Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

=(( em nghĩ mua chẵn chục chắc ng ta bớt cho tí đó mà :(
Đúng là mua 10 đĩa là 1 hộp nên nó sẽ rẻ hơn, mà em mua đĩa gì sao tới 20k thế, hỏng lẻ lâu rồi không mua lại tăng thêm 7 hay 8k àh.

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:07:44 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:06:49 AM ----------

a cũng sắp thi đây, mà ngày nào a cũng vào tìm e hết nè :D
rồi lại thả nữa, mà nói tóm lại thì trong cái hội này ngày nào mà các cụ ây không nhắc tới Trâm.

vnbtram

Active Member

Mình chỉ cần file để burn là xong rồi: FLAC, WAV hay NRG cũng ok, không cần cover chỉ mua CD trắng (5,6k) về Burn thôi, Cover thì tự viết tự tạo vậy, đỡ tốn tiền.:D
:-S thằng bạn em bảo mua đĩa Mitsubishi j` đó 17k/1 đĩa, sau lại gợi ý mua MaxWell loại tốt 5.5k, hiệu này lạ, mới nghe lần đầu 8-} nên ko biết mai đi chợ mua đĩa nào đây :p
:-? mà 8 file NRG đó, file bự nhất là 734MB, nhỏ nhất là 670MB, em ko biết ghi ra CD thì đủ dung lượng ko nữa @.@

love_yejin

Huyền Thoại

:-S thằng bạn em bảo mua đĩa Mitsubishi j` đó 17k/1 đĩa, sau lại gợi ý mua MaxWell loại tốt 5.5k, hiệu này lạ, mới nghe lần đầu 8-} nên ko biết mai đi chợ mua đĩa nào đây :p
:-? mà 8 file NRG đó, file bự nhất là 734MB, nhỏ nhất là 670MB, em ko biết ghi ra CD thì đủ dung lượng ko nữa @.@

CD thì chỉ có 700mb thôi e, không ghi quá đc đâu, còn đĩa CD thì tùy loại, 5k là tốt rồi, ngày xưa a ghi xxx bán cho bạn bè toàn dùng loại 2k3/1 cái :p :))

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Yên tâm, file CD nó có tính toán hết rồi, NRG xuất ra sẽ vừa đủ cho CD trắng, mình thường mua hiệu Ka-Chi.:D

vnbtram

Active Member

CD thì chỉ có 700mb thôi e, không ghi quá đc đâu, còn đĩa CD thì tùy loại, 5k là tốt rồi, ngày xưa a ghi xxx bán cho bạn bè toàn dùng loại 2k3/1 cái :p :))
:-S ôi trời, thế giải nén mấy em đó ra 1 lô rồi xếp lại, tự đánh Vol mới sao, khổ wá :(( mà sao bác đó cũng nói tạo NRG từ CD bác ấy mua mà ra cái dung lượng bự dữ vậy nhỉ @.@ Em tin là có đĩa 750MB :(

chuanguyen1984

Active Member

Xin chào các bác, hôm qua muốn ở lại mà bị mất điện, hôm nay muốn qua lại sớm thì bận quá .. hic hic...

phuc_1991

Well-Known Member

hờ hờ vớ ngay dc hội in đĩa lậu :)). bác nào có con ổ ghi huyền thoại show lên cho e xem ké tí :D

ilVietnam

Well-Known Member

:-S ôi trời, thế giải nén mấy em đó ra 1 lô rồi xếp lại, tự đánh Vol mới sao, khổ wá :(( mà sao bác đó cũng nói tạo NRG từ CD bác ấy mua mà ra cái dung lượng bự dữ vậy nhỉ @.@ Em tin là có đĩa 750MB :(

Nếu em mục đích chỉ muốn lưu trữ thì nén thành file rar cho đủ 700MB rồi burn ra đĩa cũng đc.

vuthehoa

Bao ngày đợi hôm nay mới thấy em Trâm vào,thức đêm cùng em nhé

vnbtram

Active Member

Nếu em mục đích chỉ muốn lưu trữ thì nén thành file rar cho đủ 700MB rồi burn ra đĩa cũng đc.
~X( Em muốn ghi ra nghe trên đầu đĩa cơ, điên đầu vs mấy em NRG này rồi, hụhụ, extract ra hết rồi trộn lại burn cho lành. :-< ghét, chuyển chủ đề gì tám đi mấy anh, mấy bác ơi :(

vuthehoa

CD thì chỉ có 700mb thôi e, không ghi quá đc đâu, còn đĩa CD thì tùy loại, 5k là tốt rồi, ngày xưa a ghi xxx bán cho bạn bè toàn dùng loại 2k3/1 cái

Cái này chú sai nhé,anh có thể ghi được 780g đấy nhé,đĩa SONY có hộp 11k một cái

vnbtram

Active Member

hờ hờ vớ ngay dc hội in đĩa lậu :)). bác nào có con ổ ghi huyền thoại show lên cho e xem ké tí :D
Của thằng bạn em nè

Nghe nói nói là hàng quý hiếm hay xưa cũ j` đó @.@

pphuong37

=]] không biết là trong này cũng có hội thưc khuya nữa. ko biết mọi người thức khuya làm gì nhỉ? ^^ phải chăng là "kéo" phim?

nguyentrungthanh

Well-Known Member

~X( Em muốn ghi ra nghe trên đầu đĩa cơ, điên đầu vs mấy em NRG này rồi, hụhụ, extract ra hết rồi trộn lại burn cho lành. :-< ghét, chuyển chủ đề gì tám đi mấy anh, mấy bác ơi :(
Cần chi Extract chi cho tốn dung lượng ổ cứng, mở NRG trực tiếp bằng NERO chọn Burn, chọn tốc độ ghi là OK rồi.;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên