Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vnbtram

Active Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

;)) rồi xong, vấn đề đc giải quyết, ghi dạng tiếng Pháp lai tiếng Anh cho lành, ghi nháp 1 đĩa đi tong 20k~$1 cũng xót lắm :p
:) vào đây vấn đề giải quyết nhanh quá, không cần mở topic :D hìhì
Cảm ơn các bác nãy giờ nhé :)

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Théo mình biết thì nên đổi tiếng Pháp lai tiếng Anh. àh mà bạn hỏi là đổi tên đĩa hay đổi ten bày hát, tại vì đó là CD nên đổi bình thường không được thì phải.
Nếu ghi bằng EAC thì file xuất ra sẽ mang đầy đủ thông tin y chang đĩa gốc, dùng EAC Burn lại sẽ vẫn còn lưu thông tin, mở CD này sau khi burn bằng foobar2000 vẫn hiện đầy đủ thông tin đó bác.;))

minhtuantkh

Mình xin ra khỏi hội thức khuya này kể từ hôm nay nhé, các bác ở lại "thức" vui vẻ. Rất vui vì đã có những đêm gần 4h sáng mà vẫn có người cùng nói chuyện, hẹn có dịp khác lại được quay lại :D

ilVietnam

Well-Known Member

Thế là mình vào muộn mất cơ hội rồi:((

nguyentrungthanh

Well-Known Member

;)) rồi xong, vấn đề đc giải quyết, ghi dạng tiếng Pháp lai tiếng Anh cho lành, ghi nháp 1 đĩa đi tong 20k~$1 cũng xót lắm :p
:) vào đây vấn đề giải quyết nhanh quá, không cần mở topic :D hìhì
Cảm ơn các bác nãy giờ nhé :)
Nếu có mở thì tụi này cũng vào giúp Trâm mà, mỗi tội... hơi tốn tài nguyên 4R, hì hì.:D

Mình xin ra khỏi hội thức khuya này kể từ hôm nay nhé, các bác ở lại "thức" vui vẻ. Rất vui vì đã có những đêm gần 4h sáng mà vẫn có người cùng nói chuyện, hẹn có dịp khác lại được quay lại :D
Chia buồn với bác, buồn ghê khi thiếu bác, Chúc hạnh phúc và sức khỏe bác và gia đình.
Tính bấm không thích rồi tại tự nhiên bác lại tách khỏi hội. haizzzzzz

---------- Bài trên gởi vào lúc 11:45:56 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:45:04 PM ----------

Nếu ghi bằng EAC thì file xuất ra sẽ mang đầy đủ thông tin y chang đĩa gốc, dùng EAC Burn lại sẽ vẫn còn lưu thông tin, mở CD này sau khi burn bằng foobar2000 vẫn hiện đầy đủ thông tin đó bác.;))

Cám ơn bác, để có dịp lần sao ghi bằng chương trình này.

vnbtram

Active Member

:(( tiếng Pháp lai tiếng Anh ghi ra kì wá mấy bác ơi, nhìn đọc hết ra, không có dấu ' này là nhìn vô duyên liền, chưa kể mấy em `,^, dấu sắc, dấu móc nữa :-< ghét, lại phải làm cái bìa đĩa :(( cực quá, hụhụ

nguyentrungthanh

Well-Known Member

:(( tiếng Pháp lai tiếng Anh ghi ra kì wá mấy bác ơi, nhìn đọc hết ra, không có dấu ' này là nhìn vô duyên liền, chưa kể mấy em `,^, dấu sắc, dấu móc nữa :-< ghét, lại phải làm cái bìa đĩa :(( cực quá, hụhụ
File để ghi thôi mà, vậy mà Trâm săm soi ghớm, chủ yếu là nhạc và Cover thôi, cố gắng là thành công thôi.:D

vnbtram

Active Member

File để ghi thôi mà, vậy mà Trâm săm soi ghớm, chủ yếu là nhạc và Cover thôi, cố gắng là thành công thôi.:D
:-< tính em lộn xộn ;)), mà thôi giờ mệt với nó rồi, để nguyên Track 1, Track 2 cho lành, đi in cái list ra làm cover vừa nghe vừa nhìn cho lành ~:> hichic

chương trình eac đúng là thật hay thật, chuyên để dùng ghi CD, àh có một topic trong 4R chỉ cách dùng luôn nhỉ.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

:-< tính em lộn xộn ;)), mà thôi giờ mệt với nó rồi, để nguyên Track 1, Track 2 cho lành, đi in cái list ra làm cover vừa nghe vừa nhìn cho lành ~:> hichic
Ừ, cũng phải, ngắn, gọn, đơn giản, dễ hiểu, mà chỉ cần 8 CD thôi, làm gì mà Trâm mua tới 10CD dữ vậy ? :-?

ilVietnam

Well-Known Member

Em mà dùng Win 7 thì nó vẫn để nguyên chữ đấy:)

love_yejin

Huyền Thoại

lâu rồi mới thấy e, :x

nguyentrungthanh

Well-Known Member

=(( em nghĩ mua chẵn chục chắc ng ta bớt cho tí đó mà :(
Mình chỉ cần file để burn là xong rồi: FLAC, WAV hay NRG cũng ok, không cần cover chỉ mua CD trắng (5,6k) về Burn thôi, Cover thì tự viết tự tạo vậy, đỡ tốn tiền.:D

vnbtram

Active Member

Em mà dùng Win 7 thì nó vẫn để nguyên chữ đấy:)
Em dùng Win 7 đó anh :D , tại em tính ghi tên track ra có j` nhìn nó chạy chạy trên đầu đĩa nhìn cho vui, mà sợ nó ko đọc đc kí tự đặc biệt trong tiếng Pháp mà hiện ô vuông thì nhìn nó X_X Nên thôi em đổi tên lại track 1, track 2 rồi :-<
lâu rồi mới thấy e, :x
Nay em ôn bài thi, tối đâu rảnh vào tám, ban ngày rảnh tí vào down nhạc rồi thoát thôi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên