Dịch vụ ZTV của VTC

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Cảm ơn bác rất nhiều về sự quan tâm và tinh thần trách nhiệm đối với miền trung quê em, công tác từ thiện cái mà mỗi con người sinh ra nhất thiết phải làm, em cũng thế góp nhiều nhưng vừa rồi nghe vụ Cậu "Thủy"được cộng đồng cán bộ ngân hàng chín sách đóng góp làm từ thiện tìm mộ liệt sỹ mà thấy ớn.
Em cũng thấy ghê tởm. Mà mấy vị NHCS cũng không thể chấp Nhận đc. May là em k làm NH mà làm CTXH chính thống

longvp

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

sao mình vẫn chưa nhận được mail xác nhận chuyển tiền nhỉ

nhoctom

sao mình vẫn chưa nhận được mail xác nhận chuyển tiền nhỉ

E cũng vậy, chuyển tiền và gửi thông tin địa chỉ chuyển hàng vào mail ngocdao từ tối qua tới giờ vẫn chưa thấy hồi âm, chắc gửi thêm 1 cái nữa vào mail cskh nữa quá.

levinhphuoc

Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Phước ơi cháu cũng thấy bác Ztv hứa tặng bác 1 em A rùi mà.bác cần gì phải dụ dỗ Bà xã bác nữa.hihi dù gì lời hứa gió bay.nhưng cháu nghĩ nó sẽ mãi lưu trên Thread này.....bác đọc lại những Comment trước xem cháu có nhớ nnhầm ko
Đúng như Cháu nói,Bác có đọc hết,và như TB cách đây vài ngày của Bác ZTV news, Bác luôn tin tưởng các Bác ấy.Còn vụ đang dụ dỗ bà xã là như thế này .Bác nghĩ ,các Bác ấy chỉ tặng A thôi, mình phải chuẩn bị tiền để nạp cho em ấy,chứ lỡ như không được free 6 tháng như 101 anh em kia thi sao? nên Bác lo du dỗ trước là thế.Bác vẫn đang hóng đây......

Chỉnh sửa lần cuối:

Le Vinh

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Đúng 12 giờ em nhận đc mail của CSKH ZTV thông báo đã nhận đc tiền. Nhưng k nói rõ là bao giờ có A class. Thôi đành đợi tiếp vậy

TTN

Member

Thông tin ở đây http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/649011-ztv-class-mx-dual-core-3d.html

Nhưng không biết từ bao giờ ZTV đã lặng lẽ xóa đi cái thông tin nếu cam kết thuê bao 2 năm x 600k/ năm = 1,2 tr thì sẽ bán đầu thu với giá 600k (0,6 tr đầu thu + 1,2 tr thuê bao 2 năm cho dù có thu phí thuê bao hay không = 1,8tr). Điều này các bác hâm mộ A Class cũng như các mod đều biết nhưng không hiểu tại sao không chỉ ra mà chỉ chú trọng tâng lên với tiêu chí giá dưới 1 tr quá ngon, ngon thì ngon rồi nhưng rõ ràng ZTV đã nổ hoặc nói trắng ra là lừa anh em HDVN trong một khoảng thời gian khá dài...

Còn việc free dài dài ai cũng mong, nhưng nếu vài tháng ZTV thay đổi chính sách...
Thôi nói sau, bởi thực ra ném ZTV nhưng em cũng khá kết con này, chỉ ghét sự lươn lẹo của mấy cha Pro cho ZTV mỗi lúc phán 1 kiểu!

