NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Quá bổ ích. Nâng cấp lên phiên bản mới thôi. Mà nâng cấp như thế nào chưa rõ. Phiên bản hiện tại là 6.06 beta :D

Hoài Trung có cho sẵn link trong bài đó. Tân tải về rồi cài thôi. Đây là bản SILENT nhé, kg cần crack

thinhkappa

Well-Known Member
Em đang xài mạng gì vậy Thịnh?

E xài FPT gói này nè a Quang ,220k/tháng mà cộng GTGT VAT gì nữa hoá đơn nó ra 242k

ledung123

Về Hưu
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ACE nào còn giữ bản phim này . Vui lòng cho mình chép

Fast Five 2011 BluRay REMUX CEE 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-EPiK

delldell

Well-Known Member

Mới xem xong disc 1 của CT Asia_Giáng sinh do chú Dũng up. Hình ảnh đẹp, nhạc hay.Tối đi đám cưới về xem tiếp disc 2. Thanks chú Dũng!

delldell

Well-Known Member

Ai đã down bộ phim Hồ Sơ Thần Chết (13 tập + sub Việt), bên trang "Tuyển tập những bộ phim hay của Điện Ảnh Liên Xô" thì ngày mai đi off đem cho mình chép với. Thanks!

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ai đã down bộ phim Hồ Sơ Thần Chết (13 tập + sub Việt), bên trang "Tuyển tập những bộ phim hay của Điện Ảnh Liên Xô" thì ngày mai đi off đem cho mình chép với. Thanks!

Sub Vie có đủ chưa anh Dân? Tính chờ đủ sub của chị Bạch Yến rồi mới down.

explorer

Well-Known Member

Nói đến phim này nhớ lại thưở ấu thơ quá Anh Dân. Hồi đó coi trên TV, phim trắng đen

Thấy Anh nói bây giờ em đi tải đây

Có phụ đề của chị Bạch Yến rồi đó Anh Quang

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member

Mới xem xong disc 1 của CT Asia_Giáng sinh do chú Dũng up. Hình ảnh đẹp, nhạc hay.Tối đi đám cưới về xem tiếp disc 2. Thanks chú Dũng!

Em chờ DVD9 cho đẹp

explorer

Well-Known Member

Chắc đến sáng Mai em sẽ tải xong Bộ Hồ sơ Thần chết. Tải luôn Bộ "Giải Phóng", phim "Người cá", "Những tên cướp thế kỷ 20". Sáng Mai em đem theo

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chắc đến sáng Mai em sẽ tải xong Bộ Hồ sơ Thần chết. Tải luôn Bộ "Giải Phóng", phim "Người cá", "Những tên cướp thế kỷ 20". Sáng Mai em đem theo

Em tải Savage chưa Đức???

hbinhlove2003

Well-Known Member

Có gì mai anh Đức đem mấy phim 3D hôm nọ em nhờ copy dùm luôn nha anh, thanks :)

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Có gì mai anh Đức đem mấy phim 3D hôm nọ em nhờ copy dùm luôn nha anh, thanks :)

Trong 1 buổi off chỉ đủ thời gian copy được 2-3 phim Bluray thôi Bình ơi. Muốn copy nhiều thì có lẽ nên đưa HDD cho Anh copy cả ngày luôn

Anh vẫn đem HDD theo cho Bình chọn vài phim để copy

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Trong 1 buổi off chỉ đủ thời gian copy được 2-3 phim Bluray thôi Bình ơi. Muốn copy nhiều thì có lẽ nên đưa HDD cho Anh copy cả ngày luôn

Anh vẫn đem HDD theo cho Bình chọn vài phim để copy
Thanks anh nhiều nhiều :)

Bên trên