Dịch vụ ZTV của VTC

cmhung

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác cũng k nên kêu ca vụ 600k làm gì. Nguyên nhân thay đổi giá là do chính anh em ta chứ ai. Bản thiết kế ban đầu chỉ là vỏ nhựa, ănten ngầm. AE góp ý chỉnh sửa cho nó đẹp, sang trọng hơn thì nay bản chính thức vỏ nhôm, ănten to dài thế kia thì thay đổi giá chút cũng xứng đáng. Có trách là trách các bác ZTV cho ae HDVN leo cây nhiều quá thôi

vqt01

Active Member

Cái này chắc do ngân hàng, bọn VCB tính 11k tiền phí mà mình chưa hiểu tại sao, trong khi bọn Tech lại khong tính phí!
Trước giờ e chuyển ra vào HN mà có tốn đồng nào đâu bác, chắc do TK cty nên nó tính phí rồi.

tqn1234

Member
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác ZTV có dán tem cho em nó không đấy. Bác nào nhận được em A trước thì mạnh dạn tháo ra xem board mạch nhé, xem thử ZTV có thực sự thiết kế phần cứng cho em này không.

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Một số hình ảnh thực tế của ZTV A-Class A1-1 bản thương mại bóc thùng:

101 bác có voucher mua sản phẩm với giá 990.000 (kèm 6 tháng dịch vụ) và 5 bác nhiệt tình với cộng đồng người dùng ZTV (nhận sản phẩm tặng) sẽ sớm nhận được sản phẩm trong tuần tới.

Bác nào có voucher mà không có nhu cầu đặt hàng có thể chuyển cho thành viên khác để tìm các sản phẩm android box khác ưng ý hơn. Các bác lưu ý, khi chuyển cho thành viên khác phải được MOD Tiến Lê Quốc (80 bác trong box android) hoặc MOD Đô Rê Mi (20 bác trong box TRUYỀN HÌNH HD) xác nhận để tránh trường hợp mạo danh.

Cảm ơn các bác

Hình hot Aclass đẹp quá , giá chỉ 990 mà anh em còn kêu ca gì nữa ,các bác nhận được Aclass trên tay phải cám ơn hai Mod đấy.Hai Bác ấy rất nhiệt tình với anh em.

Mr Manh

Lớp học sắp kết thúc và ngày mai sẽ trở về HN, những giờ phút này một cảm giác buồn lại ngự trị. Buồn vì sắp phải xa các anh chị học viên, và mong sẽ có một ngày gần đây trở lại TP. HCM thân yêu.
Video lớp học em mạo muôi đăng lên đây, Bác Đồ thông cảm nhé!
[video=youtube;j03628PJSeo]http://www.youtube.com/watch?v=j03628PJSeo&feature=youtu.be[/video]

longvp

Member

cuối cùng cũng có mail báo xác nhận chuyển tiền ,cn mà có hàng cũng phải ra lạc trung 1 chuyến thôi , không chờ đợi chuyển phát nhanh được rồi :))

tienlequoc

Well-Known Member

Còn gạch các bác Ztv dài dài, chưa cám ơn được đâu, viên gạch đầu tiên rất xứng đáng gọi là đá tảng đang nằm bên Android box. :))

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Còn gạch các bác Ztv dài dài, chưa cám ơn được đâu, viên gạch đầu tiên rất xứng đáng gọi là đá tảng đang nằm bên Android box. :))

ờ, mua bằng niềm tin, mua xong về ko play dc iso 3D, ko passthrought dc DTS-HD, true HD thì chắc cả tấn gạch

hungdisc

Member

Lớp học sắp kết thúc và ngày mai sẽ trở về HN, những giờ phút này một cảm giác buồn lại ngự trị. Buồn vì sắp phải xa các anh chị học viên, và mong sẽ có một ngày gần đây trở lại TP. HCM thân yêu.
Video lớp học em mạo muôi đăng lên đây, Bác Đồ thông cảm nhé!
Thế bác Mạnh bay về bắc luôn à ? :-O

phithien

Well-Known Member

A class nhìn manly quá nhỉ,nhìn mà mê. vậy 200 bộ sp đã về tới 65 lạc trung.Giờ chỉ còn nạp rom là chạy. Em ko hiểu là tại sao phải về tới Vn mới nạp rom. Em cứ tưởng toàn bộ các công đoạn đó được làm OEM tại china dưới sự giám sát của ZTV.Nạp thủ công ở 65 lạc trung thì 1 ngày được mấy cái. bán vài trăm cái thì được,chứ 10.000-20.000 cái thì làm chết bỏ ah.

Đôrêmi

Moderator

Không biết Chủ nhật có không nhỉ, để anh em hẹn nhau đến 65 Lạc Trung lấy, tiện thể offline luôn nhân sự kiện ZTV A Class chính thức ra mắt.

btbaotambt

Well-Known Member

Thế bác Mạnh bay về bắc luôn à ? :-O

Bác Manutd_vn về Bắc thăm con gái yêu và Vợ hiền rồi đi miền tây ,chuyến công tác này có Aclass đem theo thì hay biết mấy như khi nhận C1 ấy ngay ngày sinh nhật niềm vui được nhân đôi.

Bên trên