Up cho mọi người đọc lại :D

longvp

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

sao mình vẫn chưa nhận được mail báo lại nhỉ
không lẽ gửi nhầm địa chỉ mail rồi
Đúng 12 giờ em nhận đc mail của CSKH ZTV thông báo đã nhận đc tiền. Nhưng k nói rõ là bao giờ có A class. Thôi đành đợi tiếp vậy

kutun

Cho em hỏi bây giờ em muốn xem thử chất lượng của các sản phẩm ZTV thì có thể tới đâu để xem ạ.

levinhphuoc

Ko có đâu chú phước. A class cũng giống như bất cứ android box nào. nên nó sẽ ko cần phải nạp tiền mới dùng được. Nạp tiền chỉ để dùng phần VOD,Livetv của VTC thôi. còn ko chúng ta vẫn có thể cài mytvnet hay fptplay để xem tivi miễn phí. Ngoài ra cũng có thể xem phim offline từ HDD

Lúc trước có thể ban lãnh đạo ZTV có ý định tặng 100 anh em 6 tháng, Nhưng tính lại thấy thất thu quá nên bỏ ý định này. cái A class giá bán ra chắc khoảng 1.8 triệu(ko thuê bao). Vậy là ztv đã thất thu 80 triệu cho voucher, nếu thêm thuê bao 6 tháng lại mất 30 triệu nữa. Em ko làm ở ngành quảng cáo, ko biết ở mức 80 triệu để quảng bá sản phẩm ở hdvn có là quá lớn hay ko. Hình như ztv đã nghĩ,hình như cũng chỉ có 100 người(thêm khoảng 30-40 hụt voucher) là quan tâm A class nên bỏ thị trường này để tim phân khúc thị trường khác
Đau đầu quá,Chú chỉ sợ......

ZTVnews

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Up cho mọi người đọc lại :D

ZTV không lừa ai cả!
Bác có thể đọc lại toàn bộ các bài viết trong các box TRUYỀN HÌNH HD và ANDROID BOX,

Cũng chính vì ZTV có thể chủ động từ thiết kế phần cứng đến phần mềm sản phẩm nên theo góp ý của anh em HDVIETNAM, ZTV A-Class A1-1 đã thay đổi hoàn toàn so với hình ảnh ban đầu, cả phần cứngphần mềm theo hướng phù hợp hơn với nhu cầu sử dụng của anh em.
Chính sách giá cũng thay đổi sau khi sản phẩm thay đổi phần cứng theo gợi ý của 1 số bác. ZTV đã thông báo sẽ có 1 số điều chỉnh nhỏ về giá bán sản phẩm. Tuy nhiên, giá chính thức chưa được công bố. Và cũng vì lý do đó, các mod đã sửa lại tiêu đề bài viết vì tiêu đề cũ không còn phù hợp nữa.

Chính sách giá thiết bị kèm cam kết sử dụng dịch vụ cũng như giá thiết bị bán rời sẽ được công bố khi chính thức ra mắt sản phẩm.

sonbeatHDVN

Active Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác Z tặng AE 1 cái thiết bị DVB-S thì tốt nhỉ. tặng 1 số AE nhiệt tình thôi.

ZTVnews

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Một số hình ảnh thực tế của ZTV A-Class A1-1 bản thương mại bóc thùng:

101 bác có voucher mua sản phẩm với giá 990.000 (kèm 6 tháng dịch vụ) và 5 bác nhiệt tình với cộng đồng người dùng ZTV (nhận sản phẩm tặng) sẽ sớm nhận được sản phẩm trong tuần tới.

Bác nào có voucher mà không có nhu cầu đặt hàng có thể chuyển cho thành viên khác để tìm các sản phẩm android box khác ưng ý hơn. Các bác lưu ý, khi chuyển cho thành viên khác phải được MOD Tiến Lê Quốc (80 bác trong box android) hoặc MOD Đô Rê Mi (20 bác trong box TRUYỀN HÌNH HD) xác nhận để tránh trường hợp mạo danh.

Cảm ơn các bác

Chờ đợi 1 tuần nữa. Hy vọng anh em ở Hn chủ nhật có thể lên Lạc Trung nhận hàng và chuyển tiền.

tienlequoc

Well-Known Member

Vụ thông tin giá 600k kèm 2 năm hợp đồng là chính tay em xóa vì xét thấy nó không phù hợp điều kiện thực tế dễ gây nhầm lẫn cho member mới.

cmhung

Member

CN mà ae HN đc lấy thì tốt nhỉ, vừa tiện, vừa được trên tay trước ae ở xa :D

Bên trên