NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đây, chờ file nào bị ngưng giữa chừng, áp dụng cách của An xem

truonghd

Well-Known Member
Cái đó dễ mà a ĐỨC K biết à, còn 1 cách nữa nè

Em thì dụ cái phim SAVAGET 2012 nhé
Lúc đầu nó vậy , xong anh bấm REXUM cái phim đó

Nó sẽ ra cái bảng tải xuống nhanh, xong a bấm cái sẽ tải sau nhé:-O

Nó sẽ ra cái file tên giống vậy nhưng thêm số 2 đằng sau, xong anh dupo nó ra cái bảng này

Và anh chọn cái như hình copy nó cái địa chỉ và past nó qua cái FILE a đang down cái địa chỉ đó

Xong a bấm ok và nhấn tải tiếp là nó chạy:-@

truonghd

Well-Known Member
Giờ thì thằng FSARE bị khùng rồi, nó k tự rexum được khi tắt máy, phải làm thủ công thôi, bó tay, VIP mà y như ship ấy:-O

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đây, chờ file nào bị ngưng giữa chừng, áp dụng cách của An xem

A đang down tới 90% rồi tắt máy bảo đảm nó k resume được chứ gì, rồi thử cái đó xem sao:-q

explorer

Well-Known Member

Trước giờ Fshare ngon quá, luôn luôn tự động resume được, nên không quan tâm đến các kỹ thuật "Resume bằng tay" như vậy

Bây giờ Fshare bị "hạ cấp", cần phải giở chiêu. Cảm ơn anh em đã nhiệt tình chỉ chiêu nhé

Đúng là resume được đó An và Trường

Hải Đăng áp dụng luôn nhé

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Trước giờ Fshare ngon quá, luôn luôn tự động resume được, nên không quan tâm đến các kỹ thuật "Resume bằng tay" như vậy

Bây giờ Fshare bị "hạ cấp", cần phải giở chiêu. Cảm ơn anh em đã nhiệt tình chỉ chiêu nhé

Đúng là resume được đó An và Trường

Hải Đăng áp dụng luôn nhé

Sao đó giờ k hỏi mà down lại chi cho mệt, em ngày nào cũng chơi vậy hết:-O

wimax

Well-Known Member
Hic hic hic . Khổ cho Đức quá . Làm kiểu này hoài lâu rồi . Bây giờ Đức đỡ phải Download lại

hbinhlove2003

Well-Known Member
Cách của chú An áp dụng cho cả host free nước ngoài như Mediafire luôn nha các bác và thằng 4share.vn

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Sao đó giờ k hỏi mà down lại chi cho mệt, em ngày nào cũng chơi vậy hết:-O

Thì mới bị phim Expandables 2 là phim đầu tiên đó chứ Trường. Fshare mới "Hạ cấp" mấy ngày thôi. Với lại khi kéo phim Bluray dung lượng lớn cỡ bốn mươi mấy GB, thời gian tải cả buổi, thì mới bị, vì Fshare đổi địa chỉ của File. Còn tải phim rip dung lượng cỡ mười mấy GB trở xuống, thời gian tải ngắn, chẳng bao giờ bị cả

Đây cũng là lý do mà khi kéo 1 phim dung lượng lớn bị chia ra làm nhiều File nhỏ, như Netload chia 1 phim Bluray thành cả trăm File 500 MB, mình phải cho tải đồng loạt mà không dùng QUEUE - Tải xếp hàng. Vì những File ở cuối, xếp hàng lâu quá (tải qua đêm), đến lượt nó thì địa chỉ bị đổi mất rồi, kg tải được nữa, phải lấy link lại

Dùng 1 mình 1 tài khoản thì còn đỡ, chứ dùng chung (như TK Fshare của HDSAIGON chẳng hạn), mỗi lần đăng nhập để IDM lấy link lại, gặp ngay lúc những người khác đang chiếm dụng tài khoản, là ... rồi ... Đợi .... "Xóa phiên download trước" ....

Chỉnh sửa lần cuối:

abchen

Member
Vụ bắt link này bất tiện hơn trước nhiều. Bây giờ Fshare nhả link direct download phải qua màn hình web, nhất thêm 1 nút nữa mới có link. Hồi trước chỉ cần click phải vào link gốc rồi chọn tải về bằng IDM là được.

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Vụ bắt link này bất tiện hơn trước nhiều. Bây giờ Fshare nhả link direct download phải qua màn hình web, nhất thêm 1 nút nữa mới có link. Hồi trước chỉ cần click phải vào link gốc rồi chọn tải về bằng IDM là được.

Nó làm theo cách của host uploaded.net . Làm vậy để tránh share account.

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Fshare chơi kiểu này thì chết mấy anh acc share rồi, trong đó có acc của AE HDSG lun!

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Mà bây giờ đâu có bắt link bằng IDM được nữa, có bác nào tìm ra cách chữa trị chưa vậy?

vẫn bắt link đc khi nhấp vào tải xuống nhanh nha a, a down bản IDM mới nhất về, Internet Download Manager v6.12 Build 25 Final – Trình download số 1 thế giới, cả cái IDM CC cho firefox IDM CC 7.3.29 mới nhất cho firefox, cài đặt ok thì lúc bấm vào tải xuống nhanh sẽ tự động bắt bằng IDM. Nếu không bắt đc thì có lẽ là loại files đó chưa có trong options.

a vào download => options => files type

gõ thêm định dạng file mà a muốn down vào, MKV M2TS VOB ...

khi đó bấm download IDM sẽ tự bắt link, còn không đc nữa thì e thua :D

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Fix lỗi bớt đi . he he he . Chứ không share tè le hột dưa . Mà Fshare sắp nghiên cứu quất em nó được rồi . . . . hu hu hu . . . Ai biểu đổi gate làm gì . . .

minhbaxi

Active Member

của mình vẫn bắt link fshare bằng IDM bình thường mà
click vào tải xuống nhanh thì nó kéo phà phà thôi mà

Bên trên