Dịch vụ ZTV của VTC

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hôm trước mua E1 mình vào ngân hàng chuyển 2.990.000 cho VTC sau đó mình gọi điện cho CSKH nhờ họ kiểm tra xem đã nhận được chưa, họ bảo nhận được rồi và theo yêu cầu của mình vtc đã chuyển hàng cho mình bằng xe khách ngay buổi chiều hôm đó. Các bác chuyển hàng rất nhiệt tình. Các bác mua A nên chuyển bằng con đường đó chứ chuyển phát nhanh nhưng rất chậm. Con C1 của mình chuyển phát từ HN vào Quảng trị mât 7 ngày đấy.

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em chuyển tiền cùng ngân hàng mà , đây là em bắn trực tiếp qua dịch vụ chứ có phải ra ngân hàng đâu :)
Em cũng chuyển cùng NH và cũng bị mất 11k, hỏi nhân viên NH thì được trả lời là do 2 TK mở ở 2 địa phương khác nhau thì phải mất phí; còn cùng 1 địa phương cùng 1 NH mới được miễn phí

hoagvc3

Em cũng chuyển cùng NH và cũng bị mất 11k, hỏi nhân viên NH thì được trả lời là do 2 TK mở ở 2 địa phương khác nhau thì phải mất phí; còn cùng 1 địa phương cùng 1 NH mới được miễn phí
Lệ phí ATM ở việt nam các bác biết rồi đấy. Chấp nhận đi thôi, hì hì

Le Vinh

.... và sống chung với quỹ( quỹ tình thương, quỹ tình nghĩa, quỹ vì.......)

Cái này đang là nhiệm vụ của em bác ơi, bác đừng nói em buồn. Trước đây bọn em ra đường thì được mọi người quý, nay họ nhìn thấy thì họ tránh vì sợ bị xin tiền..hi..hi

longvp

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em tuần nào chẳng chuyển tiền chứ , các bác nói vậy , các cty máy tính ở hà nội em chuyển đều mà , chỉ có lần này mất phí :)
Lệ phí ATM ở việt nam các bác biết rồi đấy. Chấp nhận đi thôi, hì hì

---------- Post added 30-10-2013 at 11:03 ----------

em đã hỏi rồi , nhưng nhân viên họ nói bên em ko có người chuyển hàng , chứ em cũng muốn có được hàng nhanh
Hôm trước mua E1 mình vào ngân hàng chuyển 2.990.000 cho VTC sau đó mình gọi điện cho CSKH nhờ họ kiểm tra xem đã nhận được chưa, họ bảo nhận được rồi và theo yêu cầu của mình vtc đã chuyển hàng cho mình bằng xe khách ngay buổi chiều hôm đó. Các bác chuyển hàng rất nhiệt tình. Các bác mua A nên chuyển bằng con đường đó chứ chuyển phát nhanh nhưng rất chậm. Con C1 của mình chuyển phát từ HN vào Quảng trị mât 7 ngày đấy.

hoagvc3

Cái này đang là nhiệm vụ của em bác ơi, bác đừng nói em buồn. Trước đây bọn em ra đường thì được mọi người quý, nay họ nhìn thấy thì họ tránh vì sợ bị xin tiền..hi..hi
Công tác xã hội là thế

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em tuần nào chẳng chuyển tiền chứ , các bác nói vậy , các cty máy tính ở hà nội em chuyển đều mà , chỉ có lần này mất phí :)

em đã hỏi rồi , nhưng nhân viên họ nói bên em ko có người chuyển hàng , chứ em cũng muốn có được hàng nhanh

sao bác ko thắc mắc với ngân hàng để họ trả lời phí ấy là phí gì :)

theduyet89

Những vụ về Ngân hàng thì nên hỏi bác Mạnh.hihi.ko thấy bác Mạnh lên tư vấn cho anh em nhỉ

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đây bác ơi; em nghĩ NH khác cũng thế.https://www.techcombank.com.vn/Desk...n-Ca-nhan/Bieu_phi_dich_vu_tai_khoan_Ca_nhan/

Le Vinh

Những vụ về Ngân hàng thì nên hỏi bác Mạnh.hihi.ko thấy bác Mạnh lên tư vấn cho anh em nhỉ

Chuẩn, bác Mạnh đâu rồi.
Mà em nghĩ thời gian qua chúng ta còn đợi được cơ mà, nên bây giờ mất thêm có 11 cũng có thấm vào đâu các bác nhỉ

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chào anh!

Bên em đã nhận được tiền anh gửi thanh toán mua đầu thu A.

Khi có hàng bên em sẽ gửi đầu thu về cho anh trong thời gian sớm nhất.

Trân trọng và cảm ơn
Mình vừa gửi mail xác nhận vào [email protected]. VTC đã gửi mail xác nhận chuyển tiền cho mình.

Le Vinh

Công tác xã hội là thế

Vâng, cảm ơn bác đã động viên em. Mà vừa rồi bọn em cũng vận động được gần 300 triệu, đã chuyển về tỉnh để tỉnh hỗ trợ các tỉnh bị thiệt hại do cơn bão số 10,11 bác ạ. Số tiền tuy ít nhưng hy vọng giúp đỡ phần nào bà con

11k Đó là phí kiểm đếm của ngân hàng đấy các bác ợ. Incombank còn thu tận 22k lận cơ các bác

longvp

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em thường chuyển tiền qua 2 ngân hàng techcombank và vietcombank
chưa rõ đây là chính sách thế nào
chỉ trừ khi em chuyển ra ngân hàng khác mất 9k tiền phí
sao bác ko thắc mắc với ngân hàng để họ trả lời phí ấy là phí gì :)

---------- Post added 30-10-2013 at 11:19 ----------

mình cũng mới gửi mail lúc sáng vẫn chưa nhận được phản hồi lại của ztv về việc nhận được tiền chưa
Sao em chưa thấy mail trả lời nhỉ. Em gửi từ chiều hôm qua đến mail ngoc.dao và mail [email protected] sáng nay (sau khi chuyển tiền xong)

princetq

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Vừa chuyển và gửi mail xác nhận. Mất 9.9k chuyển khoản liên ngân hàng thông qua internet banking. Đang chờ xác nhận của ZTV.

hoagvc3

Vâng, cảm ơn bác đã động viên em. Mà vừa rồi bọn em cũng vận động được gần 300 triệu, đã chuyển về tỉnh để tỉnh hỗ trợ các tỉnh bị thiệt hại do cơn bão số 10,11 bác ạ. Số tiền tuy ít nhưng hy vọng giúp đỡ phần nào bà con
Cảm ơn bác rất nhiều về sự quan tâm và tinh thần trách nhiệm đối với miền trung quê em, công tác từ thiện cái mà mỗi con người sinh ra nhất thiết phải làm, em cũng thế góp nhiều nhưng vừa rồi nghe vụ Cậu "Thủy"được cộng đồng cán bộ ngân hàng chín sách đóng góp làm từ thiện tìm mộ liệt sỹ mà thấy ớn.

Bên trên