Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

bác yên tâm là những trận chán nhất sẽ được phát trên K+PC =))

minhhuub

Active Member

Mua lắm giải mà chỉ có 2 kênh HD, lấy đâu ra xem đầy đủ các trận 8->

haikc

Member

Tình hình xem lịch của bọn K+ không thấy TTTT trận El classico vào lúc 3h30h ngày 24/8 anh em ah. Tại sao vậy ta?hay là TTTT trên Bóng đá TV?

thang990

Active Member

Hôm quá bongdatv đã có clip giới thiệu sẽ truyền vào lúc 3h30 đêm nay trên cả bongdatv và bongdatv HD.Mà K+ làm ơn bỏ cai Multifoot đi cái,ghét quá :((

haikc

Member

Đầu tư cái đầu K+HD giờ chỉ để xem Elclassico trên tín hiệ SD là sao. càng nghĩ càng tức cái bọn shit K+. Anh em gọi điện chửi bỏ mẹ nó đi.

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Đầu tư cái đầu K+HD giờ chỉ để xem Elclassico trên tín hiệ SD là sao. càng nghĩ càng tức cái bọn shit K+. Anh em gọi điện chửi bỏ mẹ nó đi.

Bình tĩnh nào! Nghe có vẻ bạn rất hâm mộ nhỉ. Nhưng trận này thuộc Spain - Super Cup ( 24/8 Barcelona - Real Madrid )
chứ có phải thuộc Spain - Primera Division (26/8 Osasuna - Barc; Gatafe - Real) đâu. Chờ tới ngày 7/10/2012 (và 2/3/2013) nếu không có thì hãy gọi.

haikc

Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Bình tĩnh nào! Nghe có vẻ bạn rất hâm mộ nhỉ. Nhưng trận này thuộc Spain - Super Cup ( 24/8 Barcelona - Real Madrid )
chứ có phải thuộc Spain - Primera Division (26/8 Osasuna - Barc; Gatafe - Real) đâu.

Nhưng năm ngoái K+ phát tất cả series El classico trên K+ HD đấy bạn, kể cả 2 trận siêu cup này.

Bên trên