Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài nào mờ vậy bác để em dò lại bỏ nó qua kho khác

Cụ đi đâu mà giờ này mới thấy lên thế :D
Thôi! Em cũng không khoái lắm mấy cái cụ già này hát, hình ảnh thì toàn lính VNCH, xem rồi người ta bảo là mình phản động thì toi. Cảm ơn bác Thông nhiều!

thong_the

Well-Known Member

Cụ đi đâu mà giờ này mới thấy lên thế :D
Thôi! Em cũng không khoái lắm mấy cái cụ già này hát, hình ảnh thì toàn lính VNCH, xem rồi người ta bảo là mình phản động thì toi. Cảm ơn bác Thông nhiều!

thi em cũng định loại ra bớt mà chả biết bài nào bị nên mới hỏi bác để khỏi mắc công dò đó mà :D

vinaguy

Well-Known Member

Sao nãy giờ mình online toàn bị văng ra vậy các bác? Chán cái mớ đời.

vinaguy

Well-Known Member

Sẵn tiện bác vinaguy cho them bài Tình Anh Bán Chiếu - Phương Quang bản zin luôn đi, hôm bữa tải trên Youtube chat lượng không đẹp . Cám ơn bác

Ý bác là chê trên Youtube bản xấu á hả? Vậy bác lấy version này xem thử thế nào?

Tình Anh Bán Chiếu - NSUT Phương Quang
[hide]http://www.mediafire.com/download/68iz727ishiow7g[/hide]

p/s: Hai bác Thong_the và Lequynhan hàng gì cũng có rồi nên giờ em up cải lương cho khỏi đụng hàng. :)

vuboy007

Active Member

Bạn lequynhan chơi toàn mấy em VIP anh em phải móc hầu bao ra để cưới mấy em này về rồi :)

lequynhan

Well-Known Member

Bạn lequynhan chơi toàn mấy em VIP anh em phải móc hầu bao ra để cưới mấy em này về rồi :)

Bác cứ thử đi! Tới lúc mua 55" trở nên rồi không phải hối văn hận gì cả! Tính gì vài đồng mua HDD :D
Bên YousingHD họ cũng đang chiến dịch làm lại video rồi.

thong_the

Well-Known Member

Bác cứ thử đi! Tới lúc mua 55" trở nên rồi không phải hối văn hận gì cả! Tính gì vài đồng mua HDD :D
Bên YousingHD họ cũng đang chiến dịch làm lại video rồi.

Độ rày lo phục chế bỏ luôn săn karaoke mới hả bác :D:D:D lâu lắm rồi chưa thấy bác tìm được link nào mới hết

lequynhan

Well-Known Member

Độ rày lo phục chế bỏ luôn săn karaoke mới hả bác :D:D:D lâu lắm rồi chưa thấy bác tìm được link nào mới hết

Ây chà! thi thoảng mà bác. Tại bác có quan tâm tới em đâu mà :D

Từ hôm làm tới giờ em cứ làm hết bài này lại muốn cố thêm bài khác. Có lẽ mình nên chú tâm vào 1 mảng thôi, nhiều mảng là không có thời gian.

trongtoan261

Bác nào có bài Dẫu chỉ là mơ- Thủy Tiên không ạ?? Cho em ké phát

tamyeutham

Well-Known Member

Ý bác là chê trên Youtube bản xấu á hả? Vậy bác lấy version này xem thử thế nào?

Tình Anh Bán Chiếu - NSUT Phương Quang
hidden content may not be quoted

p/s: Hai bác Thong_the và Lequynhan hàng gì cũng có rồi nên giờ em up cải lương cho khỏi đụng hàng. :)

Thanks bác, bài này hình anh đẹp quá, bác làm lại hả ?

tamyeutham

Well-Known Member

Bác Vinaguy cho mình thêm bài Bánh Bông Lan nữa nghen !!!

vinaguy

Well-Known Member

Bác Vinaguy cho mình thêm bài Bánh Bông Lan nữa nghen !!!

Bài này khó ca à nha. Vì vừa ca vừa nói như thế thì chỉ có nghệ sỹ mới làm được. Mình có version của Hương Lan ft Chí Tâm. Nhưng để làm bài Liên khúc Lưu Thủy Hành Vân cho bác asbanngay đã chứ không bác ấy lại la làng kìa.

donhantv

Well-Known Member

Bài này khó ca à nha. Vì vừa ca vừa nói như thế thì chỉ có nghệ sỹ mới làm được. Mình có version của Hương Lan ft Chí Tâm. Nhưng để làm bài Liên khúc Lưu Thủy Hành Vân cho bác asbanngay đã chứ không bác ấy lại la làng kìa.

Bác có bài Dệt chặng đường xuân không ? Thank Bác !

lequynhan

Well-Known Member

Bác intexhai nhiều đồ cổ thật đấy! Em xin ít nhé!

Bên trên