Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

dangnhuquynh

Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

các bác cứ post link lên đi. toàn nói không mà chẳng thấy cái link nào cả. post lên xem bác nào thiếu cái nào thì down ve cái đó cho khỏe.

bác ăn nói cho cẩn thận nhé. tất nhiên tụi em có tui em mới nói. không phải cứ thích là post link nên đâu. đừng có dùng kiểu nói đó vì có rất nhiều bác ở đây đã lớn tuổi

dangnhuquynh

Ðề: Re: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Cho hỏi anh dangnhuquynh có đủ bộ ko ạ? Khoảng bao nhiêu GB để mình chuẩn bị

có nhiều số đang phải xử lý từ Tape sang file iso bác ạ. Cả karaoke khoảng tầm 500GB là ok. asia còn thiếu khoảng 6 hay 7 số cũ chỉ có Tape thôi

Chỉ còn 3 số nữa là trọn bộ Asia!!!

Số 68 mà ra Blu-ray chắc em không dám xem cái đoạn nào có ông Việt Dũng quá. Lão béo ụ lùn tịt lưỡi ngắn răng vàng khè.

Nhớ và tiếc Asia của thời hoành tráng.

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Mình ở Hà Nội, nếu không phiền anh cho xin contact mình mạn phép đến giao lưu ^^

Chiều nay ở HN có buổi sinh nhật HDVN mời bác đến chơi anh em ta giao lưu trước

dunga

Active Member

có nhiều số đang phải xử lý từ Tape sang file iso bác ạ. Cả karaoke khoảng tầm 500GB là ok. asia còn thiếu khoảng 6 hay 7 số cũ chỉ có Tape thôi

Bác lại đùa bác ấy rồi, riêng Kara đã khoảng 300GB chưa kể khoảng 65 số DVD+tape nữa khoảng 500GB. Đấy là em đổ đồng D5, chứ tính từ cuốn 40-68 toàn D9 thì còn hơn nữa.

ChipLe

Re: Ðề: Re: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Bác lại đùa bác ấy rồi, riêng Kara đã khoảng 300GB chưa kể khoảng 65 số DVD+tape nữa khoảng 500GB. Đấy là em đổ đồng D5, chứ tính từ cuốn 40-68 toàn D9 thì còn hơn nữa.

khoảng 1TB rưỡi chắc mái thoải bác nhỉ? Nhà có ổ 1Tb chuyên Thúy Nga rồi, nhưng giai đoạn này lại thích Asia - nó gắn liền với tuổi thơ :))

dangnhuquynh

Cái này để tối em xem lại. E nhớ là tầm khoảng đấy. Không ai đùa cợt gì đâu bác

dunga

Active Member

Em là fan Asia nhưng tuổi thơ của em lại gắn liền với PBN. Lần đầu tiên được xem video ca nhạc hải ngoại là cuốn PBN-03 vào năm 1988, lúc đó phải xem nhờ nhà hàng xóm làm hải quan có cái đầu VHF Shap 779 + màn JVC 21' phải nói làm ngơ ngẩn từ già đến trẻ. Riêng cái cửa sổ bé con con cũng đến 6,7 cái đầu ghé vào để biết thế nào là vi-déo. Asia thì mãi đến tận Đêm sài gòn 2 ra sau đó vài năm mới được biết, lúc đấy cũng chỉ biết xem và nghe chứ cũng chẳng biết là ai làm.

thanhroyal

chào các bác...cho em xin 1 chân làm hội viên nhé các bác.em thì vốn mê các bài nhạc xưa..các trung tâm hải ngoại và nhất là asia.
nhân tiện có bác nào có karaoke Trần Thiện Thanh 2 do cs Trường Vũ thể hiện thì cho em xin nhé.em thích hát mấy bài này quá mà mò mẫm mỏi mắt không thấy :(( đây là list của DVD karaoke đó ạ..chúc gia đình ASIA ngày một phát triển.
Đám cưới đầu Xuân
Trường Vũ
+
Tuyết trắng
Trường Vũ
+
16 trăng tròn
Trường Vũ
+
Yêu người như thế đó
Trường Vũ
+
Từ đó em buồn
Trường Vũ
+
Thư tình của lính
Trường Vũ
+
Chiếc áo bà ba
Trường Vũ
+
Hoa trinh nữ
Trường Vũ
+
Chuyện tình mộng thường
Trường Vũ
+

ledung123

Về Hưu

Bác nào tay to vào kéo giúp anh em bọ Bluray Asia 68 về coi sao với.

Em chưa down nên chưa biết chất lượng thật giả như nào đâu nhé. Mới thử 1 file thì play ra đc cái menu đúng là của Asia 68, hình cũng ngon ngon.

http://www.hdvietnam.com/diendan/25...nhac-asia-68-sai-gon-noi-nho.html#post1839845

Là thật đó bạn . Sẽ có hàng cho bạn trong thời gian sớm nhất .

linhnguyen5187

Có mod nào leech sang được megashare ko ạ! Em nhìn 42 Gb bên fshare mà choáng quá! Mờ hết cả mắt rồi ạ!

linhnguyen5187

Ku lấy Acc của Tinh Tinh mà kéo. Cố lên rồi share cho A nhá! :D

Hôm nọ em mượn rồi và cũng trả rồi! Giờ chú ấy bảo ai gọi bằng Tinh tinh thì nhất quyết không cho mượn nữa! :(( (mà em thì vẫn thấy cái tên Tinh tinh nó hợp với chú ấy!;)))

tusontay

Huyền Thoại

Hôm nọ em mượn rồi và cũng trả rồi! Giờ chú ấy bảo ai gọi bằng Tinh tinh thì nhất quyết không cho mượn nữa! :(( (mà em thì vẫn thấy cái tên Tinh tinh nó hợp với chú ấy!;)))
Vẫn Nick & pass đó nhé em! :) Kéo đi! :))

Bên trên