NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

"tự điển" là tự gì vậy anh Năm ui??/
ACE nào có những bản nhạc hình của nhóm Ngũ Long công chúa cho xin với, em rất thích nhạc liên khúc "hót" trên sân khấu, tks.

Theo mình thì "tự điển" vẫn có thể dùng như "từ điển" (thường dùng trong văn nói-hay là một cách nói trại của từ điển). Nếu tra cứu từ "tự điển" thì các sách từ điển tiếng Việt cũng sẽ dẫn tới "từ điển", có nghĩa là sách tra cứu nghĩa của từ vựng.

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Các bác ơi! Chú Vũ (nick vucovu) có gởi cho mình một đường link có chứa 1 phim rất hay. Đó là phim nói về nghệ thuật kết hợp ánh sáng, vũ điệu, đường cong cơ thể (3 vòng). Mình cũng chưa rõ là thể loại phim gì? có nhiều phim thuộc thể loại này không? Các bác down về xem và cho biết ý kiến về nguồn gốc thể loại này. Đây cũng là thắc mắc của bạn vucovu.
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

dangtu

Active Member

có bác nào có phim "Nhất lộ hướng tây" cho em chép với.

genzo1984

Well-Known Member

Các bác ơi! Chú Vũ (nick vucovu) có gởi cho mình một đường link có chứa 1 phim rất hay. Đó là phim nói về nghệ thuật kết hợp ánh sáng, vũ điệu, đường cong cơ thể (3 vòng). Mình cũng chưa rõ là thể loại phim gì? có nhiều phim thuộc thể loại này không? Các bác down về xem và cho biết ý kiến về nguồn gốc thể loại này. Đây cũng là thắc mắc của bạn vucovu.
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
thể loại này nghe hấp dẫn ghê (cái gì kết hợp đường cong 3 vòng là hấp dẫn rồi)
mà nick vucovu là ai vậy nhỉ?

explorer

Well-Known Member

Dạ, phim đầu thì xong rồi. Còn phim thứ hai được 70% rồi Anh Quang ơi

Hôm qua nhà em bị cúp điện

wimax

Well-Known Member
Báo cáo Anh Em . Sau thời gian nghiên cứu đã có Acc Netload . A.Quang , Chú Dũng LH lại em gửi qua nhé .

Tối nay AE đi off please mang theo clips nhạc hình sôi động + hài kịch cho e chép với nhe, hihi. Tks alot.

delldell

Well-Known Member

@ledung123: Tối nay Dũng có bộ TVB- Lôi Đình Tảo Lộc - Đạt Phi lồng tiếng đem cho anh copy với nhé, về cho 2 quý bà ở nhà xem. Thanks!

ledung123

Về Hưu

@ledung123: Tối nay Dũng có bộ TVB- Lôi Đình Tảo Lộc - Đạt Phi lồng tiếng đem cho anh copy với nhé, về cho 2 quý bà ở nhà xem. Thanks!

Dạ, được anh. Khoảng 35 GB

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Dow thôi, wait sub. Tks a.

love_yejin

Huyền Thoại

em nôn nóng được xem quá nhưng đành chờ bản bluray coi cho nó sướng

thì cái này là bluray nà, hay ý Toàn là bluray nguyên gốc (m2ts), cái đó chắc vài ngày nữa mới có

genzo1984

Well-Known Member

chưa đc 7G mà chú An, anh đợi Bluray Remux coi cho nó đã, hy vọng cuối tuần có để xem với em yêu;;)

vltk13t2

Member
Vãi...phim thì hay mà có lúc nó co lại có viền đen..lúc lại ko..có người trả lời thắc mắc của e là do way bằng máy way IMAX nên nó như vậy..còn những đoạn khác thì sao nhở..way bằng Canon à =)).....chả hỉu

Bên trên