Dịch vụ ZTV của VTC

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

AVG bác không dùng nữa thì cho ông hàng xóm kiếm con gà lít rượu rước em ztv về thôi\m/
Mà bác đã cưới em ztv rồi mà?

Em cưới thêm ztv C bác ạ. Thành ra bây giờ em có 4 em: vtc hd02- sẽ bỏ, ztv e1-1, avg, ztv c1-1 sắp về)

gomenasai

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em chỉ khoái giọng đọc của PTV, nó làm e nhớ lại chương trình đọc truyện đêm khuya của đài tiếng nói việt nam. Mà ở AVG thì cop làm sao đc vào USB hay ổ cứng nhỉ, bác chỉ em với
ý bác là muốn nhớ lại cái cảm giác thuở hàn vi ngày xưa nghe VOV đọc truyện đêm khuya lúc 22h?

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ý bác là muốn nhớ lại cái cảm giác thuở hàn vi ngày xưa nghe VOV đọc truyện đêm khuya lúc 22h?

Chuẩn đấy bác ạ, ngày ấy em rất khoái giọng đọc của cô Kim Cúc. Vì thế khi xem giới thiệu của AVG có kênh đọc truyện nên em mới lắp, còn những kênh khác thì em k để ý vì có vtc và nexttv rồi

gomenasai

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chuẩn đấy bác ạ, ngày ấy em rất khoái giọng đọc của cô Kim Cúc

Bác cũng giống em.
Các phát thanh viên lừng danh 1 thời: Kim Cúc, Hoàng Yến, Hà Phương, Việt Hùng... :)
Bác vào đây kéo hết về ổ cứng, rồi bảo em ZTV tối tối đọc cho bác nghe nhé:
VOV MEDIA | Đọc truyện
Em không nhớ ở đâu đó còn có bộ sưu tập đầy đủ hơn.
Hoặc làm biếng thì cài 1 cái app trên android, em không nhớ chính xác tên là gì. Bác vào điện thoại search trên CH Play rồi lấy ra cài vào ZTV là OK
Chủ động nghe từng phần, cần gì phải chờ AVG bác hehe

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác cũng giống em.
Các phát thanh viên lừng danh 1 thời: Kim Cúc, Hoàng Yến, Hà Phương, Việt Hùng... :)
VOV MEDIA | Đọc truyện
Hoặc làm biếng thì cài 1 cái app trên android, em không nhớ chính xác tên là gì.
Thanks bác, mai em sẽ kéo về. AVG 1 tuần mới đổi nội dung 1 lần nên bây giờ hơi chán

hoagvc3

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác cũng giống em.
VOV MEDIA | Đọc truyện
Em không nhớ ở đâu đó còn có bộ sưu tập đầy đủ hơn.
Hoặc làm biếng thì cài 1 cái app trên android, em không nhớ chính xác tên là gì.
Hay đấy bác. Đọc truyện ngâm thơ vào ban đêm thì còn gì bằng...

bandc

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác nên tìm hiểu cách lắp đặt chảo vệ tinh, ngoài vinasat ra còn nhiều vệ tinh để xem lắm. Lắp cũng không khó lắm đâu, có rất nhiều hướng dẫn lắp chảo trên internet.

bandc

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hi vọng sau này có thể add mã Biss xem mấy kênh trên NSS 11 thì đầu này quả là đáng đồng tiền!

hungdisc

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

fan_club ztv hôm nay đông vui quá nhĩ. Chuẩn bị đi ngủ mà cũng phải vào cm cái mới ngủ đc :-h

levinhphuoc

Chào các bạn, thật hạnh phúc khi nhận cuộc gọi.EM ĐỨNG TRƯỚC NHÀ ANH NÈANH RA NHẬN HÀNG chuỷen phat nhanh.10h15 sáng.Phãi nói là mình đúng là có phuóc thiệt.,vi bây giờ lên diễn đàn, mới biết là chỉ có mình vói 1 bác nào mỗ phơi ruột là nhận được thôi,,dáng vẻ em nó các bạn đã biết rồi,mình cho chạy một lèo đến 18h.vơi dường truyền 2,5m ,vệ tinh, vod,live tv.quá là o kê.lâu lâu sờ em ấy một chút,đã thiệt,mát đã tay lắm,sướng lắm.mình chỉ thắc mắc cái này,không biết có đúng không,khi mình thủ chọn luồng thấp,hay trung bình ,cao,thấy hình như không tác dụng thì phải.Mong ztv quan tâm vụ này nhé,sử dụng các món liên quan đến đường truyền mà không chọn được luồng l là nghỉ chơi luôn.Vì chọn thử luồng thấp ấn o kê,cho chạy khoảng 1 phút ,bấm kiểm tra thỉ thấy nó cứ nhảy vể chữ Tự động...thế mới lạ,về tín hiệu vệ tinh thì thế này.VTC phẩm chất 78,HTV 81,82,VTV 77.mức tín hiệu là 98 .đi ngủ đây ,mai tiếp.

