Dịch vụ ZTV của VTC

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nhóm Ecological Team từ khi thành lập đến nay mới có một lần thử nhiêm livetv thôi bác ztv nhỉ. Có apk nào hay nữa để trải nghiệm không bác ztv?

hmthang

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Làm sao xoá bài đã gửi?

Chỉnh sửa lần cuối:

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Có cách nào đặt mật khẩu cho ZTV không nhỉ? Vì dạo này cháu nhà em đã vào năm học mới rồi nên mình muốn hạn chế cháu xem ZTV để tập trung vào học bài.
PS: Bác hoagvc3 đã nhận được ZTV C1-1 chưa?

Chào mừng chú trở lại thớt. Vẫn chưa thấy gì hết. Sáng nay có chạy đến bưu điện hỏi mà vẫn chưa có.

Le Vinh

E giống bác. 6 ngày trôi qua. Chuyển phát này gọi là chuyển phát chậm ấy bác nhỉ. :O) thôi chờ đợi là hạnh phúc bác

Các bác ơi, các bác chẳng để ý à: C-Class: có -có lẽ anh sẽ sang. Lâu là phải thôi, các bác cứ bình tĩnh hi...hi

hmthang

Góp ý: Các phím số ở trên remote nên cho phép bấm ra được các chữ cái để phục vụ các mục đích như tìm kiếm trên youtube, google, tìm bài karaoke.

hmthang

@hoagvc3: Bác đang xài bộ 5.1 gì vậy? Em đang định kiếm bộ nào bình dân tất cả trong một để nghe nhạc, xem phim, hát karaoke.

theduyet89

Góp ý: Các phím số ở trên remote nên cho phép bấm ra được các chữ cái để phục vụ các mục đích như tìm kiếm trên youtube, google, tìm bài karaoke.

Nếu thế thì bác Đề suất là lên sản xuất remote 2 mặt cho tiện cho việc tìm kiếm và đanh văn bản bac nhỉ

ZTVnews

Đúng là chán như con gián luôn. Thôi vậy thì mình ở xa quá nên hẹn em nó tới tuần sau đem trầu cau mà rước em về. Bác review kỹ phần ti vi với livetv nhé tại vì bác Đồ nói phần ti vi phẩm chất kém quá. Xin cám ơn bác trước nhé.

Thông tin từ bộ phận chăm sóc khách hàng cho biết rất nhiều anh em gửi mail đăng ký đổi đầu C Class nhưng không cung cấp địa chỉ hoặc sai số điện thoại Khi gọi không liên lạc được...Do đó ZTV và tổng đại lý chưa chuyển được nhiều
Vì vậy bác nào chưa nhận được điện thoại đổi đầu xin vui lòng gọi vào số 0985334666 gặp Ngọc để xác nhận thông tin cá nhân nhé
Các bác trong danh sách tặng đầu ZTV đã gửi chuyển phát nhanh. Các bác vui lòng chờ thêm nhé.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thông tin từ bộ phận chăm sóc khách hàng cho biết rất nhiều anh em gửi mail đăng ký đổi đầu C Class nhưng không cung cấp địa chỉ hoặc sai số điện thoại Khi gọi không liên lạc được...Do đó ZTV và tổng đại lý chưa chuyển được nhiều
Vì vậy bác nào chưa nhận được điện thoại đổi đầu xin vui lòng gọi vào số 0985334666 gặp Ngọc để xác nhận thông tin cá nhân nhé
Các bác trong danh sách tặng đầu ZTV đã gửi chuyển phát nhanh. Các bác vui lòng chờ thêm nhé.
Lần sau chuyển phát nhanh thì các bác dùng dịch vụ của Tín Thành đó. Nó mà chậm tụi em còn biết đường thưa kiện nữa, chứ EMS thì quan liêu quá, chuyển phát nhanh mà bắt người ta đến tận bưu điện nhận hàng.

