NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Sặc dỏm gì ít nhất cũng 1080p chư không phải dỏm đâu , mình coi hết phim đó luôn mà . phim chiếu trên 3tv LCD và máy chiếu ở phòng chính quán bác Phúc mà

bản HDTV bác ơi, dung lượng có 2,6 gb thôi, quán a Phúc thì youtube chiếu lên còn thấy đẹp :D

qdangnhat

Well-Known Member

tonytruong

Super Moderators
Đức ơi.! Lúc nào rảnh,em có thể làm cho anh 1 hay 2 đĩa KOK nữa không.? Vol nào cũng được miễn là mới,cái đĩa em làm rõ,đẹp và hay quá,cám ơn em trước nha,
Nhân tiện em up lên cái software NERO để anh in ra mấy cái đĩa VCD+DVD+Nhạc có đuôi là .nrg cho kèm theo bản hướng dẫn Đức nhé. :)

explorer

Well-Known Member

OK. Em sẽ làm cho Anh 2 disc. Dĩ nhiên là em sẽ làm Vol. 46 mới nhất.

Em sẽ up NERO lên Fshare và cách burn đĩa

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

OK. Em sẽ làm cho Anh 2 disc. Dĩ nhiên là em sẽ làm Vol. 46 mới nhất.

Em sẽ up NERO lên Fshare và cách burn đĩa

Đức đã làm cho anh Vol.46 rồi,vậy chắc là chỉ làm củ hơn( Vol.45-Vol.44) cũng được,nếu có mới hơn Vol.46 thì quất luôn :)) vì chưa có cái mới mà,em nhớ là làm cho đầu Ariang dành cho 3600deluxe nhé,cám ơn Đức nhiều nha

explorer

Well-Known Member

Cứ 3 tháng thì Arirang ra đĩa mới. Vậy thì tháng 1/2013 sẽ có đĩa Vol. 47 đó Anh Trường

Em sẽ luôn làm đĩa mới nhất, vì đĩa mới chính là đĩa cũ + thêm vài trăm bài hát mới :

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cứ 3 tháng thì Arirang ra đĩa mới. Vậy thì tháng 1/2013 sẽ có đĩa Vol. 47 đó Anh Trường

Em sẽ luôn làm đĩa mới nhất, vì đĩa mới chính là đĩa cũ + thêm vài trăm bài hát mới :

OK Đức ,vậy em làm đĩa nào cho anh cũng được,cám ơn em trước nha. :) có phải đĩa này hôm nọ em làm cho anh đúng không .?

explorer

Well-Known Member

Đúng đó Anh. Đây là đĩa Vol. 46 mới nhất. Có bổ sung thêm 380 bài hát mới so với đĩa Vol. 45

CN9H em sẽ đem 2 đĩa cho Anh

explorer

Well-Known Member

Để ghi đĩa đó Thịnh. File Kaaoke Vol. 46 được up lên diễn đàn có đuôi là *.NRG, chỉ có chương trình NERO mới ghi thành đĩa Karaoke được

ducphu

Well-Known Member

Đức này giỏi thật; Chỉ tội nghiệp mấy chú bán đĩa bị mất mối! He he ...

Bên trên