Chỉnh sửa lần cuối:

btbaotambt

Well-Known Member

Chào các bạn, thật hạnh phúc khi nhận cuộc gọi.EM ĐỨNG TRƯỚC NHÀ ANH NÈANH RA NHẬN HÀNG chuỷen phat nhanh.10h15 sáng.Phãi nói là mình đúng là có phuóc thiệt.,vi bây giờ lên diễn đàn, mới biết là chỉ có mình vói 1 bác nào mỗ phơi ruột là nhận được thôi,,dáng vẻ em nó các bạn đã biết rồi,mình cho chạy một lèo đến 18h.vơi dường truyền 2,5m ,vệ tinh, vod,live tv.quá là o kê.lâu lâu sờ em ấy một chút,đã thiệt,mát đã tay lắm,sướng lắm.mình chỉ thắc mắc cái này,không biết có đúng không,khi mình thủ chọn luồng thấp,hay trung bình ,cao,thấy hình như không tác dụng thì phải.Mong ztv quan tâm vụ này nhé,sử dụng các món liên quan đến đường truyền mà không chọn được luồng l là nghỉ chơi luôn.Vì chọn thử luồng thấp ấn o kê,cho chạy khoảng 1 phút ,bấm kiểm tra thỉ thấy nó cứ nhảy vể chữ Tự động...thế mới lạ,về tín hiệu vệ tinh thì thế này.VTC phẩm chất 78,HTV 81,82,VTV 77.mức tín hiệu là 98 .đi ngủ đây ,mai tiếp.

Chú là nhất rồi ,trên Topic hơn 500 trang này chỉ có 2 người sử dụng con E1-2 này ,chú nắm hết một con rồi đáng đồng tiền phải không chú chứ con dòng C phải nói là không bắt mắt cho lắm .

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chú toại nguyện rồi nhé. Chúc mừng chú

hungdisc

Member

Con E 1_1 của cháu từ ngày lấy về toàn cho chạy 24/7. Đo thử sức chịu đựng của em nó nên chỉ tắt TV, để em nó chạy âm thầm ,nó vẫn mát lạnh

nththien

Member

Hai bác hungdisc va hoangvc3 vẫn chưa nhận được hàng cơ à. Chuyển phát nhanh gì kỳ vậy không biết nữa một tuần rồi còn gì. Em thì cũng đang chờ ztv gửi con C1 cho em và cũng đang chờ bác tienlequoc làm một bài đánh giá chi tiết về em nó. Chúc mọi người một ngày vui vẽ.

hungdisc

Member

Do là cty nhà nước nên nghỉ lễ gấp 3 lần dân thường :-L

hoagvc3

Hai bác hungdisc va hoangvc3 vẫn chưa nhận được hàng cơ à. Chuyển phát nhanh gì kỳ vậy không biết nữa một tuần rồi còn gì. Em thì cũng đang chờ ztv gửi con C1 cho em và cũng đang chờ bác tienlequoc làm một bài đánh giá chi tiết về em nó. Chúc mọi người một ngày vui vẽ.

Chẳng thấy mặt mũi em nó đâu. Chuyển phát nhanh cái gì mà cả tuần rồi.mới nghỉ lễ xong nên đang phê:))

Mr Manh

Nếu các bác muốn xem nội dung offline thì em nghĩ E1-1, E1-2 là hợp lý hơn C. Thiết kế nguyên khối nhìn sang và đẹp hơn C rất nhiều.

theduyet89

Anh Hưng chớ nóng tính.chỉ trong ngày nay là sẽ có hàng thui mà.hihi

---------- Post added 04-09-2013 at 08:40 ----------

Anh Hưng chớ nóng tính.chỉ trong ngày nay là sẽ có hàng thui mà.hihi

Bên trên