nththien

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác trong danh sách tặng đầu ZTV đã gửi
chuyển phát nhanh. Các bác vui lòng chờ thêm nhé.
Chắc là đã nhiều bác nhận được điện thoại của cskh ztv rồi nhỉ. Em cũng vừa mới nhận được một cuộc điện thoại mà vui như mở cờ. Thế là khỏang 2,3 ngày nữa là mình nhận được hàng. Xin cám ơn bác ztv

ryan_mu

Member

Em hôm nay gọi lên CSKH ZTV đăng ký mà vẫn chưa nhận đc điện gọi lại của đại lý.
Có vẻ ZTV hot quá nên mình chưa đến lượt

gomenasai

Hot girl C-Class khó kiếm quá. Em vừa qua mấy chỗ tìm mà chưa có hàng. Thấy em E1-2 đẹp quá, rước luôn.
Tối nay về sẽ chọc niêm phong, làm tí tiết canhlòng mề mời các bác xơi vậy
:)

vanhuongtdh2

Mê con Ztv E class E1-1 mãi ! cuối cùng hôm qua cũng xúc dc ! vói giá 2.990.000 k cả chảo !
mới đọc đc có 200 commen của các bác mà mệt đừ người ! đang đọc nốt :-j
Rom mới nhất cho Ztv E class E1-1 là gì cho em xin và vài app nữa thì càng tốt !
Mong top phát triển !

hoagvc3

Mê con Ztv E class E1-1 mãi ! cuối cùng hôm qua cũng xúc dc ! vói giá 2.990.000 k cả chảo !
Rom mới nhất cho Ztv E class E1-1 là gì cho em xin và vài app nữa thì càng tốt !
Mong top phát triển !
Từ từ mà ăn đờ roi kẻo nghẹn nhé bác. Rom mới nhất là 2.0 trên ZTV | Không chỉ là xem | Đầu thu ztv | ZTV việt nam ấy. Bác load về mà úp nhé. Mà chắc con e1 của bác có rom mới rồi. Các apk cũng có nhiều trên kho ứng dụng của ztv
Chúc bác trải nghiệm em e1

hoagvc3

Hot girl C-Class khó kiếm quá. Em vừa qua mấy chỗ tìm mà chưa có hàng. Thấy em E1-2 đẹp quá, rước luôn.
Tối nay về sẽ chọc niêm phong, làm tí tiết canhlòng mề mời các bác xơi vậy
:)

Bác cưới em e1.2 là đúng bài rồi đó. Chúc bác trải nghiệm vui vẽ. Nhớ cắt tiết rồi lấy lòng mề nhé^#(^

hungdisc

Member

Mong top phát triển !
Lúc up rom nhớ là đừng có mất kiên nhẫn mà rút nguồn ra ấy nhé, và nhớ xem lịch cúp điện trước luôn cho chắc ăn.

dophuluu

Member

Hôm nay sau khi chủ động gọi cho đại lý ZTV gần nhà đến lắp C thì nhận được tin buồn: nhà em không lắp chảo được vì bị nhà cao tầng chắn mất hướng thu tín hiệu. Chán quá C mà không lắp được chảo thì chẳng khác gì A sắp ra nên đành dùng tiếp em ATV 1200 chờ em A ra mắt để dùng dịch vụ của các bác ZTV . Sau đó lại có 2 em bên ZTV gọi điện lại để xác nhận đơn hàng nhưng đành từ chối.Bác ZTV bảo lưu được vụ đổi đầu thu này cho A giúp em cái thì tốt quá:)

tienlequoc

Well-Known Member

Hic, chiều nay vô thế bị ép nhậu với ông già vợ với thằng cột chèo. Mới xong tức thì, chộp liền vài cái ảnh C-class làm quà cho các bác. Review em hẹn ngày mai nhé. Nguyên dàn đồng ca em đang sở hữu, thiếu mỗi E-class do đang bật hoạt hình cho thằng con nó xem:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên