NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nếu mình nhớ không lầm thì trong cuốn TN này còn nói về một nữ phi công gốc Việt lái máy bay chiến đấu tại chiến trường Iraq.

qdangnhat

Well-Known Member
Có bạn nào còn giữ The Hunger Games 2012 BluRay 1080p AVC DTS-HD MA7.1-CHDBits cho mình chép với.
Thanks

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nếu mình nhớ không lầm thì trong cuốn TN này còn nói về một nữ phi công gốc Việt lái máy bay chiến đấu tại chiến trường Iraq.

Chính xác luôn,
Còn chuơng trình Asia 55 thì có 4 ae gốc Việt đạt điểm cao nhất trong kỳ sát hạch của quân dội Hoa kỳ, lần đầu tiên trong lịch sử của Mẽo

qdangnhat

Well-Known Member
CD gốc có 2, lốt lét thì nhiều nhưng đưa kiểu gì đây? Hay anh tiện ghé nhà em nhé. CN9h chắc em xin nghỉ hết năm, mỗi tháng 1 lần ghé qua chút đóng tiền hội phí thôi :D.

OK để anh ghé nhà em.
Em cố gắng đóng đủ tiền hội phí nha, để cho anh Dân ảnh mừng, tội nghiệp ảnh cứ lo thất thu .......:D:D:D

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Chính hắn đó, coi cuốn đó xong mới biết người Việt Nam ta ở hải ngoại giỏi đến chừng nào:-bd
Coi cái này nể ông chồng ca sĩ Hà Phương, ông Chính Chu

delldell

Well-Known Member

Móa ơi! kéo "Lụa" bằng cáp quang mà tốc độ như vậy nè

delldell

Well-Known Member

Hồi sáng "kéo" như rùa. Chiều nay "kéo" như...xe lửa

qdangnhat

Well-Known Member
Anh Tài ơi chỉ giùm cánh chụp màn hình laptop bằng PrtSc, sau đó đưa lên diển đàn của mình. Có 1 vấn đề cần nhờ ae tư vấn mà không biết cách đưa lên. Cảm ơn anh nhé.

Bên trên