thằng em nó mang về USA :), chiều nay đi mua thêm 1 ổ 2T nữa để chép đó Long.

Cuối tháng em mới có tiền anh ui. :(

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Sáng mai đi làm em ôm nó tới nhà anh gởi luôn :)]

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Sáng mai đi làm em ôm nó tới nhà anh gởi luôn :)]

Cứ chép xong đi rồi hãy đưa cho Anh Long à,Anh không phải hối hay đòi đâu nha đừng hiểu lầm :) Anh vừa mua thêm cái BOX Transcend 3.5 xong,chuẩn bị mua thêm cái HDD 2TB nửa mới chép Phim cho thằng Em Rể mang về USA Long ơi,Chờ chút anh up hình lên xem nè :)

Đả tới tìm địa chỉ mới và rinh em nó về :)

Giờ thì khui em nó ra nào :))

Gio thì từng phần chi tiết của em nó :)

Có 2 loại dây 3.0 eSATA và 2.0,

Nếu bạn nào chép bằng eSATA mà HDD Seagate 2TB 7.200-64MB/Cache Thì chạy tốc độc coppy đến 135MB/1s khiếp chưa :))

Quạt giải nhiệt rất tốt,xem phim từ sáng tới chiều mà không làm nóng HDD ,và không gây tiếng ồn,thiệt là đả quá đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

qdangnhat

Well-Known Member
Bạn nào có CHAOS 2005 bản bluray cho mình mượn chép (trên diễn đàn chỉ còn 1080p và 720)

tonytruong

Super Moderators
Bạn nào có CHAOS 2005 bản bluray cho mình mượn chép (trên diễn đàn chỉ còn 1080p và 720)

Cở này được không A.Quang :)) ( Chaos 2005 1080p Blu-ray Remux AVC DTS-HD MA 7 1) ( Dung lượng 20.75 GB ) Phim ấy nằm trong ổ Long đang giử đó A.Q
Nếu không gấp CN9h AE gặp nhau ở KP coppy nhé A.Q

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên