Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

~X( Em muốn ghi ra nghe trên đầu đĩa cơ, điên đầu vs mấy em NRG này rồi, hụhụ, extract ra hết rồi trộn lại burn cho lành. :-< ghét, chuyển chủ đề gì tám đi mấy anh, mấy bác ơi :(

cứ quẳng nrg vào nero là ok. Người ta tính hêt rồi bà chị ah :D

vnbtram

Active Member

rồi lại thả nữa, mà nói tóm lại thì trong cái hội này ngày nào mà các cụ ây không nhắc tới Trâm.
Nãy thấy câu này mà em giả ngu cho lơ luôn 8-}
Em mới vào không biết nhưng thấy có vẻ nhiều bác đợi em gì Trâm này nhỉ, và hình như còn 1 em nào đó nữa phải ko ạ?
Giờ thì thêm cái này nữa ngại gì mà không Quote lại :-j

chuanguyen1984

Active Member

=]] không biết là trong này cũng có hội thưc khuya nữa. ko biết mọi người thức khuya làm gì nhỉ? ^^ phải chăng là "kéo" phim?

Kéo phim thì có nhất thiết phải thức khuya không bác....??

CD thì chỉ có 700mb thôi e, không ghi quá đc đâu, còn đĩa CD thì tùy loại, 5k là tốt rồi, ngày xưa a ghi xxx bán cho bạn bè toàn dùng loại 2k3/1 cái :p :))
Bác àh đã làm ác rồi mà còn lên đây nói nữa, trường em Hutech, có 1 thằng trước em 2 hay 3 khóa CNTT năm thứ 3 hả gì đó, do gia đình nghèo nên anh ấy đi ghi đĩa xxx bán, mà mới bán được đợt đầu, là bị công an hốt rồi ở tù mấy năm, trường em thì cho anh đó out luôn, hiền giờ không biết ra tù chưa nữa.

phuc_1991

Well-Known Member

Của thằng bạn em nè

Nghe nói nói là hàng quý hiếm hay xưa cũ j` đó @.@

sao mình cảm thấy mặc cảm thế nhỉ :)) tìm hoài mà ko dc. Buồn cho số phận :((

vnbtram

Active Member

cứ quẳng nrg vào nero là ok. Người ta tính hêt rồi bà chị ah :D
Cảm ơn em nhé :), c tự tin hơn rồi, mai c mua đĩa CD 700MB mà burn ko đủ vào đây biết tay chị ;))
P/s:
:|theo như nick của em thì chị nhỏ hơn em 1 tuổi đó :">

Không ngờ có 1 bạn nử vô mà cả cái topic này nóng lên, mới đi có mấy phút mà quay lại đã 4 page. ghê thiệt.

phuc_1991

Well-Known Member

Cảm ơn em nhé :), c tự tin hơn rồi, mai c mua đĩa CD 700MB mà burn ko đủ vào đây biết tay chị ;))
P/s:
:|theo như nick của em thì chị nhỏ hơn em 1 tuổi đó :">

thế hở, kệ vẫn thích gọi con gái là bà chị nhưng ko thích con gái gọi là em hớ hớ :))

chuanguyen1984

Active Member

Không ngờ có 1 bạn nử vô mà cả cái topic này nóng lên, mới đi có mấy phút mà quay lại đã 4 page. ghê thiệt.
Đông vui hẳn lên ý chứ bác :))
thế hở, kệ vẫn thích gọi con gái là bà chị nhưng ko thích con gái gọi là em hớ hớ :))
Bác này được mà >:)
Bác chỉ cần thiết lập list down IDM là đc sau đó đi ngủ chờ đến sáng thôi:)
Em vẫn thường làm thế mà :)
Người gì mà lạ thế nhỉ:-?;))

Không lạ đâu bác, như thế có khi lại thú vị đấy =P~

vuthehoa

Hay là có thể 1 số bác sợ lên giường buổi tối nhỉ [-O

Cái này anh nói nhiều rồi nhé,xúc than xong anh mới được vào đây đấy,không sợ lên giường mầ chỉ sợ trên giường không có gì thôi ;));));));));));));));));));));));))

vnbtram

Active Member

=]] không biết là trong này cũng có hội thưc khuya nữa. ko biết mọi người thức khuya làm gì nhỉ? ^^ phải chăng là "kéo" phim?
Ko biết mọi người sao chứ em kéo film ban ngày ko àh, để máy nó kéo đó, mình ăn uống, nghỉ ngơi, học hành bình thường thôi, còn tối đến thì đã có cái xem + nhạc hay để nghe.
;)) Vả lại cái tựa thớt này là "thức khuya tâm sự" mà bác, như em nãy giờ là vào than thở chuyện ghi đĩa nè :p
Nhân tài sống ẩn dật, đặc biệt là về đêm đó >:) Như có chuyện ghi đĩa thôi mà chưa j` đã kéo ra đc 4,5 trang, ban ngày thì ko mong đc vậy đâu :))

chuanguyen1984

Active Member

Cái này anh nói nhiều rồi nhé,xúc than xong anh mới được vào đây đấy,không sợ lên giường mầ chỉ sợ trên giường không có gì thôi ;));));));));));));));));));));));))

Thế thì nhất bác rồi còn gì, hoàn thành đầy đủ nghĩa vụ với Nhà nước và nhân dân...;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên