NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

hbinhlove2003

Well-Known Member
Đúng đó Bình ơi. Đọc trên diễn đàn có nhiều cái anh chả hiểu gì cả. Hồi đó có được dạy gì đâu, toàn học ké thôi.

Mình thì tự mày mò, bí quá thì kiếm sư phụ hỏi, trả thù lao bằng cafe hay trà xanh!

Vụ này đc đó ,nhờ đi off mới học hỏi đc nhiều cái ko biết.Nhất là về vi tính.
Cái này trong các buỗi off anh em cứ đưa ra mà thảo luận đâu có gì mà ngại mà giấu, ai biết sẽ trả lời giúp ngay thôi . Trong hội mình cao thủ nhiều lắm tại ko lên tiếng, chỉ sợ các bác ko lên tiếng hỏi thôi :))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hôm nào phổ cập tin học phổ thông cho mấy bác quá :))

Đúng đó Bình ơi. Đọc trên diễn đàn có nhiều cái anh chả hiểu gì cả. Hồi đó có được dạy gì đâu, toàn học ké thôi.

Vụ này đc đó ,nhờ đi off mới học hỏi đc nhiều cái ko biết.Nhất là về vi tính.

Cái này trong các buỗi off anh em cứ đưa ra mà thảo luận đâu có gì mà ngại mà giấu, ai biết sẽ trả lời giúp ngay thôi . Trong hội mình cao thủ nhiều lắm tại ko lên tiếng, chỉ sợ các bác ko lên tiếng hỏi thôi :))

lúc mình quyết định mua lap ko biết a b c gì về tin học ,chưa bước chân vào tiệm nét chơi game
ra nguyễn kim mua lap thấy mọi người rê rê ngón tay trên lap mình cũng rê rê thử ,ai ngờ đẩy mạnh tay 1 cái mũi tên trên màn hình biến mất tiêu ,sợ máy hư nhân viên nó bắt đền nên len lén bỏ đi =))=))=))=))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

lúc mình quyết định mua lap ko biết a b c gì về tin học ,chưa bước chân vào tiệm nét chơi game
ra nguyễn kim mua lap thấy mọi người rê rê ngón tay trên lap mình cũng rê rê thử ,ai ngờ đẩy mạnh tay 1 cái mũi tên trên màn hình biến mất tiêu ,sợ máy hư nhân viên nó bắt đền nên len lén bỏ đi =))=))=))=))

kakaka thế giờ minh cũng là cao thủ rồi,tự biết cài đặt và mọi thứ rồi,chuyên về vọc cho ra nước mới chịu kakaka :))=))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đức này giỏi thật; Chỉ tội nghiệp mấy chú bán đĩa bị mất mối! He he ...

Em chỉ làm vài đĩa tặng anh em trong hội thôi mà

Anh Phú nói nhỏ nhỏ, coi chừng Arirang cho người đón đường xử em thì khổ. Hic hic ...

Ai biểu các Uploader của diễn đàn mình và mấy trang torrent up file ảnh đĩa Karaoke để sẵn trên đó làm chi ...

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Em chỉ làm vài đĩa tặng anh em trong hội thôi mà

Anh Phú nói nhỏ nhỏ, coi chừng Arirang cho người đón đường xử em thì khổ. Hic hic ...

Ai biểu các Uploader của diễn đàn mình và mấy trang torrent up file ảnh đĩa Karaoke để sẵn trên đó làm chi ...

Không thể chỉ nói riêng Arirang này được,mà tất cả bản quyền của các Sof đều như thế mà :)) =)) tránh sao khỏi kakaka :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Điều này cần thiết trong 4r của mình đấy Bình à,nếu được thế này,AE cám ơn em nhiều,ai biết gì cứ up lên đây cùng nhau trao đổi chia sẽ cũng hay vậy ,đung không nè .? :)

Chỉnh sửa lần cuối:

wimax

Well-Known Member
Điều này cần thiết trong 4r của mình đấy Bình à,nếu được thế này,AE cám ơn em nhiều,ai biết gì cứ up lên đây cùng nhau trao đổi chia sẽ cũng hay vậy ,đ1ugn không nè .? :)

Anh em nào rảnh làm vài cái Tutorials mà mình biết . Up lên cho mọi người đọc . Rồi chú Bình tổng hợp lại trang #1

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đức ơi có hàng nóng hổi rồi nè, kéo đi em.
http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/446837-hanh-dong-total-recall-2012-1080p.html
http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/447155-blu-ray-iso-hanh-dong-1-a.html
Khi nào xong cho anh chép nha em. Bữa giờ cũng được một chục film rồi, phải gọi cho Phi rồi.

Dạ, em kéo ngay

Khi nào xong, Anh copy nhé

Chơi Bluray, gọi Phi hoài luôn. Hic hic

dangtu

Active Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh Đức còn đĩa ariang nào chủ nhật này off cho em đĩa, hay anh cho em chép file về cũng được. cám ơn Anh trước nhé

delldell

Well-Known Member

Đồng ý luôn! Ngoài ra chắc cũng cần phải phổ cập lại tiếng Việt luôn, nhiều bác hỏi, không chịu ngã (như bác Lai)hoặc hỏi ngã tùm lum (mình cũng bị hoài). Ví dụ như câu trên của chú Bình: "buỗi", tìm trong tự điển tiếng Việt không có (vì nó không có nghĩa gì cả).:-D

love_yejin

Huyền Thoại

tìm trong tự điển tiếng Việt không có (vì nó không có nghĩa gì cả).:-D

cái này cũng là từ ít dùng, người ta hay dùng "từ điển" hơn ạ :D, troll bác râu tí cho vui, he he

lyhoang10

Well-Known Member

AE nào có phim hoặc link " Ngôi nhà hạnh phúc" MInh Hằng đóng ...cho mình xin.thks

explorer

Well-Known Member

Anh Đức còn đĩa ariang nào chủ nhật này off cho em đĩa, hay anh cho em chép file về cũng được. cám ơn Anh trước nhé

OK. Tặng Thành 1 đĩa nhé

Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đồng ý luôn! Ngoài ra chắc cũng cần phải phổ cập lại tiếng Việt luôn, nhiều bác hỏi, không chịu ngã (như bác Lai)hoặc hỏi ngã tùm lum (mình cũng bị hoài). Ví dụ như câu trên của chú Bình: "buỗi", tìm trong tự điển tiếng Việt không có (vì nó không có nghĩa gì cả).:-D
"tự điển" là tự gì vậy anh Năm ui??/
ACE nào có những bản nhạc hình của nhóm Ngũ Long công chúa cho xin với, em rất thích nhạc liên khúc "hót" trên sân khấu, tks.

Bên trên