NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

minhbaxi

Active Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

đang đợi victoria secret 2012 mà chưa thấy nhỉ ???

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

3 phần trước không hay đâu anh Trường, mà phải nói là cực kỳ hay.
1/ The Bourne Identity
2/ The Bourne Supremacy
3/ The Bourne Ultimatum
Nếu anh Trường chưa xem thì hôm nào thảy ổ cứng qua chép 130GB.

WOW.! Đã luôn để kéo từ từ về vậy,Cám ơn A.Quang nhé. :)

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh Quang trả lời chính xác rồi đó Anh Trường. Em coi lại 2 lần luôn. Hay lắm

Tất cả em đều chơi Bluray cho đã

Vẫn còn cả bộ 3 phim trên diễn đàn nè Anh Trường, anh có đủ kiên nhẫn để tải không, hay chép của Anh Quang cho khỏe :

http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/430340-hanh-dong-1-link-bourne-trilogy.html

OK.Cám ơn Đức có link là đã rồi.để anh kéo từ từ về,cũng không gấp mà . :)

P/s Hai link 2002 và 2004 bị die rồi.? Hôm nào nhở Đức chép dùm anh 2 phần này,giờ anh đang Down phần 2007.

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

OK.Cám ơn Đức có link là đã rồi.để anh kéo từ từ về,cũng không gấp mà . :)

P/s Hai link 2002 và 2004 bị die rồi.? Hôm nào nhở Đức chép dùm anh 2 phần này,giờ anh đang Down phần 2007.

OK Anh Trường .....

explorer

Well-Known Member

Phim này hay nè anh em. Diễn viên nổi tiếng, ledung mớii up lên hôm qua :

The.Assassins.2012.1080p.BluRay.AVC.TrueHD5.1-HDChina.iso
Khổng Tước Đài

Đạo diễn: Triệu Lâm Sơn
Thể loại: Lịch sử, tình yêu...
Thời gian khởi chiếu: 26.09.2012
Nơi chế tác: Trung Quốc, Hong Kong

Năm Canh Tử, vừa hay gặp phải hiện tượng "tứ tinh hợp nhất", dự báo của việc thay đổi triều đại.
Bộ hạ của Tào Tháo (Châu Nhuận Phát đóng), đặc biệt là con trai Tào Phi (Khưu Tâm Chí đóng), hy vọng nhân cơ hội này để lật đổ Hiến Đế soán ngôi, Tào Tháo đăng cơ; đồng thời thế lực phản đối Tào Tháo cũng gấp rút hành động, không ai hay biết lúc nào là lúc tứ tinh hợp nhất, thiên hạ đại Hán sẽ phát sinh ra chuyện kinh thiên động địa gì. Hậu phương doanh trại giam giữ của Quan Trung, Mã Siêu, Hàn Toại, thiếu niên Mục Thuận (Ngọc Mộc Hồng đóng), thiếu nữ Linh Thư (Lưu Diệc Phi đóng) bị một toán binh mã bắt đi, áp giải đến một lang mộ cực lớn và phải chịu một cuộc tập huấn tàn khốc, bọn họ bị nhào nặn thành những chiến sỹ cảm tử sắt đá, hòan thành một nhiệm vụ kinh thiên động địa không thể cho người khác biết. Năm năm sau, Tào Tháo khâm liệm Quan Vũ, trở về Đồng Tước Đài, Linh Thư xuất hiện bên cạnh Tào Tháo trong một bộ trang phục đỏ chói. Hán Hiến Đế (Tô Hữu Bằng đóng) nhu nhược, Phục Hậu (Y Năng Tịnh đóng) đầy dã tâm đều câm như hến trước sự trở về của Tào Tháo, các đại thần đều có ý đồ riêng. Tứ tinh sắp hợp nhất, trò chơi ám sát Tào Tháo đang được lên kế hoạch...

Diễn viên chính:
Châu Nhuận Phát trong vai Tào Tháo
Lưu Diệc Phi trong vai Linh Thư
Tô Hữu Bằng trong vai Hán Hiến Đế
Khưu Tâm Chí trong vai Tào Phi
Ngọc Mộc Hồng trong vai Mục Thuận
Y Năng Tịnh trong vai Phục Hậu
cùng các diễn viên khác

genzo1984

Well-Known Member

anh Đức kéo xong cho em mượn chép liền nhé, em chờ đợi phim này lâu rồi nè, nghe nói em Lưu Diệc Phi có cảnh cởi đồ:))

love_yejin

Huyền Thoại

anh Đức kéo xong cho em mượn chép liền nhé, em chờ đợi phim này lâu rồi nè, nghe nói em Lưu Diệc Phi có cảnh cởi đồ:))

không có thấy gì đâu, phim này có 720p HDTV gần 1 tháng nay rồi

ps: cái này mới hay nè :D http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/462985-tvshow-1-link-victorias-secret-fashion.html

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Trước mình cũng bị, sau khi cài lại win và IDM 6.12 buil 26 là bắt link lại thôi Minh ạ

Trường thử vào down ngay bây giờ xem sao ?
Minh mới cài bản IDM 6.12 buil 26 luôn nè ,vẫn ko bắt link
click vào tải xuống nhanh là trình duyệt chrome bắt link ka à ???

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Trường thử vào down ngay bây giờ xem sao ?
Minh mới cài bản IDM 6.12 buil 26 luôn nè ,vẫn ko bắt link
click vào tải xuống nhanh là trình duyệt chrome bắt link ka à ???
Anh Minh down file định dạng gì ? Nếu thiếu thì vào Option / File Type ... gõ thêm định dạng cần down là IDM tự bắt thôi. Như các Vitoria đuôi TS thì anh thêm TS*.TS là ok

Bên trên