NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

vltk13t2

Member
Up lên FF 17 làm tè le..cuối cùng vẫn chẳng bắt đc link. làm đủ mọi thứ =))..chán thật..

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chú, Bác nào có phần mềm diệt rắn độc, chạy good thì cho mình xin với, dĩ nhiên là có licence kèm theo. Thanks!:D:D:D

delldell

Well-Known Member

Chán thế! mới hỏi xong lại có một "con ma" quảng cáo lộ diện.....

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

của mình vẫn bắt link fshare bằng IDM bình thường mà
click vào tải xuống nhanh thì nó kéo phà phà thôi mà
Em xài bản IDM nào vậy?
vẫn bắt link đc khi nhấp vào tải xuống nhanh nha a, a down bản IDM mới nhất về, Internet Download Manager v6.12 Build 25 Final – Trình download số 1 thế giới, cả cái IDM CC cho firefox IDM CC 7.3.29 mới nhất cho firefox, cài đặt ok thì lúc bấm vào tải xuống nhanh sẽ tự động bắt bằng IDM. Nếu không bắt đc thì có lẽ là loại files đó chưa có trong options.

a vào download => options => files type

gõ thêm định dạng file mà a muốn down vào, MKV M2TS VOB ...
khi đó bấm download IDM sẽ tự bắt link, còn không đc nữa thì e thua :D
Cái vụ thêm file types thì anh biết, hai ngày trước còn dùng Fshare tool bắt link qua IDM down ào ào; Tối qua down IDM bản mới nhất mà em chi, cài xong nó "vũ như cẩn". Sao có người bắt link bình thường, còn mình không được, thua thiệt rồi! (Bà mịa nó! File của mình up, thì bắt link được)

Em chỉ anh cách "chụp hình" mấy hộp thoại mà không bị dính hình nền desktop vào (Vd: như mấy hộp thoại em up còn bị dính hình nền)! Thanks!

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chú, Bác nào có phần mềm diệt rắn độc, chạy good thì cho mình xin với, dĩ nhiên là có licence kèm theo. Thanks!:D:D:D
Muốn diệt ngon mà có licence thì phải mua thôi, bác Năm ơi! Còn muốn xài miễn phí vài tháng thì bác vào Kaspersky tải bản Antivirus 2012 xài thử 1 tháng, xong update lên Internet Security, được tiếp tháng nữa !

tolydieu

Em chỉ anh cách "chụp hình" mấy hộp thoại mà không bị dính hình nền desktop vào (Vd: như mấy hộp thoại em up còn bị dính hình nền)! Thanks!
Bấm giữ phím Alt là được.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác cứ chụp thoải mái, xong copy vào paint của win trong accessories xong crop lại là được chứ gì!

ducphu

Well-Known Member

Bấm giữ phím Alt là được.
Vậy mà hỗm giờ không biết; Cám ơn em nhiều!
Nhưng có cách nào để hiện những bảng nhỏ trong hộp thoại mà không thấy hình nền không? Vì khi nhấn Alt thì nó mất tiêu!
Bác cứ chụp thoải mái, xong copy vào paint của win trong accessories xong crop lại là được chứ gì!
Cách làm của Tân nhanh lẹ hơn!
Bác thử xài KAV chưa?

lyhoang10

Well-Known Member

Anh sài NIS thử chưa..em đang sài ..thấy cũng ổn..anh tải bản Nis trên trang chủ Norton ,.rồi pm Hoà (nick GPK) xin key 180 ngày là ok. Lúc trước em sài Kav , nếu nó đang quét là mình lướt web chậm lắm, nặng máy , ngốn cpu ghê . ko biết bây giờ ra sao.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Anh 5 râu cần lai-sần 6 tháng Kaspersky Antivirus 2013 thì pm em nha tặng anh 1 cái miễn phí :), muốn cài bản tiếng Anh thì lên trang kaspersky.com or tiếng Việt thì lên kaspersky.vn

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

em xài IDM bản 6.11 anh à

Nâng cấp lên bản 6.12 mới nhất đi Minh. Có khả năng giải quyết được vấn đề

Nhớ gõ thêm vào Files Type các loại file mình cần tải như : MKV VOB TS M2TS SUB ... nhé

explorer

Well-Known Member

Hàng này của Bác Dũng có dung lượng cao nhất, hơn các bản của các Bác Uploader khác.

Thấy em Midu và Vân Trang đẹp quá. Tải về coi Bluray của Việt Nam bây giờ làm như thế nào ... Âm thanh DTS-HD Master Audio tiếng Việt nhé

Thien Menh Anh Hung 2012 1080p VIE Blu-ray AVC DTS-HD MA 5.1

Mã:
[color="Blue"]
Blood Letter - Thiên Mệnh Anh Hùng (Vietnam 2012)
Đạo diễn: Victor Vũ
Diễn viên: Midu, Vân Trang, Minh Thuận, Khương Ngọc, Kim Hiền
Nhà sản xuất: Phương Nam Phim, Saiga Films và Thanh Niên Phim
Thời lượng: 90 phút

DISC INFO:

Disc Title:     Blood Letter 2012 Blu-ray 1080p AVC DTS-HD MA 5.1
Disc Size:      23,115,128,199 bytes
Protection:     AACS
BD-Java:        Yes
Extras:         50Hz Content
BDInfo:         0.5.8

PLAYLIST REPORT:

Name:                   00001.MPLS
Length:                 1:43:08.000 (h:m:s.ms)
Size:                   20,313,544,704 bytes
Total Bitrate:          26.26 Mbps

VIDEO:

Codec                   Bitrate             Description     
-----                   -------             -----------     
MPEG-4 AVC Video        20003 kbps          1080p / 24 fps / 16:9 / High Profile 4.1

AUDIO:

Codec                           Language        Bitrate         Description     
-----                           --------        -------         -----------     
DTS-HD Master Audio             German          2300 kbps       5.1 / 48 kHz / 2300 kbps / 16-bit (DTS Core: 5.1 / 48 kHz / 1509 kbps / 16-bit)
DTS-HD Master Audio             Vietnamese      2294 kbps       5.1 / 48 kHz / 2294 kbps / 16-bit (DTS Core: 5.1 / 48 kHz / 1509 kbps / 16-bit)

SUBTITLES:

Codec                           Language        Bitrate         Description     
-----                           --------        -------         -----------     
Presentation Graphics           German          23.911 kbps                     
Presentation Graphics           Dutch           20.531 kbps                     
Presentation Graphics           German          0.020 kbps   
[/color]

explorer

Well-Known Member

Trùng bài rồi ...

genzo1984

Well-Known Member

anh Đức tải xong Thiên Mệnh Anh Hùng chưa?em qua ké cùng với vài phim mới nhé,thanks:)

jeambone

Active Member

Bác Dân không dùng AVG 2013 hôm trước chép vào máy Bác rồi đó ! Chạy nhẹ & hiệu quả, giao diện như win 8.

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nâng cấp lên bản 6.12 mới nhất đi Minh. Có khả năng giải quyết được vấn đề

Nhớ gõ thêm vào Files Type các loại file mình cần tải như : MKV VOB TS M2TS SUB ... nhé

Cũng chẳng được luôn, em làm hết rồi

Bên trên