Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có cho em xin bài này với cám ơn bác nhiều...

Vì Trong Nghịch Cảnh - Giáng Tiên & Dương Ngọc Thái

toemayman

Well-Known Member

Chủ nhật em góp một bài Tình là sợi tơ (Remix) - Thúy Khanh
[hide]https://mega.co.nz/#!R5RzyaaC!M0caXVVEuCiTuUbggr-PCKUm5aAHEEKMGAKTQbhLWvU[/hide]

toemayman

Well-Known Member

Bác có nhiều bài Remix cho mình xin ít nhé . Thanks

Em có ít đây là một sô bài em thích em tự làm thôi Tàu vê quê hương Vũ Duy Khánh
[hide]https://mega.co.nz/#!d1RDmLba!YSon02uPNSH-3kvm4duiUh4xLzcQxnjJ426GhZdHjc0[/hide]

tamyeutham

Well-Known Member

:D Sáng ra chúc các bác một ngày mới tốt lành!

"Mười Năm Yêu Em - Trần Thái Hòa"
Em vẫn chờ đợi lòng hảo tâm của một bác nào đó cho xin beat hoặc nếu không biết tách thì up cả bài lên cũng được hoặc là sợ gì gì đó thì pm vào imbox giúp em cái link.
Bản này mình thấy Thúy Nga (phần 104) chưa ra Karaoke, giờ mà có chắc là bản Phối . Ráng chờ chú Tô Văn Lai thêm thời gian nữa

vinaguy

Well-Known Member

Bác vinagui có bản nào viết theo điệu LƯU THỦY HÀNH VÂN không bác ?

Có bác ạ. Nhưng em phải làm chứ không có sẵn cái của người khác làm. Bác chờ em thời gian vì em toàn làm tranh thủ buổi tối thôi bác.

p/s: Search trên youtube thấy có mấy bài mà không đẹp nhưng cũng hát được đó bác. Nếu không thích lắm thì để hôm sau em làm cho

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member

Có 1 bài mà mình tìm trên các cả Web đều không thấy có Beat chuẩn ( hầu hết la phối) : Éo Le Cuộc Tinh - Dương Ngọc Thái
Bạn nào có Beat chuẩn và hay chia sẻ cùng với mọi người nha . Bài này đi đến đâu thấy ai cũng hát hết

vinaguy

Well-Known Member

Bài cải lương tiếp theo: Võ Đông Sơ & Bạch Thu Hà - Ngọc Sơn. Bài này hàng hiếm nè bà con.

[hide]http://www.mediafire.com/download/33gzu5cmwwcjbct/Vo_dong_so_bach_thu_ha_-_ngoc_son.mkv[/hide]

p/s: Bài này không phải mình làm nha.

asbanngay01

Well-Known Member

Có bác ạ. Nhưng em phải làm chứ không có sẵn cái của người khác làm. Bác chờ em thời gian vì em toàn làm tranh thủ buổi tối thôi bác.

p/s: Search trên youtube thấy có mấy bài mà không đẹp nhưng cũng hát được đó bác. Nếu không thích lắm thì để hôm sau em làm cho
Em không thích lấy bản đó ở youtube vì họ chơi giai điệu rõ quá giống như để nghe chứ không phải để hát bác ạ . Hồi xưa ở DVD EM VỀ TINH KHÔI em thấy có bài gì mà đầu tiên họ ca 4 câu thôi nghe đã lắm song em cho người ta cả quyển album mất rồi .

kieuconghung

Active Member

Vừa down xem lại ở màn nhỏ ok đấy bác! Maximum bit rate : 9 000 Kbps
Nhưng chắc ra em 23" hoặc 24" trở lên thì da dẻ sẽ không còn mịn màng đâu :D
Hôm qua vào xem cái Teve UHD 78" SS của bác Bin-K mà không bảo bác ấy test cho :-?
Nhà mình đang xài TV Sony Full HD 42". PC cạc màn hình rời 2g, xem bản gốc và bản convert không phân biệt được!
Bài 10 năm yêu em Trần Thái Hòa,hình như không có beat chuẩn chỉ thấy có beat phối không à !

tamyeutham

Well-Known Member

Bài cải lương tiếp theo: Võ Đông Sơ & Bạch Thu Hà - Ngọc Sơn. Bài này hàng hiếm nè bà con.

hidden content may not be quoted

p/s: Bài này không phải mình làm nha.
Cám ơn bác, đúng là hang hiếm, mình tìm hoài mà không thấy . Bác tìm ở đâu mà có hay vậy ?

tamyeutham

Well-Known Member

Sẵn tiện bác vinaguy cho them bài Tình Anh Bán Chiếu - Phương Quang bản zin luôn đi, hôm bữa tải trên Youtube chat lượng không đẹp . Cám ơn bác

kieuconghung

Active Member

Có 1 bài mà mình tìm trên các cả Web đều không thấy có Beat chuẩn ( hầu hết la phối) : Éo Le Cuộc Tinh - Dương Ngọc Thái
Bạn nào có Beat chuẩn và hay chia sẻ cùng với mọi người nha . Bài này đi đến đâu thấy ai cũng hát hết
Bạn thử tách beat clip này đi :
//www.fshare.vn/file/TY2991RH8T/

donhantv

Well-Known Member

Bác nào có bài Mùa Ve sầu - Thanh Tuyền cho mình xin. Thank các bác !

tamyeutham

Well-Known Member

Thanks bác, beat phối này hát hò đỡ trong thời gian chờ đợi Beat chuẩn

---------- Post added 08-06-2014 at 17:28 ----------

Thanks bác, beat phối này hát hò đỡ trong thời gian chờ đợi Beat chuẩn

hquoc

Active Member

Ngày mai chuyển qua cáp quang 12mb rồi mình tìm lại úp cho nha không biết có không nữa quên rồi mình để một đóng ổ cứng luôn không biết ổ nào nữa mai tìm lại xem

Không biết Bác DoLongBinh đã tìm lại giúp mình mấy bài trong PBN 109 chưa? Nếu tìm ra rồi, bác up giúp cho mình xin bài Trong cơn say - Trịnh Lam & Hồ Lệ Thu và bài Tiễn anh về nơi xa - Tóc Tiên.
Cảm ơn bác rất nhiều!

lequynhan

Well-Known Member

:D tới giờ này rồi mà có ít bác lên đây tâm sự thế? mãi hát quá chăng :-? cũng may mà em không biết hát nên không máu hát mà cũng chẳng có gì để hát! :)>-

Bên trên