NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

diep_tieu_vu

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

em ở thủ đức nhưng chưa nhập hội sài gòn,
mai em đi off được không ?
em đang ghiền bộ prison break, hồi trước xem được có 3 season, giờ muốn coi lại cho đủ luôn?
bác nào có cho em copy với

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chào mừng Bạn đến với HDSAIGON. Mai BẠN đi off rồi làm thủ tục gia nhập hội luôn đi. Địa điểm thời gian ở trang 1

Nguồn phim trong hội bao la, chia sẻ nhiệt tình, miễn phí

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

em ở thủ đức nhưng chưa nhập hội sài gòn,
mai em đi off được không ?
em đang ghiền bộ prison break, hồi trước xem được có 3 season, giờ muốn coi lại cho đủ luôn?
bác nào có cho em copy với
Qua topic này , đọc kỹ trang 1 nha bạn http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/345057-chuong-trinh-chao-ngay-moi-cua.html

ducphu

Well-Known Member
Quá bổ ích. Nâng cấp lên phiên bản mới thôi. Mà nâng cấp như thế nào chưa rõ. Phiên bản hiện tại là 6.06 beta :D
Vào đây đủ hết build IDM mới nè Tân.
http://thuthuat.chiplove.biz/post/mf-idm-crack-moi-nhat-moi-phien-ban-idm-6-12-xx-full-internet-download-manager-full.130/

Còn mình hôm trước down trước down trúng cái file IDM 6.12 build 24 dính file crack virus tùm lum, KAV nó cảnh báo tùm lum, sau khi gỡ ra, cài bản nào vào IDM nó cũng không chạy, cứ hiện lên:

Nếu cho KAV tạm ngưng thì chạy được! AE nào biết cách sửa thì chỉ giùm; Thanks!
P/S: Hiện tại đang chạy IDM 6.12 build 26 bắt link Fshare ngon lành!

hbinhlove2003

Well-Known Member
Nếu cho KAV tạm ngưng thì chạy được! AE nào biết cách sửa thì chỉ giùm; Thanks!
P/S: Hiện tại đang chạy IDM 6.12 build 26 bắt link Fshare ngon lành!
Anh add file exe của IDM vào Trusted Zone thử xem còn lỗi ko nha ? bắt link ngon là sao anh ,nhấn vào link IDM tự bắt hay nó cũng ra 1 tab mới

diep_tieu_vu

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM H

sau khi đọc kỹ thì các điều kiện để trở thành em đều đạt chỉ trừ phần nhiệt tình. Em tham gia từ hồi 2009 nhưng rất ít khi lên hdvietnam, vây có phải xem là thiếu nhiệt tình không anh bình? Em cũng rất muốn tham gia offline, cái điều kiện đó có thể du di không anh?

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH

sau khi đọc kỹ thì các điều kiện để trở thành em đều đạt chỉ trừ phần nhiệt tình. Em tham gia từ hồi 2009 nhưng rất ít khi lên hdvietnam, vây có phải xem là thiếu nhiệt tình không anh bình? Em cũng rất muốn tham gia offline, cái điều kiện đó có thể du di không anh?
Có gì đâu bạn, cứ tham gia với anh em SG hàng tuần tự nhiên bạn sẽ thấy thích và nhiệt tình liền à ;). Mai 9H bạn cố gắng tham gia cho vui nha

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH

Bác này giống ông bạn truongquy của mình quá, thành viên HDVN trước mình mà giờ vẫn còn SD !!

ducphu

Well-Known Member
Anh add file exe của IDM vào Trusted Zone thử xem còn lỗi ko nha ? bắt link ngon là sao anh ,nhấn vào link IDM tự bắt hay nó cũng ra 1 tab mới
Thằng KIS nó đưa IDM.exe vào ứng dụng không tin tưởng, anh phải xóa đi thì IDM chạy bình thường!
Cũng phải qua tải nhanh thôi chú Bình ơi, Fshare chơi độc thiệt!

thienvu77

Member

ây da, tải Fshare bằng IDM resume đc nha a, chắc phải làm cái tut hướng dẫn resume quá :D, để down đc 99% khỏi ngậm đắng nuốt cay

vd muốn resume file nào, nhấp đúp vào file đó, copy đường link nguồn

paste link mới copy sang trình duyệt

nhấp vào download sẽ hiện ra khung bắt link của IDM, copy dòng url mới đó

paste vào khung address trong ở file mình cần resume, bấm ok rồi resume là đc, đảm bảo thành công 100%

cái này dễ nhưng không phải ai cũng biết, biết thì sẽ tránh đc cảnh tức tối đập bàn đập ghế, đập ... máy tính :p khi 99% mà rớt mạng hay cúp điện
host MF hay 4share cũng làm tương tự

Mình đã làm theo cách này nhưng khi resume IDM vẫn ko down được (hiển thị tốc độ 0 byte/sec rồi đứng im). Chỉ bị khi down file dung lượng lớn vài chục GB (Vd: file Dark Knight Rises 2012 Bluray Remux-KRaLiMaRKo 32GB down đến 99.03% thì tốc độ còn 0% rồi đứng im, down tới down lui 5 lần như một, resume theo cách bác chỉ cũng ko xong nên chuyển qua bản remux khác 36GB thì đến 88.86% thì bị như trên làm lại 2 lần nữa cũng vậy). Những file nhỏ hơn 20GB thì down bình thường. Tốc độ down vẫn ok (1.8~3MB/sec) mình dùng acc vip kích hoạt bằng SMS. Không biết hỏi ai nên mới qua đây hỏi các cao thủ ạh, mong các bác thông cảm. Nếu hỏi hỗ trợ Fshare thì ko biết khi nào mới có câu trả lời thỏa đáng.

Cám ơn các bác.

explorer

Well-Known Member

Mình vẫn reume được mà, theo cách ở trên

Nhớ quy trình 3 bước : REFERER ---> URL ---> ADDRESS

Chỉnh sửa lần cuối:

l0ngb0ng

Active Member

AE nào còn bộ X-Art để chép hay link Fshare để download trọn bộ thì cho em xin nhé:D Thanks!!!

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

AE nào còn bộ X-Art để chép hay link Fshare để download trọn bộ thì cho em xin nhé:D Thanks!!!

Phim này mua cái account download cho nó sướng . hoặc xem online :O):O):O):O):O)

l0ngb0ng

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

account nào và link gì thế bác Ngọc :D PM có link online xem cũng được bác. Thanks!!

explorer

Well-Known Member

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ANh Lonh thích là chắc luôn.

Dũng còn phim này không :

Apocalypse The Second World War 2009 Blu-Ray 1080p AVC DTS-HD MA 5.1 Disc 1-2

Link trên diễn đàn die hết rồi

Cái này là TV series đó Đức. Mới có season 1 thôi (2009), gồm 6 episodes.

delldell

Well-Known Member

Mình có bản 720p (6 tập), sub Việt.

explorer

Well-Known Member

Vậy khi nào đi off, cho em copy nhé

qdangnhat

Well-Known Member
Có bộ phim nói về chiến dịch bắt cóc Churchill của Himler trong Đệ nhị thế chiến, ae nào đã coi còn nhớ tên hoặc có phim thì cho mình xin.

Bên trên