Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

toemayman

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mời các ác bài đêm buồn tỉnh lẻ Đan Nguyên Nhưng beat Trường Vũ
[hide]https://drive.google.com/file/d/0B91Jl6lOp7-uVDZXanVDU0x5aVE/edit?usp=sharing[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

Không biết Bác DoLongBinh đã tìm lại giúp mình mấy bài trong PBN 109 chưa? Nếu tìm ra rồi, bác up giúp cho mình xin bài Trong cơn say - Trịnh Lam & Hồ Lệ Thu và bài Tiễn anh về nơi xa - Tóc Tiên.
Cảm ơn bác rất nhiều!

hihi! bác giục bác ấy nhanh nhanh em ké cái Beat với! :D

toemayman

Well-Known Member

60 Nam cuoc Doi( Remix) - The Men
[hide]https://drive.google.com/file/d/0B91Jl6lOp7-uX09UOGVjX3k5MjA/edit?usp=sharing[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

Bác intexhai ơi! Có mấy bài cũ quá của Duy Khánh hình ảnh nhìn chữ còn khó, tiếc quá!

lequynhan

Well-Known Member

:D Em xin giới thiệu một nhạc phẩm kế tiếp "Thuở Ban Đầu" của nhạc sĩ Phạm Đình Chương do nam ca sĩ Nguyễn Hưng thể hiện cùng các vũ công mà chân không nên dài thêm !

Link: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
File size : 1.62 GiB
Duration : 4mn 2s
Nominal bit rate : 54.0 Mbps
Width : 1 920 pixels
Height : 1 080 pixels
Display aspect ratio : 16:9

Chúc các bác một buổi sáng vui vẻ!

vinaguy

Well-Known Member

Em không thích lấy bản đó ở youtube vì họ chơi giai điệu rõ quá giống như để nghe chứ không phải để hát bác ạ . Hồi xưa ở DVD EM VỀ TINH KHÔI em thấy có bài gì mà đầu tiên họ ca 4 câu thôi nghe đã lắm song em cho người ta cả quyển album mất rồi .

Ý bác là các bản đó có Melody á hả? Theo em biết thì các điệu lý và các điệu cải lương thường có melody hết bác ơi. Em cũng có bản mà là Melody luôn. Nếu bác thích thì em ghép với một số điệu khác cho bác "ca dài hơi" luôn. Chứ mỗi 1 điệu Lưu Thủy Hành Vân thì ngắn chủn à. Em dự kiến ghép cho bác gồm: 1. Lưu thủy hành vân; 2. Trăng thu dạ khúc; 3. Phi vân Điệp khúc. Bác thấy sao?

p/s: Có melody hết nhé bác

asbanngay01

Well-Known Member

Ý bác là các bản đó có Melody á hả? Theo em biết thì các điệu lý và các điệu cải lương thường có melody hết bác ơi. Em cũng có bản mà là Melody luôn. Nếu bác thích thì em ghép với một số điệu khác cho bác "ca dài hơi" luôn. Chứ mỗi 1 điệu Lưu Thủy Hành Vân thì ngắn chủn à. Em dự kiến ghép cho bác gồm: 1. Lưu thủy hành vân; 2. Trăng thu dạ khúc; 3. Phi vân Điệp khúc. Bác thấy sao?
p/s: Có melody hết nhé bác
Vâng bác ghép cho em như thế thì tốt quá , cám ơn bác nhiều lắm ! Chúc bác luôn vui khỏe và yêu đời !

nhviet341985

Bác ơi, bác có bản liên khúc " em trong mắt tôi và nồng nàn Hà Nội " ko ạ, e search trên mạng thì vẫn còn giọng ca sĩ be bé. Bác có share e với nha.

THUAN_PHU

Mình xài mkvmerge GUI khi chuyển vob sang mkv sao còn có 1 track ............... Bác nào biết chỉ giúp mình . Thanks

lequynhan

Well-Known Member

Mình xài mkvmerge GUI khi chuyển vob sang mkv sao còn có 1 track ............... Bác nào biết chỉ giúp mình . Thanks

:D ví dụ như bài Mùa Xuân Của Mẹ - Duy Khánh chớ gì bác!
Bác thử dùng phần mềm DVDAudioExtractor để tách riêng kênh âm thanh ra trước đã.

THUAN_PHU

:D Em xin giới thiệu một nhạc phẩm kế tiếp "Thuở Ban Đầu" của nhạc sĩ Phạm Đình Chương do nam ca sĩ Nguyễn Hưng thể hiện cùng các vũ công mà chân không nên dài thêm !

Link: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
File size : 1.62 GiB
Duration : 4mn 2s

Chúc các bác một buổi sáng vui vẻ!
Bài này nhạc với hình không khớp Bác ui ....

lequynhan

Well-Known Member

Kế tiếp em xin giới thiệu nhạc phẩm “Giấc Mơ Tuổi 20” – Don Hồ do nhạc sĩ Hà Quang Minh sáng tác.

File size : 1.52 GiB
Duration : 3mn 48s

Link: http://www.fshare.vn/file/TD3AK2GQVT/

Với lời chúc vui vẻ tới các bác có tuổi > 20 :D

Bên trên