NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

anh Đức tải xong Thiên Mệnh Anh Hùng chưa?em qua ké cùng với vài phim mới nhé,thanks:)

A có 2 bản luôn, mà coi 1080p cũng nét lắm rồi, để tối về coi lại bản Bruplay Việt Nam coi sao:-@

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

anh Đức tải xong Thiên Mệnh Anh Hùng chưa?em qua ké cùng với vài phim mới nhé,thanks:)

ledung mới up lên lúc 23g tối qua. Hôm trước Anh đã kéo phim này của Uploader khác rồi, chưa kịp coi. Nhưng thấy hàng của ledung123 ngon hơn (dung lượng tới 23 GB), thế là xoá bản kia, mới sáng nay kéo lại hàng của ledung. Mấy bản kia không có âm thanh DTS-HD MA, chỉ là DTS

Chắc chiều đi làm về là xong (nếu ở nhà kg cúp điện)

genzo1984

Well-Known Member

ledung mới up lên lúc 23g tối qua. Hôm trước Anh đã kéo phim này của Uploader khác rồi, chưa kịp coi. Nhưng thấy hàng của ledung123 ngon hơn (dung lượng tới 23 GB), thế là xoá bản kia, mới sáng nay kéo lại hàng của ledung. Mấy bản kia không có âm thanh DTS-HD MA, chỉ là DTS
Chắc chiều đi làm về là xong (nếu ở nhà kg cúp điện)
anh Đức có phim nào trong đây thì chép dùm em luôn nha:
1. Người Dơi 2012 (The Dark Knight Rises)
2. Thiên Mệnh Anh Hùng
3. Người Nhện 2012
4. Ice Age 2012
5. Madagasca 3 2012
6. Brave 2012
7. Abraham Lincoln: Vampire Hunter

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nâng cấp lên bản 6.12 mới nhất đi Minh. Có khả năng giải quyết được vấn đề

Nhớ gõ thêm vào Files Type các loại file mình cần tải như : MKV VOB TS M2TS SUB ... nhé

Minh đang xài bản 6.11 nhưng down tốt lắm Đức à ,click vào tải xuống nhanh là IDM bắt chạy phà phà luôn

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

2. Thiên Mệnh Anh Hùng
3. Người Nhện 2012
4. Ice Age 2012
5. Madagasca 3 2012
6. Brave 2012

Mấy phim e đưa a có hết đó, hên cho e là a mới kéo xong, nhờ a Đức chép dùm điI-)

explorer

Well-Known Member

Vậy Toàn đưa HDD qua đi. Anh có 5/7 phm, thêm của Trường nữa là đủ luôn

Chép luôn cho Trường phim Thiên Mệnh Anh Hùng bản Remux 23,2 GB của ledung nhé. Bản của Trường là 1080, chỉ có hơn 6 GB. Nghe âm thanh DTS-HD MA cho nó phê

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member

Chép luôn cho Trường phim Thiên Mệnh Anh Hùng bản Remux 23,2 GB của ledung nhé. Bản của Trường là 1080, chỉ có hơn 6 GB
vậy thì may quá, mai em gửi anh chép dùm em nha,thanks

truonghd

Well-Known Member

Chép luôn cho Trường phim Thiên Mệnh Anh Hùng bản Remux 23,2 GB của ledung nhé. Bản của Trường là 1080, chỉ có hơn 6 GB. Nghe âm thanh DTS-HD MA cho nó phê

Ok, em cũng down và mới coi luôn rồi:-q

ledanhbmt

E là mem mới thui , em đag cần chép full bộ ASIA và 1 ít phim HD 3D , bluray về xem :D

- Mấy bro trong HDVN cho em tham gia OFF +giao lưu học hỏi với nha . Nhà em gần CC BC2 , em ở BC1 - Tân Bình

- YH : danhtl2512 - 0905..098.826 ............. em xin cảm ơn nhiều !

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

E là mem mới thui , em đag cần chép full bộ ASIA và 1 ít phim HD 3D , bluray về xem :D

- Mấy bro trong HDVN cho em tham gia OFF +giao lưu học hỏi với nha . Nhà em gần CC BC2 , em ở BC1 - Tân Bình

- YH : danhtl2512 - 0905..098.826 ............. em xin cảm ơn nhiều !

đăng ký tham gia vào hội và đi off CN9H nha bạn, qua topic chào ngày mới đk theo mẫu, đi off vài bữa để biết ai có tài nguyên gì, sau đó cần gì thì nhờ chia sẻ thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

ledanhbmt

Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

đăng ký tham gia vào hội và đi off CN9H nha bạn, quan topic chào ngày mới đk theo mẫu, đi off vài bữa để biết ai có tài nguyên gì, sau đó cần gì thì nhờ chia sẻ thôi
Đăng kí rồi ... sẽ cố gắng sắp xếp t.gia :D

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Minh đang xài bản 6.11 nhưng down tốt lắm Đức à ,click vào tải xuống nhanh là IDM bắt chạy phà phà luôn
Lạ thật, tại sao có người được người không? Mấy hôm nay nhức đầu thằng Fshare này quá!

genzo1984

Well-Known Member

2. Thiên Mệnh Anh Hùng
3. Người Nhện 2012
4. Ice Age 2012
5. Madagasca 3 2012
6. Brave 2012

anh Đức chép dùm em mấy phim này luôn nha, em tìm trong ổ của anh Trường k có,thanks

Bên trên