Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Tôi dùng gói MyTV Silver HD, các bác kiểm tra hộ e cái

vhung1214

Member

Bác ơi, bác up hình các kênh 91x lên cho em xem với, về mở mấy ngày rồi mà có thấy đâu, mà bác dùng gói cước gì vậy ?

của bác đây, em dùng gói Gold HD bác ạ. đến ngày hôm nay thì 2 kênh PR01 và PR02 đã đc MyTV cho lên sóng với nội dung là...quảng bá các dịch vụ của MyTV (PR01) và quảng bá các dịch vụ của VNPT (PR02), các kênh còn lại vẫn chưa có gì cả

vanlang+

Active Member

của bác đây, em dùng gói Gold HD bác ạ. đến ngày hôm nay thì 2 kênh PR01 và PR02 đã đc MyTV cho lên sóng với nội dung là...quảng bá các dịch vụ của MyTV (PR01) và quảng bá các dịch vụ của VNPT (PR02), các kênh còn lại vẫn chưa có gì cả
Thanks bác 1 phát.
Dùng gói Gold HD HD hả bác ?
Tớ dùng Silver, hèn chi không thấy cũng phải.

oldfriend

Moderator
hơ, kênh quảng cáo ah ^^
dù sao cũng đỡ, đừng chen vào quảng cáo mấy kênh phim của em là được :D

vhung1214

Member

Thanks bác 1 phát.
Dùng gói Gold HD HD hả bác ?
Tớ dùng Silver, hèn chi không thấy cũng phải.

bác lamminh208 dùng Sliver HD mà còn thấy nữa cơ mà bác, với lại mấy kênh này cũng chỉ phát theo chuẩn SD thôi.

vanlang+

Active Member

bác lamminh208 dùng Sliver HD mà còn thấy nữa cơ mà bác, với lại mấy kênh này cũng chỉ phát theo chuẩn SD thôi.

Tớ dùng Silver chứ không phải Silver HD , không hiểu sao mà mở tắt rồi tắt mở mò hoài mà không thấy.

vhung1214

Member

Tớ dùng Silver chứ không phải Silver HD , không hiểu sao mà mở tắt rồi tắt mở mò hoài mà không thấy.

thôi dù sao 2 kênh này cũng chẳng có gì đâu. suốt ngày chỉ quảng cáo thôi. à, lúc Lang mở màn hình EPG có thấy trên màn hình nó phát clip quảng cáo gì ko?

vanlang+

Active Member

thôi dù sao 2 kênh này cũng chẳng có gì đâu. suốt ngày chỉ quảng cáo thôi. à, lúc Lang mở màn hình EPG có thấy trên màn hình nó phát clip quảng cáo gì ko?

Mấy hôm trước thì cứ phát VTV1, còn mấy hôm nay thì đen thui, không có gì cả.:((

Quocduytu

Member

lạ thật!mình dùng gói Gold HD.Mà sao ko tìm thấy mấy kênh các bác nói nhỉ?đúng là Mytv mỗ khu vực có khác nhau rồi

vhung1214

Member

Mấy hôm trước thì cứ phát VTV1, còn mấy hôm nay thì đen thui, không có gì cả.:((

còn chỗ mình thì cái chỗ đấy giờ là kênh PR01, chuyên phát các trailer dịch vụ của MyTV và quảng cáo cho MyTV,hic. chắc sắp tới MyTV sẽ triển khai mấy kênh này trên toàn quốc thôi. tranh thủ quảng cáo mà, tội j`;;)

vanlang+

Active Member

còn chỗ mình thì cái chỗ đấy giờ là kênh PR01, chuyên phát các trailer dịch vụ của MyTV và quảng cáo cho MyTV,hic. chắc sắp tới MyTV sẽ triển khai mấy kênh này trên toàn quốc thôi. tranh thủ quảng cáo mà, tội j`;;)

Mà bác ở tỉnh nào vậy ? Để tớ khiếu nại tí mà;))

vhung1214

Member

Mà bác ở tỉnh nào vậy ? Để tớ khiếu nại tí mà;))

em ở đất tổ phú thọ bác ạ, khiếu nại làm gì mấy cái này cho mất công, thà khiếu nại để cho mấy kênh HD thật lên sóng còn hơn:x. cho dù đến lúc có kênh HD thật chắc em cũng chẳng buồn động vào mấy kênh đó. nhưng là tâm lý chung của dân mình rồi, chỉ thích có vào cho nó đẹp cái list kênh thôi;;)

vanlang+

Active Member

em ở đất tổ phú thọ bác ạ, khiếu nại làm gì mấy cái này cho mất công, thà khiếu nại để cho mấy kênh HD thật lên sóng còn hơn:x. cho dù đến lúc có kênh HD thật chắc em cũng chẳng buồn động vào mấy kênh đó. nhưng là tâm lý chung của dân mình rồi, chỉ thích có vào cho nó đẹp cái list kênh thôi;;)

Cái kênh pro 6 chuyên giới thiệu phim trên MyTV phải không bác ?

vhung1214

Member

Cái kênh pro 6 chuyên giới thiệu phim trên MyTV phải không bác ?

hồi nãy em mở ra thì mới chỉ có 2 kênh PR01 vs PR02 đang hoạt động thôi, còn mấy kênh kia (bao gồm cả PR06) vẫn chỉ là Xin vui lòng chờ^^. Mà mấy kênh này ko phải Pro đâu nha bác, là PR 0x mới đúng:-@

vanlang+

Active Member

hồi nãy em mở ra thì mới chỉ có 2 kênh PR01 vs PR02 đang hoạt động thôi, còn mấy kênh kia (bao gồm cả PR06) vẫn chỉ là Xin vui lòng chờ^^. Mà mấy kênh này ko phải Pro đâu nha bác, là PR 0x mới đúng:-@

Vậy thì đúng mình có các kênh này trên VLC rồi, cứ để xin vui lòng chờ, lâu lâu vào buổi tối lại có khi xem được nội dung.

vhung1214

Member

Vậy thì đúng mình có các kênh này trên VLC rồi, cứ để xin vui lòng chờ, lâu lâu vào buổi tối lại có khi xem được nội dung.

đúng rồi đấy, mấy hôm trước em còn đang hí hửng tưởng tăng đc kênh gì hay ho, cuối cùng thì...tụt cả hứng[-X

rock_coi84

mình cũng chưa kiểm tra là họ set bao nhiêu mb,nhưng vô kho phim coi phim HD thì ok,mà TH thì giật và trể tiếng

multicast bị lỗi rùi . nếu xem HD phim không sao thì không phải do set profile đâu . cái vụ này do truyền dẫn quang là chủ yếu . Bạn chú ý xem hàng xóm có bị không ??

jack_113

hai kênh nào vậy bạn, sao mình không thấy, trong Live TV ah

Bên trên