Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hello bác Nhân! Hôm nay mình vi phạm bản quyền sản phẩm của bác.Mình xin phép convert lại bài Chuyến Đò Không Em cho dung lượng nhỏ lại.Để cho những AE nào có HDD hơi bị ít biết đến sản phẩm của bác.Bác xem thử chất lượng thế nào!

Vừa down xem lại ở màn nhỏ ok đấy bác! Maximum bit rate : 9 000 Kbps
Nhưng chắc ra em 23" hoặc 24" trở lên thì da dẻ sẽ không còn mịn màng đâu :D
Hôm qua vào xem cái Teve UHD 78" SS của bác Bin-K mà không bảo bác ấy test cho :-?

Cylci

Cho mình hỏi chút xíu, 2 cái MV hơi bị hot NƠI ĐẢO XA & QUỐC CA nhiều ca sĩ hát đã có karaoke chưa ạ?

Kucon

Member

bác nào có bài Người Đã Sang Sông - Quốc Đại hoặc sông ca cho mình xin với cảm ơn trước nhen

thấy các bác giao lưu vui vẻ quá,em cũng góp vui với các bác một bài karaoke do chính tay em làm,hehe.bệnh em không giải trí thì thôi,chứ đã giải trí là làm karaoke bằng hình ảnh như thế này nhìn mới thích mắt
[video=youtube_share;yYP_lE_00Jo]http://youtu.be/yYP_lE_00Jo[/video]

lequynhan

Well-Known Member

Bản này mấy track bác Nhân ơi?

Em dùng wala kara nên chỉ dùng 2 track chuẩn (Music và Beat) thôi bác à. Song ca thì em không thích gì lắm :D

Nhân đây em cũng vẫn cần xin Beat chuẩn của bài: Mười Năm Yêu Em - Trần Thái Hòa mong anh em giúp đỡ!

phuocmobile

Well-Known Member

Em dùng wala kara nên chỉ dùng 2 track chuẩn (Music và Beat) thôi bác à. Song ca thì em không thích gì lắm :D

Nhân đây em cũng vẫn cần xin Beat chuẩn của bài: Mười Năm Yêu Em - Trần Thái Hòa mong anh em giúp đỡ!

Bác Nhân dùng wala có hay bị đơ không, mà bác check xem hộp thư bác có đầy không mà em PM bác không được

lequynhan

Well-Known Member

Bác Nhân dùng wala có hay bị đơ không, mà bác check xem hộp thư bác có đầy không mà em PM bác không được

:D em có tận 201 cái tin nên đầy là phải! Em vừa xóa rồi!

Wala crack thì chạy được một lúc là bị lỗi out luôn, tùy win bác à nhưng không sao, có dùng là hạnh phúc rồi. Còn của em không bị đơ.

Bác nào có bài ''Trả Lại Thời Gian'' của Ngọc Hải hát không nhỉ? mình kiếm hoài mà không có. Thanks các bác!

vinaguy

Well-Known Member

Chu Choa Mạ Ơi. Bác Nhân làm Kok chi mà bà nào bài nấy cả mấy Gb luôn vậy bác? Ổ mô mà chứa cho hết nà trời. Em cũng làm giống bác nhưng sau đó phải giảm xuống chứ không là hết chỗ đựng.

Hôm trước có hỏi mấy bác về CẢI LƯƠNG và DÂN CA NAM BỘ. Em up tạm trước bài này nha.

Tình sử trương chi Gồm:
1. Nói Lối
2. Đoản Khúc Lam Giang
3. Vọng Cổ Câu 6
4. Vọng Kim Lang

Kính mời các bác
[hide]http://www.mediafire.com/download/udmcb1s8gk2lvx2/Tinh_su_Truong_Chi.mkv[/hide]
P/S: Em mới làm kok lần đầu nên hơi vụng về. Các bác đừng chê

lequynhan

Well-Known Member

Chu Choa Mạ Ơi. Bác Nhân làm Kok chi mà bà nào bài nấy cả mấy Gb luôn vậy bác? Ổ mô mà chứa cho hết nà trời. Em cũng làm giống bác nhưng sau đó phải giảm xuống chứ không là hết chỗ đựng.

Cảm ơn bác vinaguy! HDD giờ không phải lo, bác behattieu82 khoe đã lấy 4T rồi kìa.
Em làm cho mấy bác có tivi từ 55" trở lên tới máy chiếu mà :D

Bác làm bài cải lương này hay đấy! các cụ rất thích nghe, còn hát thì :-?

asbanngay01

Well-Known Member

Bác vinagui có bản nào viết theo điệu LƯU THỦY HÀNH VÂN không bác ?

lequynhan

Well-Known Member

:D Sáng ra chúc các bác một ngày mới tốt lành!

"Mười Năm Yêu Em - Trần Thái Hòa"
Em vẫn chờ đợi lòng hảo tâm của một bác nào đó cho xin beat hoặc nếu không biết tách thì up cả bài lên cũng được hoặc là sợ gì gì đó thì pm vào imbox giúp em cái link.

Bên trên