Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Nhưng năm ngoái K+ phát tất cả series El classico trên K+ HD đấy bạn, kể cả 2 trận siêu cup này.
Bác nhầm to :)) năm ngoái chỉ có VCTV mới có bản quyền Super Cup , K+ năm ngoái cũng không trực tiếp , K+ có độc quyền chỉ độc quyền Liga , các trận CK cúp nhà vua và Siêu Cúp VCTV độc quyền chắc cũng phải 3-4 năm nay rồi . Đêm nay chắc chắn VCTV phát và K+ thì không nhưng cuối tuần này thì Barca và Milan chỉ có trên K+

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Bác nhầm to :)) năm ngoái chỉ có VCTV mới có bản quyền Super Cup , K+ năm ngoái cũng không trực tiếp , K+ có độc quyền chỉ độc quyền Liga , các trận CK cúp nhà vua và Siêu Cúp VCTV độc quyền chắc cũng phải 3-4 năm nay rồi . Đêm nay chắc chắn VCTV phát và K+ thì không nhưng cuối tuần này thì Barca và Milan chỉ có trên K+
mà VCTV hay K+ thì cũng là của VTV mà.

Thao tran

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

xem lịch trực tiếp trên K+ , lượt trận thứ 2 La liga không có trực tiếp sóng HD trận Real . K+ đang làm gì thế nhỉ . tuần rồi thì không có trận Barca , giờ tới trận Real .

nó độc quyền 1 trận , VCTV độc quyền 1 trận nhưng nó có quyền chọn trước , thế thôi , hệ thống K+ có BĐTV nên việc nó không phát real cũng chả sao

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Ý bạn nói là VTV lăng nhăng đẻ ra k+?

Mối quan hệ huyết thống của VTV:
+ VTV đi hoang về đẻ ra được cô VCTV và anh con trai hình như là phòng nghiên cứu ứng dụng truyền hình số (tiền thân cậu VTC).
+ VTV cưới ông SG Tourist đẻ ra được cậu SCTV rồi giao cậu này cho VTV Cần Thơ nuôi dưỡng chăm sóc (vẫn độc thân).
+ Cô con gái của VTV là VCTV kết hôn với ông Cannal+ sinh ra được anh K+.
+ Cậu con trai là phòng nghiên cứu ứng dụng truyền hình số thấy mẹ mình (VTV) nhiều thứ con quá ngại với làng xóm nên đã viết giấy "từ mẹ" và đi làm con nuôi của VNPT. Ở đây ban đầu cũng được VNPT cưng chiều bảo vài thằng con lập thành công ty truyền thông đa phương tiện VTC, rồi sau đó thành Tổng công ty truyền thông đa phương tiện VTC. Lúc này cậu con trai cũ của VTV được nhoi lên ngang hàng mẹ mình là Đài TH KTS VTC. Từ 2010 cái Tổng công ty đa phương tiện VTC này bắt đầu ngược đãi Đài TH KTS VTC (chắc vì là con nuôi VNPT) bằng cách Đài này phải tự chủ kinh phí (giống như VTV).

<Em hóng được thế các bác ạ!>

msk4000

nó độc quyền 1 trận , VCTV độc quyền 1 trận nhưng nó có quyền chọn trước , thế thôi , hệ thống K+ có BĐTV nên việc nó không phát real cũng chả sao

Khách hàng Pre+ thì không ảnh hưởng nhiều, nhưng với những người dùng HD thì thấy thiệt thòi và bất công lăm bạn à. Tiền thì đóng cả năm rồi, quảng cáo thì rầm rộ, giờ mới biết thì quá thất vọng.

bluet

Member

Mỗi 1 chủ đề về K+ em thấy các bác spam ra vài Topic, cái nào cũng lặp đi lặp lại. Nếu các bác dùng K+ được 2-3 năm rồi thì sẽ biết là năm ngoái VCTV vẫn phát Siêu cúp Tây Ban Nha. K+ nó chỉ độc quyền Giải VĐQG Tây Ban Nha La Liga thôi. Năm nay nó chỉ được phép độc quyền trận hay nhất nên nó phải chọn phát trận đấu có Barca hoặc Real. Vòng nào Barca vs Real thì nó sẽ dễ chọn hơn.

vulinh68

Member

Mỗi 1 chủ đề về K+ em thấy các bác spam ra vài Topic, cái nào cũng lặp đi lặp lại. Nếu các bác dùng K+ được 2-3 năm rồi thì sẽ biết là năm ngoái VCTV vẫn phát Siêu cúp Tây Ban Nha. K+ nó chỉ độc quyền Giải VĐQG Tây Ban Nha La Liga thôi. Năm nay nó chỉ được phép độc quyền trận hay nhất nên nó phải chọn phát trận đấu có Barca hoặc Real. Vòng nào Barca vs Real thì nó sẽ dễ chọn hơn.
Thế có ai cấmkhông phát trận không độc quyền không hả bác?

msk4000

Năm sau NHA mà bản quyền kiểu như La-Liga lăm nay nữa thì khán giả k+ chỉ có cách ức đến mức tự đấm ngực mà chết các bác nhỉ. Ngoại hạng anh năm nay theo kiểu K+ độc quyền một số trận, nhưng vẫn có đầy đủ các trận.

nếu như La Liga năm nay thì khán giả chả còn được xem Super Match nữa :)) vì EPL xếp các trận derby không bị trùng nhau nên nếu thế thì MU - Chel hay MU-MC chỉ còn có thể xem trên K+ trong khi năm nay tuy độc quyền CN nhưng những trận kiểu MU -MC vẫn có thể đá T7 và BĐTV vẫn phát được . Theo em cứ mong nó super sunday còn được xem chứ như La Liga thì ai không dùng K+ nên bỏ khái niệm trận derby NHA đi là vừa

msk4000

Dự đoán năm tới: 10 trận NHA K+ độc quyền 1 trận (chọn đầu tiên), VCTV độc quyền 1 trận (chọn thứ 2), VTC độc quyền 1 trận (chọn thứ 3), SCTV độc quyền 1 trận....... muốn xem full HNA thì lắp tất cả các thể loại, mọi nhà đều vui :x

msk4000

SerieA Khai mạc mới biết là K+ không có Juve, không có Inter... haizzzz thất vọng nối tiếp thất vọng.

Năm sau NHA mà bản quyền kiểu như La-Liga lăm nay nữa thì khán giả k+ chỉ có cách ức đến mức tự đấm ngực mà chết các bác nhỉ. Ngoại hạng anh năm nay theo kiểu K+ độc quyền một số trận, nhưng vẫn có đầy đủ các trận.

K+ đáp ứng cho số đông, không thể vì sở thích người này mà bỏ người khác được.

vulinh68

Member

Một giải pháp đỡ ức chế nhất là chỉ dùng Pre, nói không với K+HD. Đúng là giá thuê bao tăng nhưng chất lượng (số trận) lại giảm.

Bên trên